[Funland] Truyện cười: FUN FUN FUN, Cùng show trọn 32 răng nào (Part3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

honda acura

Xe điện
Có cậu lính nhập ngũ đã lâu nên muốn viết thư về cho người yêu và bà nội ở quê, cũng muốn gửi kèm bức ảnh để mọi người biết tình hình sức khẻo của mình. Khốn nỗi tìm mãi cũng chỉ còn mỗi một bức
Đến khi bà nội nhận được thư cùng ảnh của cháu , bà khen bố cha thằng cháu, đilính mấy tháng mà để đầu tóc bù xù , cà vạt lại còn thắt lệch nữa

xe_bo_keo

Xe hơi
mấy chú lính già ở cùng phòng với lính trẻ - đến 9h tối tắt đèn phải lên giường cả lũ . chuyện đông chuyện tây và hỏi lính trẻ nếu qua tuổi 19 phải có lông mít , mấy chú lính trẻ thử luồn tay xuống sờ và kêu lên " anh ơi em không có lông mít " - Vậy à ?! Thế thì phải có răng khôn , thử sờ vào hàm trong cùng có cái răng thứ 33 thì là răng khôn .
Lính trẻ bền thò tay vào hàm đếm xem mình có 32 hay 33 cái răng .

Potrym

tranhgochay

Xe buýt
Cho e ké câu chuyện:

Đêm đó, Vova trằn trọc mãi không ngủ được, bèn ôm gối sang phòng Bố Mẹ ngủ, cậu đẩy cửa vào thì thấy Mẹ đang ngồi lên bụng bố. Cậu tiến đến lại gần rồi hỏi:
- Mẹ, sao mẹ lại ngồi lên bụng Bố thế kia?
Mẹ: Mẹ ngồi lên để ép cho bụng Bố con béo lại.
Vova: Lắc đầu và xua tay, nói: Vô ích thôi mẹ ơi, buổi sáng, sau khi mẹ đi làm, cô hàng xóm lại sang, thổi cho bung Bố to lên, ngày nào chả thế.

tia sang

Xe hơi
ở quê em thời trước chưa có phong trào mặc quần đùi bên trong quần dài ợ, cũng đến tuổi yêu nên em cũng tìm hiểu 1 cô, sau 1 thời gian cô gái có góp ý với em rằng, thời buổi này mà anh lại kô mặc quần đùi à, em ngượng quá, hôm sau ra chợ mua luôn 1 tá (12 cái quần đùi), mặc ngay 1 cái vào trong quần dài rồi chỉnh tề đến nhà người yêu, khổ nỗi trên đường đi em mót "đi nặng" nên sau khi giải quyết xong theo thói quen em vứt mẹ cái quần đùi đi, măc mỗi cái quần dài, đến trước cửa nhà nàng em dõng dạc gọi lớn "EM ƠI....... ANH CÓ CÁI NÀY BÍ MẬT MUỐN NÓI VỚI EM" nghe tiếng em gọi, nàng lật đật chạy ra trước mặt em hỏi "VIỆC GÌ VẬY ANH",ngay lập tức em mới kéo R...OẸT các phec măng tuy quần và chỉ vào nói "NHƯ THẾ NÀY ANH CÒN CÓ 11 CÁI NỮA Ở NHÀ". Nghe em nói xong nàng xỉu ợ

hành_khất_đêm

Xe điện
Bố cha thằng cháu, đi lính mà còn có tiền vào tiệm tóc ép xoăn rồi cà vạt lại dùng màu cafe sữa mới chơi bời chứ =))
Thằng con xin tiền ông bố mù đi cắt tóc, đền đầu ngõ gặp ngay mấy thằng cùng xóm rủ đi đế chế, thằng cu con đi ngay, chơi hết xiền cắt tóc nó về bố nó hỏi mày cắt tóc chưa con, nó bảo con cắt rồi, bố nó đòi sờ xem nó cắt thế nào, nó tụt mệ nó quần xuống, chổng mông ra cho bố nó sờ. Bố sờ xong lẩm bẩm, thằng nào cắt tóc giỏi thế, đã cạo trọc lại còn bổ được ngôi giữa, mà sao hôm nay thằng ôn con lại còn dùng cả nơ nữa...

hoa_su

Xe tải
Website
www.favn.vn
Thi thoảng hay về quê chơi, em hay đi xe khách mỗi lần xe về bến là cứ khoảng 2 chục chú xe ôm chay theo xe chỉ chỏ rồi hét tướng lên.
Áo'''''''''''''' trắng của tao. Xong lại có chú khác: Đeo túi''''''''''''''''''''' của tao...........vv&vv
Hôm đấy đi xe thế nào lại có 1 chị bế con thế là khi tới bến 1 chú xe ôm hô tướng lên
Bế'''''''''''''''''''' Con của tao ^:)^.

haiyen2012

Xe máy
Hồi sinh viên em hay nướng khoai mang đi học ăn!Một hôm nướng xong vội quá chả kịp chờ nguội đã phải cho vào túi quần rồi phi ra cho kịp chuyến xe buýt.Cơ mà khổ,khoai thì nóng nên cứ phải dùng tay để túm để cho khỏi sát vào đùi nóng lắm!Mỗi lần xe xóc hay phanh gấp lại phải buông ra để bám cho khỏi ngã rồi lại phải túm ngay củ khoai.Đến bến xuống thì một zai cứ lẵng nhẵng đi theo em mới mắng là vô duyên!Zai ấy nhăn nhó bảo:Cô buông ra thì tôi mới đi được chứ:))
Giời ạ!Hóa ra lúc xe phanh gấp buông tay ra lúc nắm lại em nhầm:))

Rắn Lớn

Xe điện
Chuyện này hình như em kể ở đâu đó roài, dưng vưỡn kể lại để oánh dấu. Hồi cuối năm lớp 4, bọn em học buổi chiều. Các cụ tưởng nắng tháng 5 ở quê, điện thắp sáng buổi tối còn chưa có chứ nói gì đến quạt. Bọn em học 1 lèo (ko nhớ gọi là gì, gọi tạm là "lèo"), ra chơi nửa tiếng rồi vào học 1 lèo nữa rồi về. Bọn em hay trốn ra sau trường tắm sông. Cơ khổ, các cô lo học trò chết đuối, sai mấy đứa sao đỏ (tuyền con gái) thấy có ai tắm sông thì ra gọi vào.

