Từ thiện - tặng quà cho các cháu học sinh mầm non tại Bắc Hà và Simacai

Trạng thái
Thớt đang đóng

chauchau

Xe điện
Chào cả nhà

Đã gần đến ngày đi rồi, các bác chuẩn bị đến đâu rồi?? Em mạo muội xin một chân tình nguyện viên nhé.
Xe cộ cụ thể thế nào mai em sẽ call bác An Dong tại số đt trên đây.

Cả năm qua em mải mê cơm áo gạo tiền, không tham gia được chuyến nào, nay xin góp tý sức với các bác.

Thanks all.
hay thía, thế này phải quyết đi thôi. Bác xe ngựa xếp lại phòng hộ em nhá :D

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Chào cả nhà

Đã gần đến ngày đi rồi, các bác chuẩn bị đến đâu rồi?? Em mạo muội xin một chân tình nguyện viên nhé.
Xe cộ cụ thể thế nào mai em sẽ call bác An Dong tại số đt trên đây.

Cả năm qua em mải mê cơm áo gạo tiền, không tham gia được chuyến nào, nay xin góp tý sức với các bác.

Thanks all.
Oạch, hoan hô Z4!=D>=D>=D>=D>=D>

HiPP

Xe tải
Anh Lân ơi em xác nhận lại thành phần của em nhé. Vì em bán vợ Mông ghẻ nên phải kiếm Everest đi, anh cho em xin thêm 01 phòng đôi cho 3 vịt trời nhé. Phòng của em và gấu vẫn giữ nguyên ạ. Em alo anh mãi mà anh không nghe máy.
Vụ này cu Thế chịu sao nổi 4 cô :))

HamLong3.0V

Xe điện
K0 phải là vẫn còn em đi một mình đây sao anh Híp :D
@Z4: em chào chị cả, chị cả thu xếp đi cùng cho vui, lâu lắm lắm em chưa được gặp chị từ hồi cướp được cái logo Li mít tịt :D

Chỉnh sửa cuối:
Từ lúc ghép cụ vào chung phòng với cụ Chauchau chả thấy cụ có ý kiến giề - bỗng dưng thấy cụ vào hoan hô :P

hay thía, thế này phải quyết đi thôi. Bác xe ngựa xếp lại phòng hộ em nhá :D
Ý cụ thế nào - thì nói rõ ra em mới hiểu :D, xếp Z4 chung với cụ Sờn Rách phỏng :-?

Chơi với nhau lâu rồi mà không biết àh - Cụ ý toàn đánh trận giả thôi mà :P

Chỉnh sửa cuối:

citycar

Xe tải
Thưa cụ Xe Ngựa, khách mời nam xe em bận công tác đột xuất nên vắng mặt, xe em còn 1 nam + 2 nữ thôi ạ!

Thưa cụ Xe Ngựa, khách mời nam xe em bận công tác đột xuất nên vắng mặt, xe em còn 1 nam + 2 nữ thôi ạ!
Oạch :P thương cụ quá ;)), cụ có nhu cầu ghép lại 1 phòng 3 giương đơn thì báo lại em sớm nhé :-c

ZAD Viet

Xe điện
Em hỏi ngu ngơ tí!
Thứ 7 mà các cháu vẫn đi học ạ!!!!???
Và chạy 1 mạch từ Bắc Hà về Hà nội mất bao tiếng ạ??

Boytriton

Xe điện
Em hỏi ngu ngơ tí!
Thứ 7 mà các cháu vẫn đi học ạ!!!!???
Và chạy 1 mạch từ Bắc Hà về Hà nội mất bao tiếng ạ??
em trả lời giúp cụ: Bắc Hà -TP Lào Cai 2,5h. Lào Cai -HN 8h==>tổng cả nghỉ( ăn trưa,đổ xăng,wc): 11h ạ
Nhiều cụ biết rồi nhưng e xin đính chính thêm Bắc Hà khác Bảo Hà ạ, Bảo Hà thuộc huyện Bảo Thắng( chỗ thờ ông Hoàng Bảy) còn Bắc Hà là huyện riêng cách TP Lào Cai 80km.

Chỉnh sửa cuối:

thumotty

Xe buýt
Nếu chạy một mạch từ Bắc Hà về HN chỉ mất chừng 7-8h thôi cụ ạ (bọn em đi đường Trung Hòa, Ấm Thượng ven sông). Mình không phải về Lào Cai đâu, chạy từ Bắc Hà về ngã ba Bắc Ngầm là ra đến đường 70 rồi. Rẽ trái thì về HN còn rẽ phải thì về Lào Cai.

Smee april

Xe điện
Chào mừng mợ Z4 tham gia đoàn. Em nhờ cụ Lân xếp mợ ấy vào ngủ nốt phòng em để tám cho vui và cho .... nhiều cụ thèm.

