[Funland] Truyện cười: FUN FUN FUN, Cùng show trọn 32 răng nào (Part3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

pháo BM21 grad

Xe container
Min/mod vô cớ, cá nhân beng mấy nick của cháu, làm cháu akay, cháu đang cho lũ nhân viên làm việc, mua lại OTV... đuổi hết min/mod hiện thời, làm ván mới cho of đúng là of của cộng đồng. Việc này cháu nói thật.
Ban điều hành đã quyết định bán OTV cho em rồi, cuối tuần sau sẽ bàn giao chính thức cụ ạ.

Lamexanh

[Tịch thu bằng lái]
Ban điều hành đã quyết định bán OTV cho em rồi, cuối tuần sau sẽ bàn giao chính thức cụ ạ.
Thế thì bác bị chăn dắt rồi, ban điều hành không có nghĩa là chủ thực, lũ nhân viên nhà cháu có bản memorandum trong tay với những người chủ thực rồi. Bác cẩn thận không lại ăn bánh vẽ đấy ạ.

titi

Xe tải
Em nói phét với các cụ là em chưa nói thật bao giờ
Thớt hay quá, thank các cụ

pháo BM21 grad

Xe container
Thế thì bác bị chăn dắt rồi, ban điều hành không có nghĩa là chủ thực, lũ nhân viên nhà cháu có bản memorandum trong tay với những người chủ thực rồi. Bác cẩn thận không lại ăn bánh vẽ đấy ạ.
Thôi chết em roài, mai em phải kiện OTV ra tòa mới được, mờ em mà đã kiện tức là nhà đan tranh chấp thì cụ cũng đừng mơ mà mua nhé :))

Ku_Xop2010

Xe tải
Còn zin mà đòi có KN về giường chiếu thì Papa thần cũng chịu bác chủ nhỉ :))
Cụ nhầm đấy chuyện đấy đơn giản vứt cho mấy mama ở lx các má ý dạy cho cả kinh nghiệm lẫn thực hành 1 thời gian là lên thần luôn. Ko có thì có thể dùng công nghệ để khắc phục. Thần đèn của cụ chủ kém quá. Keke

Lamexanh

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhầm đấy chuyện đấy đơn giản vứt cho mấy mama ở lx các má ý dạy cho cả kinh nghiệm lẫn thực hành 1 thời gian là lên thần luôn. Ko có thì có thể dùng công nghệ để khắc phục. Thần đèn của cụ chủ kém quá. Keke
Bác ạ, rất buồn phải thông báo với bác là bác tranh chấp với những người không có quyền tranh chấp bác ạ.

Số cổ đông ở trong két nhà cháu rồi, bác nên gặp ban điều hành mà đòi lại tiền càng sớm, càng tốt may ra còn vớt vát được phần nào... nếu chậm thì họ sẽ trả cho bác bằng 60, 65 cân thị hơi mà bán cũng chẳng ai mua, nuôi thì tốn cơm bác ạ.

Thành thật chia buồn với bác.

Ku_Xop2010

Xe tải
Bác ạ, rất buồn phải thông báo với bác là bác tranh chấp với những người không có quyền tranh chấp bác ạ.

Số cổ đông ở trong két nhà cháu rồi, bác nên gặp ban điều hành mà đòi lại tiền càng sớm, càng tốt may ra còn vớt vát được phần nào... nếu chậm thì họ sẽ trả cho bác bằng 60, 65 cân thị hơi mà bán cũng chẳng ai mua, nuôi thì tốn cơm bác ạ.

Thành thật chia buồn với bác.
Bắn nhầm dân thường rồi má í lộn lá. Cháu vô tội ko có trong vụ tranh chấp mua bán Otv bé như con vi khuẩn này. Cháu đang bận trong vụ kiện sổ đỏ mấy triệu km2 trên Biển Đông với thằng ku hàng xóm ạ. Nếu thắng cháu tặng cụ cái Otv muỗi này cho cụ thỏa lòng mong ước.

Veneno Roadster

Xe máy
Các cụ cẩn thận nhé! Hôm nay em sẽ làm điên đảo OTF. Em nằm trong TOP 10 hacker khét tiếng thế giới đếy ợ! o:-)

Muon_biet

Xe cút kít

trongcuong0206

Xe hơi
Còn zin và có kinh nghiệp giường chiếu :)) :))
1 là zin thì k có kinh nghiệm :))
2 là có kinh nghiệm còn zin
3 là chẳng có cái nào :))

Bokap

Xe điện
Hôm qua em thấy vàng rẻ quá nên mang đúc thành miếng nhỏ rồi cho mấy đứa trẻ chơ đánh Đáo các cụ ạ, chẹp vàng rớt thê thảm.
Trẻ nhà cụ ngoan nhỉ. Trẻ nhà em nó không chơi bằng vàng, vì nó bảo xấu, trông giống màu .. mứt của nó.
Hầy zà. Chẳng biết làm gì được, đành xin của anh bạn ở bển xách tay về cho cái dây chuyền làm đạn súng hơi, vác ra bắn sịp nhà thằng hàng xóm đối diện nó hay phơi trước hiên, ngứa mắt. Mỗi lần bắn trúng nhìn cái sịp nó quay tít trên dây, vui mắt cụ ạ.

anhdangve

Xe buýt
Hôm trước mùng 8/3 vợ em hỏi anh định mua gì tặng em đấy, em thích cái váy? Em: việc gì phải mua, sửa cái quần của anh đi mà mặc :D thế là nó xông phi cho phát giờ vẫn đạu

pháo BM21 grad

Xe container
Hôm trước mùng 8/3 vợ em hỏi anh định mua gì tặng em đấy, em thích cái váy? Em: việc gì phải mua, sửa cái quần của anh đi mà mặc :D thế là nó xông phi cho phát giờ vẫn đạu
Nick của lão éo trùng với chủ đề thớt của em :))

pháo BM21 grad

Xe container
Trẻ nhà cụ ngoan nhỉ. Trẻ nhà em nó không chơi bằng vàng, vì nó bảo xấu, trông giống màu .. mứt của nó.
Hầy zà. Chẳng biết làm gì được, đành xin của anh bạn ở bển xách tay về cho cái dây chuyền làm đạn súng hơi, vác ra bắn sịp nhà thằng hàng xóm đối diện nó hay phơi trước hiên, ngứa mắt. Mỗi lần bắn trúng nhìn cái sịp nó quay tít trên dây, vui mắt cụ ạ.
Em không ngờ of nhà mình cũng nhiều cao thủ đến vậy =))

pháo BM21 grad

Xe container
Tốt quá, cụ đã hoàn thành được việc E giao.
Ơ cái lão này, em bỏ tiền thuê lão về làm lính của em kia mà. Hồ sơ kiện lão lo đến đâu roài, nhanh lên không lão @ Lá me xanh mà mua được là em đuổi việc lão đới.

nhq.arch

Xe container
Các cụ đã còm thớt này 1/4 hàng năm được nghỉ Lễ nhé.
Nhớ đúng ngày mang quà đến em không nhận đâu.
:D:D:D

Trạng thái
Thớt đang đóng