[Funland] Tự do muôn năm.

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Dạ em ko suy nghĩ nổi, em cứ thấy tối om như đêm 30 ấy :)
Thì em bảo mợ thiếu kiến thức và ít suy nghĩ mà!
Những ý em nói về tự do, thế giới người ta đề cập, mổ xẻ cả trăm năm nay rồi, nhưng đàn ông Việt còn ít biết đến chứ đừng nói phụ nữ Việt.

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Thì em bảo mợ thiếu kiến thức và ít suy nghĩ mà!
Những ý em nói về tự do, thế giới người ta đề cập, mổ xẻ cả trăm năm nay rồi, nhưng đàn ông Việt còn ít biết đến chứ đừng nói phụ nữ Việt.
Vâng ah, cao siêu quá!
:)

Musketeer

Xe buýt
Tại sao mấy ông nghiện rưọu nghiện cờ bác mà vợ con dăm dắp
Đôi khi phải bựa tí lão à, cứ dựa vào điểm yếu nhất của nó mà táng, bắt được lỗi gì là lai nhai cho nó phát chán đi nó không giám dây vào mình nữa, sau chuyển bị làm gì là nó phải cân nhắc. Chứ nhờn à nó cưỡi lên đầu ngay, sau cc sẽ thấy cuộc sống nhẹ nhõm lắm
Thầy em bảo con gái nên học võ, em thấy đúng 100%, đàn ông khuất phục đàn bà bằng trái tim yêu thương với cái đầu suy nghĩ chu toàn cho cuộc sống gia đình, chứ khuất phục bằng tay chân nắm đấm em cho là vớ vẩn, hỏng cả hình ảnh đàn ông.

MaxCare

Xe hơi
Thầy em bảo con gái nên học võ, em thấy đúng 100%, đàn ông khuất phục đàn bà bằng trái tim yêu thương với cái đầu suy nghĩ chu toàn cho cuộc sống gia đình, chứ khuất phục bằng tay chân nắm đấm em cho là vớ vẩn, hỏng cả hình ảnh đàn ông.
Mợ mở lớp định nghĩa hình ản đờn ông thôi ;))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em còn stress hơn mợ rất nhiều.
Riêng hôm nay ngày mùng 3 tết em nằm bẹp gần như cả ngày, 15h chiều em đón con gái lớn đi chúc tết cùng với bố mẹ em rồi 21h em gửi lại cho mẹ cún.
Em stress không phải vì tiếc nuối người cũ mà hận họ tại sao không chia tay mẹ nó sớm đi cho em sớm có thời gian làm lại mọi thứ.
Cụ mẹc xi đì năm nay bao tuổi. Cụ làm tập 2 tuổi tác rất quan trọng nhé. Bạn cháu mấy tay làm tập 2 khoảng 4x (x bé) ổn phết. Kịp có thêm f1 với bà 2. Mấy cụ 5x mới li dị thì nát phết. Cao không tới thấp không thông ạ...

MaxCare

Xe hơi
Chúc mừng năm mới các cụ mợ.
Sau 3 ngày Tết với các cuộc gặp mặt, an uong trong nội bộ gia đình, đến lúc này em thực sự thấy oải. Một cảm giác trống rỗng quá mà ko thể nói được với ai.
Xin lỗi vì đầu năm em đã tâm trạng quá. Giờ mà là ban ngày chắc em xách xe chạy một vòng, ko cần biết điểm đến
Năm nay em học được chữ: tĩnh tâm

MaxCare

Xe hơi
Trước khi bổ túc xây dựng lại hình ảnh đàn ông, cụ up thông tin và lịch sử ứng xử, có thế mới có giáo trình phù hợp, không phải ai cũng bổ túc thành công đâu.
Thông tin gồm những gì Cụ, tiểu sử gia đình, số đo các vòng ... :D

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Thật giàu rồi giải tán thì vẫn oai chứ kinh tế bình bình mà tan rã thì cũng mệt phết. Nên cháu tiếp tục trồng hoa và chạy grab để tích cóp 1 khoản kha khá rồi giải thế với con ngan già nhăn như táo tàu.

DidiLe

Xe container
Chuyện buồn.
Nhìn theo góc độ nào cũng buồn!

dohaichau

Xe đạp
Các cụ cầu kỳ quá! Em ko thể nào ăn được nên lại càng ko thể làm được :)
Món ăn xuyên Tết của em là bbq và lẩu, để ăn được rau xanh tối đa mà lại hạn chế được tinh bột :P
Ba ngày tết em ăn 5 bữa lẩu. Cứ rau với cá nhúng ăn không bao giờ lo bị béo.

MaxCare

Xe hơi
Lòng vòng thế thì thôi, cụ bổ túc cũng không ăn thua đâu, đàn ông mất điểm nhất ở đoạn lòng vòng loanh quanh. Em bỏ qua cụ nhé.
Vâng cảm ơn Cụ, câu này em nghe cũng quen. Với em thì mỗi người có 1 khẩu vị, sở thích khác nhau, ko có tiêu chí nào là luôn đúng hoặc chuẩn nhất, nên câu của Cụ em cũng xin phép bỏ qua :D

Chỉnh sửa cuối:

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em lại thấy đa phần đàn ông tái hôn, đa phần phụ nữ ở vậy nuôi con. Nhưng nói chung họ đều bị sốc nặng về tâm lý, dù bên ngoài tỏ vẻ "bình an". Hạnh phúc gia đình là thứ không tự nhiên mà có. Cần phải lao tâm khổ tứ mới có được. Hạnh phúc gia đình là thứ quý giá bởi vì nó là thời gian và công lao mà mọi người bỏ ra để xây dựng vun đắp, hy sinh sở thích cá nhân và hy sinh tự do để cống hiến cho nó. Các cụ muốn có một bể cá cảnh đẹp các cụ cũng phải dành thời gian công sức và tiền của cho nó nữa là một gia đình.
Đàn ông chịu đựng kém hơn mà cụ, nên họ lại có thể vội vã nhảy vào cái vũng bùn vừa thoát ra ...
Em có nhiều bạn và hàng xóm là phụ nữ ly hôn, em thấy họ đều sống ổn.

MaxCare

Xe hơi
Đàn ông chịu đựng kém hơn mà cụ, nên họ lại có thể vội vã nhảy vào cái vũng bùn vừa thoát ra ...
Em có nhiều bạn và hàng xóm là phụ nữ ly hôn, em thấy họ đều sống ổn.
Cũng tùy đó mợ, các ce đâu đó dễ kiếm bạn tâm sự hơn các ae