Gọi vào thì chúng em không sợ, vẫn tắm như thường. Các cô đổi kiểu, cho sao đỏ ghi tên để kiểm điểm. Buổi đầu tiên thực hiện, bọn em đang tắm, mấy đứa cầm sổ chạy ra để ghi tên. Bọn em lên bờ, lấy quần áo rồi chạy vào gầm cầu để mặc. Trên đường chạy vào, mấy thằng xấu hổ lấy quần áo che bên dưới, em hét: ngu, che mặt bọn nó không biết. Kết quả là em bị ghi sổ vì các bạn sao đỏ nhận ra giọng (em che mặt ngay từ đầu) :P :P :P Bọn kia thì vẫn bị ghi sổ vì bọn sao đỏ nhớ mặt. Tuy nhiên, từ buổi sau, không sao đỏ nào chịu ra ghi nữa vì bọn em tuyền ... che mặt :P :P :P Về sau có cặp iêu nhau, bọn em vưỡn trêu: mày thấy từ hồi tắm sông đến giờ nó lớn nhanh ko :P :P :P

huyphungtk

Xe tăng
Thi thoảng hay về quê chơi, em hay đi xe khách mỗi lần xe về bến là cứ khoảng 2 chục chú xe ôm chay theo xe chỉ chỏ rồi hét tướng lên.
Áo'''''''''''''' trắng của tao. Xong lại có chú khác: Đeo túi''''''''''''''''''''' của tao...........vv&vv
Hôm đấy đi xe thế nào lại có 1 chị bế con thế là khi tới bến 1 chú xe ôm hô tướng lên
Bế'''''''''''''''''''' Con của tao ^:)^.
Phải nói chuyện này là rất thật :))

vanthaido73

Xe điện
Hồi trước E làm ở công trường xây dựng, lâu lắm mới được bữa ăn tươi, ăn cơm xong một bác chui tọt vào nhà vệ sinh. Một lúc sau chui ra, miệng ngậm cái tăm. E hỏi:
- Xong rồi à?
- Ừ

- Ngon không?
- Công nhận! lâu lắm mới được bữa ngon

Cả phòng phá lên cười. =))=))=))=))=))=))=))
-

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
Thế mà ngày xưa em toàn chơi trò đánh rắm nắm vào tay rồi úp măt vào mũi mấy thằng bạn . Đúng là nghịch ngu

huyphungtk

Xe tăng
Hồi trước E làm ở công trường xây dựng, lâu lắm mới được bữa ăn tươi, ăn cơm xong một bác chui tọt vào nhà vệ sinh. Một lúc sau chui ra, miệng ngậm cái tăm. E hỏi:
- Xong rồi à?
- Ừ

- Ngon không?
- Công nhận! lâu lắm mới được bữa ngon

Cả phòng phá lên cười. =))=))=))=))=))=))=))
-
:)) :)) cụ làm gấu nhà em và em cười nghiêng ngả :))

quangminhpro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
quangminhpro.com
------Thịt người ngon lắm----------

Thịt người ngon lắm Cậu con trai hỏi mẹ: "Thịt người có ngon không hả mẹ?"

- Không ai ăn thịt người bao giờ. Thịt người tanh lắm, kinh lắm. Ăn thịt người là dã man con ạ - Người mẹ trả lời.
Cậu con trai ngơ ngác thanh minh:
- Thế tại sao sáng nay, khi thấy một cô mặc váy ngắn đi qua cửa bố lại bảo: "Trông ngon thế".
- !!!!!!

congnhuanphat

Xe điện
Thịt người ngon lắm Cậu con trai hỏi mẹ: "Thịt người có ngon không hả mẹ?"

- Không ai ăn thịt người bao giờ. Thịt người tanh lắm, kinh lắm. Ăn thịt người là dã man con ạ - Người mẹ trả lời.
Cậu con trai ngơ ngác thanh minh:
- Thế tại sao sáng nay, khi thấy một cô mặc váy ngắn đi qua cửa bố lại bảo: "Trông ngon thế".
- !!!!!!
Thịt người dất ngon nên muỗi nó mới đốt con không muốn bị muỗi đốt thì bảo bố làm cửa chống muỗi đi =))=))

Đúng ! :))

Thịt người rất ngon ...vì ngon đến độ con bé nhất như con muỗi còn muốn lao vào đốt !

Bởi thế cho nên ...các cụ mợ ...hãy ... Theo chữ ký nhà kụ chủ thớt nhá !

=)).

Cháu fun nhá , đừng mắng cháu =))

tuanphuongduong

Xe tăng
Sặc, nhắc chuyện này em mới nhớ chuyện VÔVA

Vô Va chạy vào phòng bố mẹ thì thấy mẹ đang ....trên bụng bố, Vô Va thấy thể hỏi:
VV: Mẹ làm gì bố thế?
Mẹ (đỏ mặt): Mẹ ngồi lên bụng bố cho bụng bố xẹp lại
VV (ỉu xìu): Vô ích thôi, chiều nay cô hàng xóm kề mồm vào thổi là bụng bố lại to ra ngay ấy mà....

Trạng thái
Thớt đang đóng