Từ nay Ford bán lại sẽ giữ giá hơn TOY

videonhadat24h

Xe tải
Ban căng :)), mỗi bác làm 1 ly vodka cho nó hạ hỏa nào. Cơ mà em thấy bây h khác trước nhiều quá, ếch chạ còn giếng để mà ngồi đâu, ngày xưa....nâu nắm rồi...ếch ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thưa bác rằng nếu là đặt hàng theo thiết kế của sony một vài bo mạch thì đúng như bác nói bí quyết công nghệ nhưng bên trong cái sony sx từ 2013 thì từ bo nguồn đến bo T con cả panel tất cả của lờ ghẻ(LG) bác ạ vậy thì bí quyết gì ở đây? Bác hãy xem hai chiếc tv thu cùng một nguồn phát hình thì mới so sánh độ nét, tương phản, mầu sắc được. Em hay ngồi đáy giếng nên đã được test nhiều như vậy ạ. Kinh nhất là sp nhập khẩu nhưng do mấy ông liên doanh đặt hàng có chữ only use for Vietnam. Nên nhìn thấy nó là em xanh lét luôn:)):))
-Bác đúng là "ếch ngồi đáy giếng", bây giờ là thời đại toàn cầu hóa nên các Hãng nó thuê nhau gia công hoặc sx 1 vài linh kiện là chuyện bt, cái cơ bản là bí quyết công nghệ thì còn khuya, cứ ss độ nét, độ trung thực của màu sắc hay độ bền của tv SS với Sony thì biết, mặc dù tấm nền đều do SS sx cả. Còn nói như bác thì cái đt IP với hầu như toàn bộ các chi tiết được sx tại Taiwan hay China thì nó là hàng của anh Khựa chăng? Trình của bác mới đọc hiểu sơ sơ được chữ "made in" thôi, ngoài ra thì hãy còn "xanh" lắm!=:)

trong_choai

Xe tải
Em đang nhắm Ford nhưng còn lăn tăn về phí bảo dưỡng và nhiên liệu quá. Có thực sự đắt hơn các hãng xe Nhật không các cụ nhỉ

Duejigum

Xe máy
Nhiên liệu thì ngon. Nhưng mất giá thì khỏi bàn heeeeee

29A 000.13

Xe tải
Em đang nhắm Ford nhưng còn lăn tăn về phí bảo dưỡng và nhiên liệu quá. Có thực sự đắt hơn các hãng xe Nhật không các cụ nhỉ
Bảo dưỡng, phụ tùng chính hãng xe Nhật cũng đắt ngang Ford cụ ah. xăng cụ khỏi lo, bạn e chạy Altis 2.0V còn ngạc nhiên khi chạy xe e cụ ah (xe e FF 2.0 sedan 2013).

trong_choai

Xe tải
Bảo dưỡng, phụ tùng chính hãng xe Nhật cũng đắt ngang Ford cụ ah. xăng cụ khỏi lo, bạn e chạy Altis 2.0V còn ngạc nhiên khi chạy xe e cụ ah (xe e FF 2.0 sedan 2013).
Ăn được quả focus 2.0 thì tuyệt, ngồi vào bảo ra không ra.
Em phải 2 năm nữa may ra mới được như cụ bây giờ.