Chi hội Tư vấn - hỏi ý kiến liên quan đến KIA FORTE - CERATO

Trạng thái
Thớt đang đóng

blackdragon

Xe buýt
Chắc năm này kinh doanh kém nên cho cái thiệp để an ủi!!!! =))

leson301

Xe hơi
hjx , thưa các cụ , tinh hình hôm trc em lôi bộ Quixx ra thử ạ , ngồi hj hục kì cọ mat gần 30 fut , và kết quả là ....
vết xước vẫn còn nguyên , +_+ !
em có hỏi thì bên bán hàng bảo fai kì thật mạnh +_+ , tay em chơi tennis đc 5-6 năm rồi cầm cây Kzen 300g chăc vẫn chưa đủ nhiệt , có khi e fai nhờ anh Lý Đức sang kì cọ hộ các cụ ạ

Bin&Nhim

Xe tải

smalldonkey

Xe tăng
Nói chung là em thấy ngon đấy ạ ... Thiệt hại bao nhiêu cụ ơi ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em nghĩ chắc em post bài này, có seller nào đọc được mới báo cáo rồi hôm 16 mới gửi chuyển phát nhanh cho em................ tủi ,,.,,,

namviet2008

Xe buýt
Chả thấy gì cả... mà tớ chẳng mấy để ý mấy cái vụ này, quan trọng là chăm sóc bảo dưỡng xe cho tốt là đc.
Mà này, dạo này bên TH-Ngô Gia Tự mới tuyển mấy em lễ tân dễ nhìn phết...cánh thợ sửa xe cứ mất tập chung, cụ hôm nào làm bảo dưỡng nhớ để ý nhé.
:P

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Ghế nhà cháu đang bị rách, cụ cho cháu cái địa chỉ với ạ

Teppi_04

Xe đạp
Tuyệt trần nhan thế! em cũng thích mầu đỏ như bác.

Thế bác nào đã thay mầu táp lô ốp cửa chưa vậy? chuyển sang mầu sáng hơn ấy! show hàng giùm em với.

Bác cho em địa chỉ Hội Sài Gòn đi. mai em lên thăm coi sao. ơ, mà cụ ở HN cơ mà

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Ghế nhà cháu đang bị rách, cụ cho cháu cái địa chỉ với ạ
Tuyệt trần nhan thế! em cũng thích mầu đỏ như bác.

Thế bác nào đã thay mầu táp lô ốp cửa chưa vậy? chuyển sang mầu sáng hơn ấy! show hàng giùm em với.

Bác cho em địa chỉ Hội Sài Gòn đi. mai em lên thăm coi sao. ơ, mà cụ ở HN cơ mà
Cụ Hội Sài Gòn ngụ tại cây xăng cuối đường Nguyên Hồng, Đống Đa, HN các cụ ạ.

Cụ Tép trong SG thì mời cụ qua bác Tám XÌ-GÒN, may còn đẹp hơn cụ Hội nữa ^_<

Click 110

Xe tải
Cụ chủ lười cho vợ đi tắm vì trời mưa thất thường nhưng nếu cụ là người chăm chỉ thì cứ làm sẵn mớ giẻ lau. Lúc nào rảnh cụ chạy ra lau chùi mấy cái chân cho vợ cụ.

radiore

Đi bộ
cháu mới được bố tậu cho 1 con gà, nhìn thấy bộ ghế của bác chủ thớt ngon quá, cho cháu xin cái giá với

heroesdaubu

Xe điện
Nhà cháu cũng làm quả chỗ cụ Hội SG, pha giữa màu đen và màu sữa như cu hongfam nhìn cũng đẹp. Cháu ứ chụp ảnh nên ứ up lên được. Đây cụ Hội O9O997828O. Các cụ muốn bọc lại ghế thì cứ rủ ái lên quên tụt guốc thì đc đi bọc lại ngay:P

santana189

Xe tải
hehe. xe nhà em màu đen. bị xước ở cánh cửa .e mua hộp cana về đánh thế là bị bay mất lớp sơn bóng, mà vết xước màu trắng nó không hết. thế là em lấy dầu xe thấm vào khăn lau. lau cái hết vết trắng, vết sước thì phải để ý cực kĩ mới thấy :D

Chum

Xe tải
Tình hình là em chưa biết mặt ai ở KFC cả, nhưng ngày nào em cũng vào đây Phang bão nên em có tí bức xúc rất muốn chia sẻ với các cụ KFC.
Em mua chiếc Kia Forte được 1 tháng sau thì có 1 em gái giọng ngọt như mật ong rừng gọi điện hỏi thăm. Nào là đi xe thế nào, đi được bao nhiêu Km, có vấn đề gì không ? Lúc mua xe có bị chăn dắt gì không ? .....

Sau một hồi đóng góp ý kiến của em và "dạ vâng" của cô gái ở Trung tâm chăm sóc khách hàng của Trường Hải thì cô ý hỏi thông tin ngày sinh của em. Em cũng vờ vịt bảo là cần cái đó để làm gì ? Cô ý cũng nói luôn là để tiện chăm sóc, chúc mừng sinh nhật khách hàng...

Tổ sư, thế mà hôm nay sinh nhật em. Mấy dịch vụ em sử dụng đều sms chúc mừng sinh nhật, em đợi mãi quà của Trường Hải mà chẳng có lấy một sms mặc dù họ đã có hết thông tin của em.

Em rất bức xúc nên nếu bác nào " bị " hỏi ngày sinh thì nên hỏi lại : " Có quà tặng chắc chắn không mà hỏi " nhé !

Các cụ sinh nhật thì có gì từ Trường Hải không ạ ?
Có đầy đủ thiếp chúc mừng sinh nhật và các chương trình chăm khách sóc hàng đấy cụ ạ, chắc việc lỡ sn cụ do có sơ xuất rì thôi ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng