Từ thiện - tặng quà cho các cháu học sinh mầm non tại Bắc Hà và Simacai

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhimcon2011

Xe hơi
Nhà em theo dõi chương trình từ đầu đến giờ, nhà em muốn tham gia lắm mà không bố trí time tham gia được. Chúc cả nhà lên đường may mắn, chân cứng đá mềm, mang niềm vui đến các em nhỏ vùng cao.

An Dong

Xe điện
Cụ AD mở đầu chương trình từ thiện đầu năm của OF hay quá. =D>=D>=D>
Oài. Vừa mới lại xem ảnh nhà nhím hôm học trộm lớp chăm sóc bà mẹ trên TTTA xong. Đợi đấy, sau chuyến này TTTA làm phát nhể.
THÔNG BÁO:
Ngày mai nhà mình đi sẽ có nắng đẹp. Tuy nhiên, theo mật thư của các cô giáo thì trển vẫn còn khá lạnh. Các thành viên lưu ý để chuẩn bị đồ đạc cho phù hợp.

Em sửa lại một chút theo như em biết ạ, mợ smee với anh Lân cập nhật hộ em, thanks :D !
@ Hamlong3.0V,

Mình cập nhật ở danh sách riêng & book phòng rồi. Không sửa đi sửa lại trên này nữa mọi người sẽ bị tàu hỏa nhập ma mât :P

Em sửa lại TT xe em tí nhá
Cụ longdq đi San Fe biển 5444 hả?????
Vâng cụ, em đã cập nhật rồi

Chỉnh sửa cuối:

Ford_Everest

Xe buýt
@ SMEE
Tối qua đã có các cụ sau đây ăn hàng
1. Hàm Long : 02 thùng
2. HiPP: 02 thùng
3. NTKIEN: 03 thùng
Em nhập thêm: 03 thùng thuốc + 02 tủ thuốc từ các Bác sỹ.
Hôm nay em đành trốn làm việc ở nhà đợi mọi người đến bốc hàng vậy.
Đường xa, nhiều xe, đi sớm nên các Mợ, Cụ cần phát huy tinh thần tập thể, tới đúng giờ, xuất phát đúng giờ. Mỗi người vì mọi người nhé.
Lão này có nhầm không đấy hay iêm lú. Hôm đóng hàng xong iêm thấy cụ HiPP lĩnh 2 thùng tại chỗ còn gì. Mợ KK còn bảo gầy cho nhồi thêm 1 thùng nữa cho đầm xe mà lị.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
@ Hamlong3.0V,

Mình cập nhật ở danh sách riêng & book phòng rồi. Không sửa đi sửa lại trên này nữa mọi người sẽ bị tàu hỏa nhập ma mât :P

Vâng cụ, em đã cập nhật rồi
Theo em: Sau khi chốt DS lần cuối, cụ in cho mỗi xe một bản chương trình và DS các xe để mọi người dễ nhớ.:P

Theo em: Sau khi chốt DS lần cuối, cụ in cho mỗi xe một bản chương trình và DS các xe để mọi người dễ nhớ.:P
Vâng cụ. Bọn em vẫn làm vậy mấy lần đi trước. Ngày mai tập hợp điểm danh xong, em sẽ phát danh sách.

Smee april

Xe điện
Em cập nhật các tt của các cụ rồi. Cũng đồng ý với cụ Sonrack - cụ này thức khuya theo dõi thớt của nhà mình đới.

Cập nhật ds quà và bốc xếp chuyên chở quà của các "porters" mới nhất ạ:

Các xe chưa chất hàng:
1 Xe số 1 Focus Andong và Gấu
2 Xe số 4: Focus Cụ Boeing 787
3 Xe số 6: Fiesta Cụ Toàn (Bạn Hamlong3.0) - xe này hình như cụ Hàm Long đã bốc hộ roài- cụ Hàm Long vào xác nhận nhé
4 Xe số 12: Everest Cụ Theph
5 Xe số 15: Focus Hatchback Cụ Học Lái +The Queen
7 Xe số 22: VIOS Hanoi Ctech - cụ này em gọi roài.
8 Xe số 25: Santa Fe Cụ Longdq Levitang
9 Xe số 26: Ford Everest  Cụ ZAD VIET  + mợ DKCD +
10 Xe số 28: Grandis? Cụ Chauchau + cụ Sonrack

(em chỉ nêu tên các cụ mợ trong diễn đàn thôi vì ko biết tên khách và khách ko nick ạ.)

