[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

RosemaryCherry

Xe container
ơ
Cô Rose public bát tự đầy đủ lên đây, có gì xem cho :D
p/s: Đừa lừa "thầy" thông tin giả nhế :D
:P :P :P, hôm trước em thả sơ sơ mệnh tham lang tí ti rùi mà lá số của em kiểu siêng ăn, nhác làm lại ham ăn ham chơi, đa tình đa đoan, kiếm được bao nhiêu đốt sạch luôn đúng hem bác :P :P :P. Em đang đợi đại vận tới để kiếm ít bạc lẻ đong gạo ăn dần đây ợ :D :D :D
em giờ dần, âm lịch 03/05/1984 nhá, em chỉ chém linh tinh chứ em chưa bao giờ tung tin giả nhá :P :P :P

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Cứ để đây hẵng :D
ơ

:P :P :P, hôm trước em thả sơ sơ mệnh tham lang tí ti rùi mà lá số của em kiểu siêng ăn, nhác làm lại ham ăn ham chơi, đa tình đa đoan, kiếm được bao nhiêu đốt sạch luôn đúng hem bác :P :P :P. Em đang đợi đại vận tới để kiếm ít bạc lẻ đong gạo ăn dần đây ợ :D :D :D
em giờ dần, âm lịch 03/05/1984 nhá, em chỉ chém linh tinh chứ em chưa bao giờ tung tin giả nhá :P :P :P

Hoàng Linh 88

[Tịch thu bằng lái]
Lên cohoc.net xem tử vi, thấy các dự đoán đá ngược nhau chan chát

HuyArt

Xe lăn
Lên cohoc.net xem tử vi, thấy các dự đoán đá ngược nhau chan chát
Máy tính mới chỉ giới hạn ở lập lá số tử vi, và mô tả đặc tính các sao an tại cung đó. Các sao có đặc tính trái ngược nhau là chuyện bình thường
Máy mà thay được thày tử vi, thì thầy tử vi đói rã họng:D. Một bên xem free, 1 bên từ 2 - 5 củ 1 lá số đấy cụ ạ

hp78

Xe điện
ơ

Đại vận 29-38 có lẽ là thời điểm thuận lợi nhất cho công việc của mợ, em đang băn khoăn 39-48 thế nào:D

RosemaryCherry

Xe container
Đại vận 29-38 có lẽ là thời điểm thuận lợi nhất cho công việc của mợ, em đang băn khoăn 39-48 thế nào:D
Đại vận trước đóng ở cung phu có đại tang là đúng. Đại vận này ở cung tử nhưng có thiên không nên làm gì cũng về mo hay sao ý bác ợ, tuy nhiên em vẫn điềm nhiên ăn chơi, nghỉ ngơi để có sức bật từ âm về mo :D :D :D Đại vận sau em nghĩ tốt hơn chút :D :D :D.
Bác thấy đúng hem???

Chỉnh sửa cuối:

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Tử vi dựa trên cơ sở nào vậy các cụ ?
Xưa ông cha củ công nghiệp Tử Vi chỉ cung cấp được khoảng 5000 lá số Tử Vi khác nhau....trong khi dân số chỉ trong nước Việt Nam đã có 97 triệu con người....Vậy nếu có khoảng 1 tr con người "mua" lá số Tử Vi thì sẽ có nhiều người có lá số trùng nhau, giống như 2 xe ô tô chung nhau 1 biển số vậy....Vậy thì Tử Vi có còn đúng nữa không ????
Vẫn đúng chứ lão.2 người cùng lá số 1 người đẻ ở mèo vạc,1 người Hà Nội.phụ thuộc vào yếu tố di truyền thể hiện ra nhân tướng ,quá trình nỗ lực cố gắng của người đó.nhưng kiểu gì thì vẫn có những điểm chung .quan trọng là người luận phải dựa vào nhân tướng để bổ trợ thì kết quả mới chính xác được
Cháu nhờ các thày xem hộ cháu có mấy Gấu ạ, nam mạng, Quý Mùi, sinh 18h05 chiều, ngày 13/3 dương lịch.
quý mùi năm nay thi đại học.hay quý mùi 78 tuổi ạ? =))

