Tư vấn tất tật về Iphone,Ipad,Ipod

Trạng thái
Thớt đang đóng

xebuyt

Xe tăng
Bi giờ trên Mac cũng có app store rồi, cụ nào hướng dẫn em cách để cài được free các game, app có phí với ạ?
Máu nhất là Ilife11 và angrybird. Các cụ siêu giúp em với.

quocviet

Xe container
Bi giờ trên Mac cũng có app store rồi, cụ nào hướng dẫn em cách để cài được free các game, app có phí với ạ?
cụ xe buýt liên lạc ngay với cụ hiep si tu xedo nhá, games cụ ý có cực cực nhiều :))

Tiện topic này cụ nào có yêu cầu về game ( game xịn trên appstore mà ko có tk để mua) máy đã Jailberak để cài app crack thì post lên , em download rồi up giúp cho, được cái mấy sever có app em đều có tk để download và crack nên hầu hết là em giúp được game và app
cụ up lên luôn và ngay cho nóng, em là em giơ cả 2 tay 2 chân ủng hộ ạ :))

hiepsituxedo

Xe tải
cụ xe buýt liên lạc ngay với cụ hiep si tu xedo nhá, games cụ ý có cực cực nhiều :))

cụ up lên luôn và ngay cho nóng, em là em giơ cả 2 tay 2 chân ủng hộ ạ :))
E đang phân vân ko biết up game nào :(( nên có khi vẫn chờ theo yêu cầu của ae.
Hay cụ yêu cầu game đê,em up lên cho ;))
Game cho ipad thì thực tế để cụ chơi hết cái đống Appstore Vn trong đó thì đến ngày này năm sau chắc mới nhờ đến e up mất
Nhiều game phết ;)

Khuu

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Anh em mình nhớn cả rồi, với cả trời hơi lạnh, cụ cứ cho cái game nào nong nóng tý để khai trương! Hị hị!

hiepsituxedo

Xe tải
Có cái game lái xe hay phết, tiện nó cũng đang hot cho 1 số ae mới tập lái, ae down thử về cài.
http://www.mediafire.com/?lq00g1832x59p6g

Em chỉ up file ipa lên thôi,cụ biết chưa biết cài em hướng dẫn luôn :
Lưu ý đây là game cracked nên máy phải Jailbreak mới cài được nhé.
C1 : Kích trực tiếp vào game trên pc để add vaò app trong Itune rồi sync sang Iphone (truyền thống).
C2: Nếu máy đã có Appstore Vn trên Iphone thì copy vào đường dẫn Var->mobile->downloads .Sau đó mở iphone lên vào Appstore VN,download rồi istall trong đó. ( em là em ko ưa mấy đồng chí làm cái Appstore Vn lắm - cá nhân nhưng Appstore VN là khá hay nên em vẫn ủng hộ, game thì cũng chỉ copy paste trên Apptrack thôi nhưng đầy đủ),ae nên cài để dùng.

Khuu

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Chỉnh sửa cuối:

maybayfun

Xe buýt
em dốt công nghệ hỏi ngu các cụ cái là làm sao để đổi đuôi từ m4a thành m4r để em làm nhạc chuông con IP của em với ạ, từ ngay mua về lâu lắm rồi vẫn dùng mấy cái nhạc chuông tởm lởm của máy chán quá :D

xebuyt

Xe tăng
ô cái này chỉ cho iphone với ipad à? cụ tuxedo có cái game nào hay app như iwork, ilife11 cho Mac không cho nhà em xin ít. em dùng MBP mà chả có cái game nào ra hồn. :P

xebuyt

Xe tăng
em dốt công nghệ hỏi ngu các cụ cái là làm sao để đổi đuôi từ m4a thành m4r để em làm nhạc chuông con IP của em với ạ, từ ngay mua về lâu lắm rồi vẫn dùng mấy cái nhạc chuông tởm lởm của máy chán quá :D
Cái này dùng itunes làm là chuẩn nhất. Nhưng nếu bác không cần chính tắc thì vào cydia down cái anyring rồi cài cái bài hát nào trong iphone thành nhạc chuông cũng được.

duc_anh

Xe tải
Tiện topic này cụ nào có yêu cầu về game ( game xịn trên appstore mà ko có tk để mua) máy đã Jailberak để cài app crack thì post lên , em download rồi up giúp cho, được cái mấy sever có app em đều có tk để download và crack nên hầu hết là em giúp được game và app
E đang phân vân ko biết up game nào :(( nên có khi vẫn chờ theo yêu cầu của ae.
Hay cụ yêu cầu game đê,em up lên cho ;))
Game cho ipad thì thực tế để cụ chơi hết cái đống Appstore Vn trong đó thì đến ngày này năm sau chắc mới nhờ đến e up mất
Nhiều game phết ;)
Ô, thế thì hay quá, hiep si tu xe do đây rồi, trưa em vừa nghe cụ quocviet kể về cụ, hé hé!

có gì cụ giúp đỡ bọn em với nhé!

Cụ có game spiderman không cụ ơi???

Khuu

Xe tăng
Website
www.facebook.com
m4a và m4r thì cứ đổi đuôi bình thường là add vào ringtone được bác ạ!

maybayfun

Xe buýt

hiepsituxedo

Xe tải
burn the rope-v1.0-sharmanhall
mời anh em đốt dây cho nó nóng,trời lạnh quá.
các bác thử game này xem sao..đang hot hot hot lắm.

Chỉnh sửa cuối:

Vietkid

Xe điện
Cụ sành game cho em hỏi cái game My Vitural Girl đấy em cưa đổ em ấy rồi, long kiss rồi, mua cho bộ bikini rồi dưng mà cứ đề nghị cửi quần áo là bị mắng cho xơi xơi. Hị Hị, cụ có cách nào không nhỉ? hay chỉ đến thế là phá... đảo!
Cụ Khuu, cụ chơi version nào, bản của em cứ đến đoạn đòi cởi áo là nó lại hiện số điện thoại của Gấu lên :((, thảm quá.

sv_ngheo

Xe điện
Em hỏi tí, AppstoreVN với Installu0s có cài chung dc ko ? Nếu dc thì tìm cài AppVN bằng cách nào, đừng bảo e từ Cydia vì em ngại redsnow lại lắm

@Tuxedo: cụ có mỗi game thôi à, em cần ít app cụ có lấy dc ipa ko ợ ?

bes

Xe lăn
Em hỏi tí, AppstoreVN với Installu0s có cài chung dc ko ? Nếu dc thì tìm cài AppVN bằng cách nào, đừng bảo e từ Cydia vì em ngại redsnow lại lắm

@Tuxedo: cụ có mỗi game thôi à, em cần ít app cụ có lấy dc ipa ko ợ ?
Chung được chứ, nó giống như đường quốc lộ, liên xã, liên thôn thôi - đi nẻo nào thì cũng đến nơi cả.

hiepsituxedo

Xe tải
Hnay e đang có chút việc nên chưa up được game gửi các cụ,mai e đi làm,có máy tính sẵn,kiểu gì e cũng crack rồi up lên gửi các cụ.

hiepsituxedo

Xe tải
Gửi cụ Việtvaf 1 số cụ game Spiderman,e up link down từ chiều,mqy quá giờ tìm ra,e đang online= iphone nên ko up được ảnh lên,nhưng game này hay và chạy tốt OS 3x,4x phân giải màn ipad ok.
http://azsharing.com/w4yy8vriqz8o/Spiderman-v1.0.ipa.001.html
Gửi cụ,game gần 200mb,dã man

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Nếu phần mềm ko yêu cầu khởi động lại thi cũng chả ngại đâu cụ ơi. Ngoài ra cụ vào trang apptrack gì đó của bọn viết Installous down phần mềm cần về ở dạng ipa sau đó dùng Ifile copy vao thư mục download ngay trong instalous là dùng instalous cài ra bt. Em toàn dùng cách này để đỡ phải đợi down bằng Ipad.

Vietkid

Xe điện
Nếu phần mềm ko yêu cầu khởi động lại thi cũng chả ngại đâu cụ ơi. Ngoài ra cụ vào trang apptrack gì đó của bọn viết Installous down phần mềm cần về ở dạng ipa sau đó dùng Ifile copy vao thư mục download ngay trong instalous là dùng instalous cài ra bt. Em toàn dùng cách này để đỡ phải đợi down bằng Ipad.
Em thì làm 1 cái tài khoản filedude, với file nhỏ hơn 50MB em down bằng Iphone, lớn hơn thì em down bằng PC rồi cài bằng Itunes.

Trạng thái
Thớt đang đóng