Số hàng còn lại:

Còn lại 24 kiện bao gồm:
7 kiện cầu trượt
3 kiện ghế nhựa
2 Đồ dùng học tập
3Quà các cô
4 quà các cháu
5 thuốc+tủ

Tin hot là: 11h trưa nay sẽ có vụ off lẻ tẻ bốc hàng. Sau bốc hàng có bia hơi. chủ trì do Chã Sonrack cầm đầu. Mời các cụ các mợ ạ.

HamLong3.0V

Xe điện

theph

Xe điện
Tình hình là em đang ở Đà Nẵng, nửa đêm nay mới ra HN. Em đi Ế vợ 5 người nên khả năng ăn hàng sẽ hạn chế. Có món nào xếp nóc xe được mà chưa có ai khuân thì đêm em ghé qua phiền cụ AnDong ợ.

Ford_Everest

Xe buýt
Tình hình là em đang ở Đà Nẵng, nửa đêm nay mới ra HN. Em đi Ế vợ 5 người nên khả năng ăn hàng sẽ hạn chế. Có món nào xếp nóc xe được mà chưa có ai khuân thì đêm em ghé qua phiền cụ AnDong ợ.
Theo iêm cái sờ lai cầu trượt ý cho lên nóc xe là ổn, nhg nhớ quây băng dính xung quanh không iêm sợ rơi mất ốc vít

@AD: lão check lại 4 cái hộp cầu trượt quây băng dính kỹ vào. Hôm đóng hàng iêm thấy cũng bục ra rồi đấy nhg k dám lắm mồm vì sợ cầm đèn chạy trước máy bay các cụ ghét

leviatang

Xe hơi
@ An Dong:bẩm cụ,sáng nay đến cơ quan nhận 1 tin choáng váng là thứ 6 này em đi Hải Phòng có việc đột xuất,không thể đùn đẩy cho ai được ~X(,em ứa nước mắt đập cục gạch em đăng kí,số em nó khổ quá :((,hết chuyến đi Than Uyên với Mợ Nhi giờ lại đến chương trình đi Simacai của cụ em lại ko đi được.Cảm ơn lòng nhiệt tình của trách nhiệm của cụ và toàn thể các cụ các mợ với các cháu nhỏ của Hà Giang thân yêu,chúc chuyến đi thành công tốt đẹp ạ o:-)
@: Xe Ngựa Đời Hán : bẩm cụ,cụ cho em xin lỗi vì không tham gia được,cụ gạch tên em khỏi xe 25 của cụ longdq ạ,cảm ơn cụ,chúc cụ sức khỏe

@ An Dong:bẩm cụ,sáng nay đến cơ quan nhận 1 tin choáng váng là thứ 6 này em đi Hải Phòng có việc đột xuất,không thể đùn đẩy cho ai được ~X(,em ứa nước mắt đập cục gạch em đăng kí,số em nó khổ quá :((,hết chuyến đi Than Uyên với Mợ Nhi giờ lại đến chương trình đi Simacai của cụ em lại ko đi được.Cảm ơn lòng nhiệt tình của trách nhiệm của cụ và toàn thể các cụ các mợ với các cháu nhỏ của Hà Giang thân yêu,chúc chuyến đi thành công tốt đẹp ạ o:-)
@: Xe Ngựa Đời Hán : bẩm cụ,cụ cho em xin lỗi vì không tham gia được,cụ gạch tên em khỏi xe 25 của cụ longdq ạ,cảm ơn cụ,chúc cụ sức khỏe
Vâng cụ. Em xác nhận.