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Em hỏi thế này các cụ đừng nói e mê tín, nhưng có những giấc mơ e e lặp lại rất nhiều lần khiến em hoang mang
Khoảng năm 14t e thường xuyên mơ thấy rắn bò quanh người nhưng không tấn công, giấc mơ này lặp lại rất nhiều lần, mấy năm gần đây có vẻ đỡ hơn
Cách đây khoảng 2 năm em có mơ, gần như thật có người dạy em kinh dịch, khoang 3-4 lần gì đó vào buổi sáng
Gần đây em hay mơ đi chùa chiền, mơ thấy có người bảo mình đi vái bồ tát....
Các cụ hiểu biết cho em hỏi như vậy là thế nào ạ?
Cụ sang thớt tâm linh.có nhiều chuyên gia bên này chỉ huyền học thôi

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn cụ, em rót nữa mà không được.
Thành thật xin lỗi cụ, không hiểu sao em nhầm ngày sinh, chắc vì đang đọc bài về GPTĐ
Một lần nữa xin lỗi cụ.
Quẻ cụ cho thấy cụ hơi đồng bóng nhưng chưa đến nỗi thần kinh. Chỉ có thằng thần kinh ngớ ngẩn mới nhầm ngày sinh thôi.

Em thấy cụ là người tính tình ngay thẳng, bộc trực. Vậy cụ nói thẳng cmn ra xem quẻ cụ Lah xem cho cụ đúng sai thế nào?

tuannghiagtvt

Xe buýt
Quẻ cụ cho thấy cụ hơi đồng bóng nhưng chưa đến nỗi thần kinh. Chỉ có thằng thần kinh ngớ ngẩn mới nhầm ngày sinh thôi.

Em thấy cụ là người tính tình ngay thẳng, bộc trực. Vậy cụ nói thẳng cmn ra xem quẻ cụ Lah xem cho cụ đúng sai thế nào?
Em gõ nhầm ngày, em đã xin lỗi cụ Lah và các cụ trong thớt.
Nếu không nhầm ngày, quẻ đúng thì em đồng bóng cũng có thay đổi được đâu.
Em thẳng tính thì chẳng cần chối.
Cụ nhận xét trên nền sai thì toàn bộ sai. Kính cụ

RosemaryCherry

Xe container
Sai sót của bác làm mất tâm sức của bác Lah nhưng có khi những lời chia sẻ của bác ấy lại áp dụng được cho một vài bác ngẫu nhiên trùng ngày giờ năm sinh như vậy.
Thôi bỏ qua và vui thôi các bác ChemGioCoiOp tuannghiagtvt ko yêu đừng nói lời cay đắng :P :P :P

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]
Em gõ nhầm ngày, em đã xin lỗi cụ Lah và các cụ trong thớt.
Nếu không nhầm ngày, quẻ đúng thì em đồng bóng cũng có thay đổi được đâu.
Em thẳng tính thì chẳng cần chối.
Cụ nhận xét trên nền sai thì toàn bộ sai. Kính cụ

Quẻ em xem cho cụ không phải tử vi (em kg có kiến thức TV thật) và cũng không xem theo giờ/ngày sinh của cụ. Vậy cụ cho biết đúng sai ntn ạ?

Quẻ của em cho thấy:

Cụ tuannghiagtvt tính tình ngay thẳng, bộc trực nhưng hơi đồng bóng. Không phải loại người mưu mô, gian xảo. Nặng tình nặng nghĩa nên đôi khi muốn bỏ vợ mà không đành. Chơi với bạn bè rất tốt, hay giúp đỡ hết mình...

Về sự nghiệp thì thuộc tuýp người làm chuyên gia, chuyên môn giỏi nhưng không thể leo cao chức vụ được. Cùng lắm thì đến trưởng phòng hay GĐ một Cty quy mô nhỏ.

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]
Sai sót của bác làm mất tâm sức của bác Lah nhưng có khi những lời chia sẻ của bác ấy lại áp dụng được cho một vài bác ngẫu nhiên trùng ngày giờ năm sinh như vậy.
Thôi bỏ qua và vui thôi các bác ChemGioCoiOp tuannghiagtvt ko yêu đừng nói lời cay đắng :P :P :P
Chỉ là muốn chiêm nghiệm xem TV đúng sai đến đâu thôi mà. Có cay đắng mặn nồng gì đâu :)