@ All: em nhờ các cụ các mợ cố gắng qua xếp thêm hàng lên xe vì hiện vẫn còn rất nhiều thùng hàng chưa được xếp lên xe ạ.

leviatang

Xe hơi
@ Mợ Kinh Kha:chiều nay em chuyển 500k ủng hộ cho các cháu vào tài khoản của mợ ạ,em tên Hưng ạ,mợ check giùm em nha

citycar

Xe tải
Nếu chạy một mạch từ Bắc Hà về HN chỉ mất chừng 7-8h thôi cụ ạ (bọn em đi đường Trung Hòa, Ấm Thượng ven sông). Mình không phải về Lào Cai đâu, chạy từ Bắc Hà về ngã ba Bắc Ngầm là ra đến đường 70 rồi. Rẽ trái thì về HN còn rẽ phải thì về Lào Cai.
Em đồng ý với cụ ạ, em từng nằm vùng 2 tháng ở Bắc Ngầm, lâu lắm mới có dịp quay lại chốn cũ :P

An Dong

Xe điện
Em xin tạm gửi tình hình quỹ trong đợt phát động này ạ. Quỹ này chỉ là tạm thời và có thể có sai sót do trình ịch xeo nhà em chưa tốt. Cụ, Mợ nào ủng hộ mà chưa thấy có tên cho cháu biết nhé.
1. Thu quỹ
Tiền mặt
Hiện vật quy ra xiền
2. Chi

Còn thiếu 1-2 = -9680 K.
Chiều nay em vừa nhận được tin bạn cụ Xe Ngựa ủng hộ 1 MB vậy chỉ còn thiếu 19040. Xin trân trọng cám ơn tấm lòng của các Cụ, Mợ. Rất có thể em làm còn có chỗ chưa đúng. Nếu vậy, các Mợ/Cụ cứ PM cho em để sửa nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Ford_Everest

Xe buýt
Em xin tạm gửi tình hình quỹ trong đợt phát động này ạ. Quỹ này chỉ là tạm thời và có thể có sai sót do trình ịch xeo nhà em chưa tốt. Cụ, Mợ nào ủng hộ mà chưa thấy có tên cho cháu biết nhé.
1. Thu quỹ

2. Chi

Còn thiếu 1-2 = -20040 K.
Chiều nay em vừa nhận được tin bạn cụ Xe Ngựa ủng hộ 1 MB vậy chỉ còn thiếu 19040. Xin trân trọng cám ơn tấm lòng của các Cụ, Mợ.
Thế còn cà phê bánh qui hôm đóng hàng được khuyến mại hở cụ? Tính iêm hơi cò kè tí :>

Hàng đã bốc được hết lên ngựa chưa cụ nhể

Chỉnh sửa cuối:

chauchau

Xe điện
@andong: các cụ có đề xuất quĩ TT sẽ chuyển LUÔN tiền để cân đối các khoản chi, hay cụ muốn tổng hợp thu chi sau? cụ cứ cho 1 ý kiến lên trên này nhé

nhieumucdich

Xe hơi
Em có thêm 1.200K của các đồng nghiệp ủng hộ các cháu. Sẽ chuyển cho cụ An Dong vào hôm đi nhá.

An Dong

Xe điện
@andong: các cụ có đề xuất quĩ TT sẽ chuyển LUÔN tiền để cân đối các khoản chi, hay cụ muốn tổng hợp thu chi sau? cụ cứ cho 1 ý kiến lên trên này nhé
Cụ Chấu ơi,
Em dự định sau khi triển khai xong chương trình thì sẽ cân đối và báo cáo cả nhà luôn ạ. Thời gian và cách thực hiện sẽ tham khảo ý kiến của cả nhà ạ.

Em có thêm 1.200K của các đồng nghiệp ủng hộ các cháu. Sẽ chuyển cho cụ An Dong vào hôm đi nhá.
Cám ơn Cụ

Thế còn cà phê bánh qui hôm đóng hàng được khuyến mại hở cụ? Tính iêm hơi cò kè tí :>

Hàng đã bốc được hết lên ngựa chưa cụ nhể
Mụ ơi,
Vừa tính xong thì vẫn thấy chưa hợp lý. Đang cập nhật phần hiện vật và đưa lên vì còn thiếu thông tin mấy tủ thuốc và thuốc tây của các nhà (em đang tính tương đương cỡ khoảng 20 MB đấy). Lát nữa em đi lấy thuốc tại nhà BSỹ Roy và cập nhật nhé. Các Cụ nhớ tới lấy đồ nhé, hàng chưa bốc được thêm tí nào cả.
Cà phê và bánh quy đều trồng được Mụ ạ.

kebaothuls

Xe điện
Của ít lòng nhiều.Cá nhân em xin ủng hộ 200.000 cho các cháu.lát em chuyển vào tk cụ Cường nhé,em cũng muốn tham gia cùng đoàn nhưng thời gian không cho phép ah.chúc các cụ,mợ co chuyến đi vui vẻ & an toàn.

Trạng thái
Thớt đang đóng