Từ thiện - tặng quà cho các cháu học sinh mầm non tại Bắc Hà và Simacai

Trạng thái
Thớt đang đóng

leviatang

Xe hơi
tình hình là em thấy chương trình ý nghĩa quá,em sẽ thu xếp ủng hộ và tham gia cùng các bác các mợ,lần trước hẹn hò với mợ Nhi đi Than Uyên mà ko đi được nên lần này phải cố gắng mới được,khi nào đóng gói đồ đạc em sẽ tham gia nhé

hainang

Xe buýt
Chương trình hay quá,e đăng kí chân đóng hàng cụ AĐ nhá.

chauchau

Xe điện
phê bình cụ là chương trình hay mà các cụ cứ giữ ở Hội mãi chẳng chia sẻ với mọi người :) - thời gian thế này hơi cận ngày, lại thêm mấy vụ hot hót Valinhtinh, Tiên ông Tiên lãng Tiên sư...nên hơi khó đây...

để em bàn với 2 ông đầu rau còn lại xem Quĩ Từ thiện có thể làm gì để đảm bảo chương trình thanh công

à mà mợ Kinhkha có cái món có thể đem bán đấu giá kiếm thêm đấy..

chauchau

Xe điện
cụ sơnrack quan hệ nhiều và rộng xem có thể nhờ các Chánh kêu gọi thêm không???

An Dong

Xe điện
phê bình cụ là chương trình hay mà các cụ cứ giữ ở Hội mãi chẳng chia sẻ với mọi người :) - thời gian thế này hơi cận ngày, lại thêm mấy vụ hot hót Valinhtinh, Tiên ông Tiên lãng Tiên sư...nên hơi khó đây...

để em bàn với 2 ông đầu rau còn lại xem Quĩ Từ thiện có thể làm gì để đảm bảo chương trình thanh công

Nhận khuyết điểm rồi cụ Chấu. May mà nhiều người thương, không thì em chết. trong trường hợp không kịp, có lẽ bọn em cứ mạnh dạn làm rồi kêu gọi dần thôi. Mong mọi người giúp sức.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

Cá nhân em nghĩ đây là một chương trình có ý nghĩa đối với các cháu tại Bắc Hà và Simacai. Chương trình này không gói gọn ở một chi hội nữa nên rất mong các bác trên OF ủng hộ.
Mặt khác, để đảm bảo cho chương trình thành công theo ý nguyện của các bác tổ chức ở chi hội Ford, đề nghị trích quỹ TT chung của OF chi phần còn thiếu của chương trình. Sẽ quyên góp bù lại sau được không ạ?

Ford_Everest

Xe buýt
Cá nhân em nghĩ đây là một chương trình có ý nghĩa đối với các cháu tại Bắc Hà và Simacai. Chương trình này không gói gọn ở một chi hội nữa nên rất mong các bác trên OF ủng hộ.
Mặt khác, để đảm bảo cho chương trình thành công theo ý nguyện của các bác tổ chức ở chi hội Ford, đề nghị trích quỹ TT chung của OF chi phần còn thiếu của chương trình. Sẽ quyên góp bù lại sau được không ạ?
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> Dư lày là nhất chi hội Ford rồi đấy cụ Đồng nhá. Chương trình này nhất định thành công rồi. Iêm tuy không thuộc team RS nhưng cũng vui không kể xiết.

bach duong

Xe tải
Dạ ! Em kính chào các Anh - các Chị và các Cô các Chú !

Đọc qua chương trình đi em thấy có ý nghĩa và hấp dẫn quá, cho em hỏi nếu mình đăng ký đi thì xe do mình tự túc hay sao ạ, và em xin tham gia có được không ? Nếu được tham gia thì em xin nêu tình cảnh hiện tại .

1/ Về người : Em ở TP.HCM, nhưng nếu được các Bác cho đi theo làm chân sai vặt em sẽ tranh thủ có mặt ngoài Hà Nội đúng giờ, các Bác cho em câu trả lời sớm để em đăng ký mua vé bay luôn.

2/ Về tài chính : Dù được cho đi hay không, tuổi nhỏ làm việc nhỏ, em xin góp vào quỹ của chuyến đi này 500.000 nghìn đồng và sẽ chuyển khoản vào ngày mai ạ! Em sẽ chuyển cho Chị Thu Giang vì cùng hệ thống ngân hàng Vietcombank.

Có gì trở ngại xin các Bác cho ý kiến ạ !

Em xin cám ơn ! Chúc cả nhà ngủ ngon !

Chỉnh sửa cuối:
Chào Bạch Dương - Khủng Long con :)
Báo cáo các cụ, đây là cô em của em, tương đối giống em về chiều cao và cân nặng :))
Rất ham làm từ thiện, mong các cụ có ý kiến để em nó được tham gia cùng đoàn

bach duong

Xe tải
Chào Bạch Dương - Khủng Long con :)
Báo cáo các cụ, đây là cô em của em, tương đối giống em về chiều cao và cân nặng :))
Rất ham làm từ thiện, mong các cụ có ý kiến để em nó được tham gia cùng đoàn
Chậc chậc, đang định ém cân nặng và chiều cao thì bị ông anh mình công khai hết, kiểu này chắc em ế triền miên quá Anh Hưng !