Tình hình là hiện nay có cụ ZAD VIET đang bơ vơ một mình, từ giờ tới 5h chiều nếu không còn thay đổi nào nữa thì em xin ghép 3 cụ ZAD VIET, Sonrack & Chauchau chung 1 phòng 3 giường đơn được không ạhh?

Các cụ ZAD VIET, Sonrack, Chauchau cho em ý kiến nhé.

HiPP

Xe tải
Hôm qua em chất thêm 2 thùng hàng nữa rồi nhé, tổng cộng 5 thùng, chắc em đổi ếch chạy cho thoải mái

ZAD Viet

Xe điện
Vâng cụ. Em xác nhận.

Tình hình là hiện nay có cụ ZAD VIET đang bơ vơ một mình, từ giờ tới 5h chiều nếu không còn thay đổi nào nữa thì em xin ghép 3 cụ ZAD VIET, Sonrack & Chauchau chung 1 phòng 3 giường đơn được không ạhh?

Các cụ ZAD VIET, Sonrack, Chauchau cho em ý kiến nhé.
Cụ cho em thêm người nữa cho đủ mâm chứ 3 người không thành mâm được! OK luôn!

An Dong

Xe điện
updated:
- Sau khi có cụ Châu Chấu (đến đầu tiên sáng nay), cụ Sơn Rack, ZAD Viet và cụ Ttech (không biết có đúng không) đến ăn hàng giờ nhà cháu chỉ còn có một kiện giáo cụ và một thùng hàng nữa. Mời các Cụ ạ.
A.Đ

Smee april

Xe điện
Hu hu,

em đang dính sao quả tạ đây ạ.

@ Andong: là cụ Ha noi CTech ạ. Lái xe của em đới. Cụ xem "hàng " chưa?

Chỉnh sửa cuối:
updated:
- Sau khi có cụ Châu Chấu (đến đầu tiên sáng nay), cụ Sơn Rack, ZAD Viet và cụ Ttech (không biết có đúng không) đến ăn hàng giờ nhà cháu chỉ còn có một kiện giáo cụ và một thùng hàng nữa. Mời các Cụ ạ.
A.Đ
Cụ cũng tàu hỏa nhập ma rồi. Cụ TTechco tên Bình trong hội Fcụt, còn cụ Hanoi Ctech là bodyguard của Smee nhé.

Hiện tại cụ TTechco đang chờ confirm với em có đi được không & cụ I'm Glu thì mới confirm.

Smee april

Xe điện
Cụ cũng tàu hỏa nhập ma rồi. Cụ TTechco tên Bình trong hội Fcụt, còn cụ Hanoi Ctech là bodyguard của Smee nhé.

Hiện tại cụ TTechco đang chờ confirm với em có đi được không & cụ I'm Glu thì mới confirm.
Em xin đính chính chút ạ:

Hanoi Ctech là anh em chứ ko phải vệ sỹ của em đâu. Các mợ trong hội mà cứ trẻ trẻ xinh xinh quyến rũ là cụ ấy quên ngay đang đi cùng bà cô già nhà mình.

Em dính sao quả tạ, ông anh em bốc hàng rồi, kế hoạch đi cho tới giờ là vưỡn nguyên. Trường hợp xấu nhất là em đi sau thì em sẽ báo cụ Xe và cụ An vào tối nay. Muộn thì em sẽ gửi tin nhắn ạ.

An Dong

Xe điện
Bá cáo. Tính tới giờ này đã hết hàng ạ. Em đi kiếm ít Berberin đây.

i_am_gulo

Xe hơi
Bá cáo. Tính tới giờ này đã hết hàng ạ. Em đi kiếm ít Berberin đây.
Gái sư ơi, nhà em lại đi được rồi, ke ke. Thế là hết hàng rồi ạ :D. Em đã confirm với cụ Ngựa, chả biết còn phòng ốc gì không nhưng cứ lên đường thôi, muộn còn hơn không. GS, cụ Ngựa cho xe nhà em một cái số nhá nhá nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng