Từ thiện - tặng quà cho các cháu học sinh mầm non tại Bắc Hà và Simacai

Trạng thái
Thớt đang đóng

ym9972

Xe buýt
Thế mà hôm tiền trạm về bẩu Lac RS đi tốt, lão AD đâu, tỉnh chửa, không chạy được WIN à.

bibiabc

Xe buýt
Với sự giúp đỡ của chính quyền địa phương, của ban giám hiệu, và người dân trong bản. Đoàn đã chuyển toàn bộ số hàng, quà tặng, vật phẩm tới điểm trường Hồ Sín Chải. Kèm theo đó là lời xin lỗi tới các em, :(, cùng lời gửi gắm để mọi người giúp chúng tôi làm phần việc còn lại; chuyển nốt những phần quà tới tận tay các em. :).

Vẫn là không khí vui tươi của người dân và các em nhỏ nơi đây. :). Khuôn mặt bẽn lẽn, ngại ngùng, cùng nụ cười gượng gạo, các bé ko hiểu hôm nay sao lại đông vui, nhiều người thế. :D. Ai cho bánh kẹo gì em cũng nhận, cũng ăn, nhưng các cụ mợ chú ý 1 chút nhé. Phải bóc bánh, kẹo, hoặc phải hướng dẫn cho các bé. Ko là các em hầu như toàn ăn cả vỏ. >.<

Thật khó để diễn tả cảm xúc, truyền tải những rung động khi chứng kiến những nụ cười ngây ngô, những lời nói ríu ra ríu rít của các bé khi được nhận quà, được khám bệnh và bốc thuốc... E xin nhường lại sân khấu cho các cụ, mợ đã ghi lại đc những clip, những hình ảnh đó. Để giúp mọi người có thể hiểu, và đồng cảm hơn với cuộc sống của các em bé học sinh vùng cao. :x

Trước khi BTC tổng kết. Một lần nữa. E xin được nói lời trân trọng cảm ơn tới Chi Hội Ford, đội Focus Team RS, các cụ, mợ đã đồng hành, tham gia tổ chức, ủng hộ đóng góp...để có thể thực hiện thành công chương trình từ thiện rất thiết thực và ý nghĩa này. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt. Bibi. :x

Tài Hồ Sìn

Xe tải
E lót dép tiếp tục hóng tin các cụ ợ

ym9972

Xe buýt
Họ Tài này ở đâu đới, ko lên vui với anh em mà cứ lót dép hóng thía

ZAD Viet

Xe điện
Cái vụ lạc đg hôm qua đau nhất là xe em, Xe mợ Z4, Cụ chạy fiesta, và 1 cụ đi forcus nữa.
Lạc mất 7 cây.
Nhiều cụ bị cạ bỉm lắm.

ym9972

Xe buýt
Lại nói đến bỉm.... nhớ quá
Nhưng chả ai phá bỉm bằng em đâu, em thề...

Tài Hồ Sìn

Xe tải
Iem đang là thành viên dự bị. Đang trong quá trình tập sự cụ ợ.
Nên cụ cho nhà cháo hóng thui nhé.
Họ Tài này ở đâu đới, ko lên vui với anh em mà cứ lót dép hóng thía

Trạng thái
Thớt đang đóng