Từ thiện - tặng quà cho các cháu học sinh mầm non tại Bắc Hà và Simacai

Trạng thái
Thớt đang đóng

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em tưởng việc xây dựng trường Phàn sáng và ủng hộ trẻ em ngèo trong chương trình đó cũng chỉ là một phần nhỏ góp một phần nào đó về vật chất cũng như tinh thần của mọi người trên diễn đàn of đối với các em Trường Din Phan sáng sao lại có chuyện thừa vậy hả Bác? Em cứ tưởng đóng góp trường trình nào là cho toàn bộ chương trình đó chứ?
Đây ko phải là tiền quyên góp mà là đóng góp của các thành viên để chi phí cho chuyến đi bác ạ!
Thông thường sau mỗi chuyến đi, nếu tiền góp còn thừa sẽ...of tổng kết. Nhưng với chương trình của các bác Ford, em nghĩ nếu ủng hộ số tiền này chắc mọi người cũng sẽ đồng ý nên em mới dùng từ "mạn phép"

Chỉnh sửa cuối:

D nâu

Xe điện
Đây ko phải là tiền quyên góp mà là đóng góp của các thành viên để chi phí cho chuyến đi bác ạ!
Thông thường sau mỗi chuyến đi, nếu tiền góp còn thừa sẽ...of tổng kết. Nhưng với chương trình của các bác Ford, em nghĩ nếu ủng hộ số tiền này chắc mọi người cũng sẽ đồng ý nên em mới dùng từ "mạn phép"
À ra vậy! Cảm ơn Bác đã giải thích.

Chỉnh sửa cuối:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Chào các Cụ. Cảm ơn các Cụ đã mang niềm vui đến với các em nhỏ Dìn Phàn Sán (quê em). Giờ lại thêm 1 điểm đến này nữa=D>. Em không theo các Cụ được, có chút tiền nhỏ mọn xin được đóng góp cùng các Cụ.

Em xin gửi tới các em nhỏ ở đó 500k, nội trong ngày nay hoặc cùng lắm là ngày mai em sẽ chuyển vào TK của Mợ Giang ạ.:)

bach duong

Xe tải
Tình hình là em chuyển khoản qua dịch vụ internet banking của ngân hàng vietcombank nhưng ngân hàng điện tử nó cần là cần cái số thẻ chứ không phải số tài khoản, hic hic, Bác nào giúp em có được số thẻ của Chị này không ạ ! Em cám ơn nhiều ạ, giờ này ngân hàng nghỉ trưa hết rồi mà em thì muốn chuyển cho xong ấy mà !

Boytriton

Xe điện
Chậc chậc, đang định ém cân nặng và chiều cao thì bị ông anh mình công khai hết, kiểu này chắc em ế triền miên quá Anh Hưng !
Theo em nghĩ thì mợ cứ bay ra HN đúng ngày giờ, chuẩn bị sức khỏe và áo ấm, còn xe cộ không lo đâu ạ, mợ có thể đi ghép cùng anh em ở đây hoặc em cũng dc:D

An Dong

Xe điện
Theo em nghĩ thì mợ cứ bay ra HN đúng ngày giờ, chuẩn bị sức khỏe và áo ấm, còn xe cộ không lo đâu ạ, mợ có thể đi ghép cùng anh em ở đây hoặc em cũng dc:D
Cụ con trai tân chuẩn bị cho em gửi thêm 2 Bác Sỹ nhé. Theo kế hoạch dự kiến chiều chủ nhật này sẽ đóng hàng. Có gì em sẽ cần phơm vào thứ 5 để nếu các Cụ bố trí được đến ta gặp mặt chút nhé.

Boytriton

Xe điện
Cụ con trai tân chuẩn bị cho em gửi thêm 2 Bác Sỹ nhé. Theo kế hoạch dự kiến chiều chủ nhật này sẽ đóng hàng. Có gì em sẽ cần phơm vào thứ 5 để nếu các Cụ bố trí được đến ta gặp mặt chút nhé.
OK cụ, nick em nó thế thôi chứ đi là mem của hội cà rem, đi Lcai em đi Everet ạ. cụ cứ alo em cai là em có mặt.

Boytriton

Xe điện
May quá, em đang "thịt thủ" của hội Cà rem được 3.050.000đ từ vụ Dìn phàn sán.... em cứ chuyển cho cụ Chauchau nhá, rồi cụ muốn xử lý ra sao thì tùy cụ ạ! :)
Keng...chuyển luôn rùi đấy cụ Chấu nhá! :))
Ui zơiiiiowiiiiii, thảo nào em về nhà Kem hò hét ầm ĩ chả ai nói gì, tủi thân em quá cụ Ní ơi...

An Dong

Xe điện
Tình hình là em chuyển khoản qua dịch vụ internet banking của ngân hàng vietcombank nhưng ngân hàng điện tử nó cần là cần cái số thẻ chứ không phải số tài khoản, hic hic, Bác nào giúp em có được số thẻ của Chị này không ạ ! Em cám ơn nhiều ạ, giờ này ngân hàng nghỉ trưa hết rồi mà em thì muốn chuyển cho xong ấy mà !
Em chịu khó đi bộ ra VCB gần đó cho nó thon thả. Độ với em vừa chuyển khoản xong có người tặng hoa đó.

bach duong

Xe tải
Tình hình là đường Sài Gòn hôm nay thiên hạ đổ ra ăn mừng lễ tình nhân nên kẹt xe quá cỡ thợ mộc, do đó em đã nhờ cô bạn làm trong Techcombank bỏ vào tài khoản của anh Nguyễn Hoàng Cường cho nó lẹ :P - Số tiền là 500 nghìn, người chuyển là Trần Thị Thanh Thương ạ !

Cám ơn quý vị !

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Hiện nay em đang có mấy món hiện vật sau:

1. 2 áo phông của đội bóng MU + 1 khăn len của đội bóng MU (do hội CDV OFMU tặng BDH để đấu giá cho các chương trình từ thiện)

2. 1 chai rượu chivas (sẽ tặng cho cụ, mợ nào đấu trúng cả 3 món trên)

3. GPS của bác SangGPS tặng

4. mini projector của bác SangGPS tặng

Em sẽ tổ chức đấu giá cho chương trình này luôn. Cụ, mợ nào có hiện vật gì hay hay thì tặng BDH đi để em làm 1 thể. :))

bach duong

Xe tải
Em xin phép đem nội dung này qua facebook của em để vận động thêm có được không ạ ?

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

chauchau

Xe điện
Tình hình là đường Sài Gòn hôm nay thiên hạ đổ ra ăn mừng lễ tình nhân nên kẹt xe quá cỡ thợ mộc, do đó em đã nhờ cô bạn làm trong Techcombank bỏ vào tài khoản của anh Nguyễn Hoàng Cường cho nó lẹ :P - Số tiền là 500 nghìn, người chuyển là Trần Thị Thanh Thương ạ !

Cám ơn quý vị !
đã có sms báo rồi, :)

Thưa quí cô!

Ford_Everest

Xe buýt
Hiện nay em đang có mấy món hiện vật sau:

1. 2 áo phông của đội bóng MU + 1 khăn len của đội bóng MU (do hội CDV OFMU tặng BDH để đấu giá cho các chương trình từ thiện)

2. 1 chai rượu chivas (sẽ tặng cho cụ, mợ nào đấu trúng cả 3 món trên)

3. GPS của bác SangGPS tặng

4. mini projector của bác SangGPS tặng

Em sẽ tổ chức đấu giá cho chương trình này luôn. Cụ, mợ nào có hiện vật gì hay hay thì tặng BDH đi để em làm 1 thể. :))
Iêm cũng có 1 chai Chivas ai biếu hồi tết hay sao ý, nhg iêm muốn bán lấy xèng chứ không muốn làm quà tặng KM đâu ợ:P. Nếu cụ nhận thì qua vp lấy hộ iêm.

An Dong

Xe điện
Cập nhật hôm nay (chỉ tính từ em):
- 01 thùng thuốc (theo đơn kê của các Bác Sỹ) do mợ The Queen gửi tặng
- Hoàng Chung 06 xin được 30 bộ quần áo người lớn mới tinh, nhưng các Cụ không mặc được đâu. Cái này dành tặng các cô giáo
- Chã Rách tặng 4.5 củ như đã nói ở phần mở hàng.
Như vậy: tiền mặt hiện còn thiếu 33860 K so với dự kiến (con số này chưa đầy đủ và chắc sẽ khá hơn từ đầu cầu Kinh Kha).
@ Ford_Everest: mai em qua chỗ Mụ lấy nhé. Hoặc nếu không mât tiền giao thì Mụ gửi vào Bách Khoa giúp iêm.
A.Đ

Trạng thái
Thớt đang đóng