[Funland] Truyện cười: FUN FUN FUN, Cùng show trọn 32 răng nào (Part3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

pháo BM21 grad

Xe container
Sáng nay con vợ nó nhét vào ví 2tr bảo cố mà ăn sáng hết chỗ đó, mai về em lại đưa :bz
Tổi qua chỗ em co 1 chiếc máy bay bay qua bị rớt 1 cái Vali trong đó có 5000 $, cụ nào biết chủ nhân của chiếc va li đó thì thông báo họ liên lạc với em nhé.

Bokap

Xe điện
Tổi qua chỗ em co 1 chiếc máy bay bay qua bị rớt 1 cái Vali trong đó có 5000 $, cụ nào biết chủ nhân của chiếc va li đó thì thông báo họ liên lạc với em nhé.
Của em, thừa tải trọng nên em phải vất xuống. Cụ cứ dùng, không phải trả lại. Em thả xuống nhưng cụ cứ coi như lộc trời đi.
Hôm qua không biết dưới đất thế nào, chứ trên máy bay vẫn nóng, mở cửa sổ ra mà cũng chẳng được bao lâu, lại phải thụt vào vì mưa to quá. Thực sự là một chuyến bay đen đủi, bảo thằng phi công cho xuống chỗ Bến Tre, thế mà nó quên, bay quá một đoạn, lại phải lùi lại, mất bao nhiêu thời gian.

trauxanh

Xe lăn
Em trả ly cho cụ mãi chưa được ,đã để cụ khát, có lỗi quá. Hehe.

Bokap

Xe điện
Nước mình còn nghèo, cập nhật công nghệ chậm. Em nhớ lại lần sang Nhật công tác mà vẫn chưa hết ngượng.
Chẳng là thế này, em vào trung tâm thương mại ở thành phố Kyoto ngồi nhâm nhi vài ly bia hơi ở máy bán hàng tự động, lúc mót tìm mãi không thấy cái WC đâu, đang lúc bí thì thấy có 1 thằng Nhật nó đứng rồi gí súng vào một cái máy ở góc đường, xong rồi nó đi, em thở phào "à chỗ giải quyết đây rồi". Em đến chỗ cái máy, cũng gí súng vào chỗ cái lỗ tròn tròn có nắp, mãi không thấy mở nắp để tè, nhìn thấy cái nút, nghĩ "chắc bấm nó mở nắp", em quết định bấm nút thì "pặp" một phát, đau không tả xiết, hóa ra đấy là cái máy đóng cúc tự động các cụ ạ, thế là em bị đóng ngay một cái cúc vào đầu súng.

Chỉnh sửa cuối:

xecon123

Xe máy
trước e cũng gặp thần đèn. nhờ thần vuốt cái lông cho thẳng m à thân khóc tức tưởi

Trạng thái
Thớt đang đóng