Lào Cai là nơi mang dấu kỷ niệm của em nhiều nhất, nhân dịp này xin đc chung tay cùng các cụ,các mợ. E vừa đọc qua thấy thiếu hơn 53M, liệu từ hnay đến 24/2 có lệ quyên cho các cháu đủ hay ko?
Về $ em xin góp 1 triệu.
Về quần áo cũ e cũng có 1 mớ và sẽ đi quyên góp thêm.
Về phương tiện: 01 xe 7 chỗ
Về nhân sự: 1-2 người lớn
Về lòng nhiệt tình: Full
Có báo động gì xin liên lạc số 0977.226868
Em có mặt chịu trách nhiệm hậu cần - đã cập nhật cụ vào danh sách. Em sẽ 3 ngày cập nhật một lần để cho khỏi loãng thông tin trong thớt, cụ chịu khó vào đây xem thêm nhé http://www.otofun.net/threads/323409-bay-gio-nha-rs-moi-duoc-di-choi/page4
Cám ơn cụ đã ủng hộ chương trình.

Dạ ! Em kính chào các Anh - các Chị và các Cô các Chú !

Đọc qua chương trình đi em thấy có ý nghĩa và hấp dẫn quá, cho em hỏi nếu mình đăng ký đi thì xe do mình tự túc hay sao ạ, và em xin tham gia có được không ? Nếu được tham gia thì em xin nêu tình cảnh hiện tại .

1/ Về người : Em ở TP.HCM, nhưng nếu được các Bác cho đi theo làm chân sai vặt em sẽ tranh thủ có mặt ngoài Hà Nội đúng giờ, các Bác cho em câu trả lời sớm để em đăng ký mua vé bay luôn.

2/ Về tài chính : Dù được cho đi hay không, tuổi nhỏ làm việc nhỏ, em xin góp vào quỹ của chuyến đi này 500.000 nghìn đồng và sẽ chuyển khoản vào ngày mai ạ! Em sẽ chuyển cho Chị Thu Giang vì cùng hệ thống ngân hàng Vietcombank.

Có gì trở ngại xin các Bác cho ý kiến ạ !

Em xin cám ơn ! Chúc cả nhà ngủ ngon !
Cô em "bé nhỏ" của cụ Hungalpha nhiệt tình với các cháu ở vùng cao như vậy - em không vào SG đón ra được mới thật hổ thẹn. Tiếc là thớt này không nổi sớm hơn vì hôm qua em đang còn ở SG chắc nhận tin của Bạch Dương thì thế nào cũng tới giao lưu. Giờ em ở Đà Nẵng rồi, mai ra HN nên có gì Bạch Dương cứ đặt chuyến bay đi nhé. Thay mặt hội RS và các ủng hộ viên chào đón Khủng Long con :6:

chauchau

Xe điện
Quĩ TT OF sẽ đảm bảo cho chương trình thành công - vì vậy các bác Bầu Bí cứ chuẩn bị phần hậu cần cho chuyến đi cho kịp kế hoạch

Phần quyên góp, có lẽ sẽ kéo dài hơn thời hạn của chương trình - cái này gọi là tiền trảm hậu tấu :)

Libor

Xe điện
May quá, em đang "thịt thủ" của hội Cà rem được 3.050.000đ từ vụ Dìn phàn sán.... em cứ chuyển cho cụ Chauchau nhá, rồi cụ muốn xử lý ra sao thì tùy cụ ạ! :)
Keng...chuyển luôn rùi đấy cụ Chấu nhá! :))

chauchau

Xe điện
done! mình mát tay quá, động cái là ra xèng!!!

An Dong

Xe điện
Đa tạ các Mợ, Cụ. Chưa tính quỹ TT của OFF, tính tới ngày hôm nay em có thêm 509x30 = 15270K từ việc quyên góp của công ty của cụ Mon29V nữa ạ. Thay mặt ban TC xin cám ơn anh chị em Vilaf. Như vậy, tạm tính từ tối hôm qua khi còn thiếu 53630K, nay em chỉ còn thiếu 38360K nữa thôi ạ. Thật kỳ diệu và cảm động. Hy vọng, đến hôm đi em chỉ xin xiền mở hàng của chã nữa thôi. He he.

Mon 29V

Xe điện
Thớt của lão AD được các min mốc quan tâm đưa lên đầu thế này sướng nhé=D>, kiểu gì chả thành công.

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
cụ Ăn Đông chem hỏi phát: bên cty em có mợ muón ủng hộ ít quần áo có đựoc không cụ nhể?
Đa tạ các Mợ, Cụ. Chưa tính quỹ TT của OFF, tính tới ngày hôm nay em có thêm 509x30 = 15270K từ việc quyên góp của công ty của cụ Mon29V nữa ạ. Thay mặt ban TC xin cám ơn anh chị em Vilaf. Như vậy, tạm tính từ tối hôm qua khi còn thiếu 53630K, nay em chỉ còn thiếu 38360K nữa thôi ạ. Thật kỳ diệu và cảm động. Hy vọng, đến hôm đi em chỉ xin xiền mở hàng của chã nữa thôi. He he.

D nâu

Xe điện
Chẳng dám nói lời cảm ơn vì những gì các bác đã làm vì các bé .
Hiện tại em đang cầm số tiền thừa do các bác đi đợt Dìn Phàn Sán góp. Vậy mạn phép được đóng góp cùng các bác số tiền 4.500.000đ
Bác nhắn ai qua nhận giúp em nhé? :P
Em tưởng việc xây dựng trường Phàn sáng và ủng hộ trẻ em ngèo trong chương trình đó cũng chỉ là một phần nhỏ góp một phần nào đó về vật chất cũng như tinh thần của mọi người trên diễn đàn of đối với các em Trường Din Phan sáng sao lại có chuyện thừa vậy hả Bác? Em cứ tưởng đóng góp trường trình nào là cho toàn bộ chương trình đó chứ?

Em cũng có số tài khoản bac Hoàng Cường em sẽ làm một hành động nhỏ cho các em Trường mẫu Giáo Thải Giàng Phố? Và em cũng mong dù chỉ là một việc làm nhỏ thôi nhưng sẽ đến đúng địa chỉ cho các em Trường mầm Non Trường Thải Giàng Phố hì..hì..

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng