Trung tâm Hội nghị Quốc gia của Chi hội Kia Carens Club

jungle

Xe tải
Cụ an tâm đê, nếu các cụ khác ko nhận thì hội kem chúng em có trách nhiệm "ôm hàng" cụ mang ra theo số lượng đã báo :D, cụ chỉ việc chuyển giao công nghệ là xong.

Cụ vưỡn chưa còn phơm với em vụ thay hết các loại đèn nền taplo trong xe ý... mần tốt chứ cụ?
Hic, riêng vụ thay cái đèn taplo thôi đã tốn 2h rồi cụ ơi, thay hết đèn trong xe mất nhiều thời gian quá, hic!

huycm

Xe tăng
Hic, riêng vụ thay cái đèn taplo thôi đã tốn 2h rồi cụ ơi, thay hết đèn trong xe mất nhiều thời gian quá, hic!
Cụ Jungle ko phải nghĩ mất nhiều thời gian làm cho các cụ đâu em tình nguyện làm phụ cho cụ vì việc lắp bộ Auto lock và tin tin em đã làm 02 bộ rồi chắc là làm thợ phụ cho cụ tốt

Orient Sea

Xe điện
... Hic, riêng vụ thay cái đèn taplo thôi đã tốn 2h rồi cụ ơi, thay hết đèn trong xe mất nhiều thời gian quá, hic!
Cám ơn cụ Jungle đã cung cấp mọi thông tin kỹ thuật và chi phí. Các cụ kem nhà em ngoài này sẽ đăng ký tiếp. Em cũng sẽ bắn một cái tin nhắn sang nhà các cụ buổi sáng. Chỉ sợ cụ đi chơi mà đồ đạc lại lỉnh kỉnh quá thôi ợ. :)

À cụ nhớ bỏ túi thêm mấy cái led dùng cho nút bấm khóa cửa, khóa kính nữa nhá. Năm 2010 nhà anh Hải làm thùng kem lại ăn bớt mấy cái đó cụ à.

tomcute

Xe máy
Các bác cho e hỏi mua đầu bịt của van xe kia caren ở đâu không ạ? Cám ơn các bác nhiều

tdang1

Xe tăng
Có cần cái bịt đầu van lắm kg ạ? Xe em mất hết lâu roài nhưng em cứ để kệ thế :P

tdang1

Xe tăng
Cám ơn cụ Jungle đã cung cấp mọi thông tin kỹ thuật và chi phí. Các cụ kem nhà em ngoài này sẽ đăng ký tiếp. Em cũng sẽ bắn một cái tin nhắn sang nhà các cụ buổi sáng. Chỉ sợ cụ đi chơi mà đồ đạc lại lỉnh kỉnh quá thôi ợ. :)

À cụ nhớ bỏ túi thêm mấy cái led dùng cho nút bấm khóa cửa, khóa kính nữa nhá. Năm 2010 nhà anh Hải làm thùng kem lại ăn bớt mấy cái đó cụ à.
Cụ cho em đăng ký cái còi siren ợ...

Mờ sáng nay em có nhận được cái sms của cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Libor

Xe điện
Vào nhà Cà rem thấy các cụ bàn xôm quá nên em mới nhớ ra là công việc của em lại hay sang Tung của, mà đã sang lại toàn ở cái khách sạn ngay cửa chợ bán đồ chơi cho ôtô bên Nanning :) công việc của em lại chả liên quan rì đến oto cả nên em cũng không hay để í lắm nhưng đảm bảo trong cái chợ này không thiếu bất cứ cái gì trên xe vì em thấy nó rộng lắm, mấy cửa hàng độ âm thanh thì đập ầm ầm cả ngày để chào khách... cuối tuần sau em lại phải sang đúng chỗ này vài hôm vì thế cụ nào khoái cái đồ gì thì chụp ảnh phọt lên luôn thớt này để khi sang đó em chui vào chợ mở ra hỏi chúng nó mua giúp cho được đấy ạ. Em thấy từ đèn LED đến tất tật các loại nó treo bán khắp chợ nên chắc phải bỏ 1 ngày chui vào mua về trong đợt tới mới đc, vì xe của em vẫn đang nguyên bản, chửa hề động vào độ thêm tý rì trên xe :(( :((

Cửa chợ đây ạ:

Đứng trên khách sạn nhòm xuống toàn bộ khu chợ (nó cũng phải lớn gấp 2 cái khu triển lãm giảng võ nhà mình ạ)

tomcute

Xe máy
E cũng nghĩ đơn giản, không cần thiết nhưng thấy bạn e bảo là không có đầu bịt sau này đất nhét vào là không bơm được lốp. hic hic

Orient Sea

Xe điện
Vào nhà Cà rem thấy các cụ bàn xôm quá nên em mới nhớ ra là công việc của em lại hay sang Tung của, mà đã sang lại toàn ở cái khách sạn ngay cửa chợ bán đồ chơi cho ôtô bên Nanning :) công việc của em lại chả liên quan rì đến oto cả nên em cũng không hay để í lắm nhưng đảm bảo trong cái chợ này không thiếu bất cứ cái gì trên xe vì em thấy nó rộng lắm, mấy cửa hàng độ âm thanh thì đập ầm ầm cả ngày để chào khách... cuối tuần sau em lại phải sang đúng chỗ này vài hôm vì thế cụ nào khoái cái đồ gì thì chụp ảnh phọt lên luôn thớt này để khi sang đó em chui vào chợ mở ra hỏi chúng nó mua giúp cho được đấy ạ. Em thấy từ đèn LED đến tất tật các loại nó treo bán khắp chợ nên chắc phải bỏ 1 ngày chui vào mua về trong đợt tới mới đc, vì xe của em vẫn đang nguyên bản, chửa hề động vào độ thêm tý rì trên xe :(( :((

Cửa chợ đây ạ:

Đứng trên khách sạn nhòm xuống toàn bộ khu chợ (nó cũng phải lớn gấp 2 cái khu triển lãm giảng võ nhà mình ạ)

Hơ hơ, xem ra cụ Libor cũng là tay chơi ảnh có hạng! :) Nhà kem hình như chưa có cụ lào chơi được ống kính góc rộng như cụ.
Em và mấy cụ nữa vấn quan tâm đến hai cái thanh ngang lắp trên nóc xe, có thể di chuyển, tháo lắp được, cơ mà nó khác xe cụ một chút, xe cụ nguyên bản đã có sắn rồi. Nhờ cụ xem xem có không? Nếu có cụ khuân giùm vài bộ ạ :D

nothinghd

Xe điện
E cũng nghĩ đơn giản, không cần thiết nhưng thấy bạn e bảo là không có đầu bịt sau này đất nhét vào là không bơm được lốp. hic hic
chà, nghe cũng có lý. Nếu là đầu bịt bằng thép trắng như nguyên bản thì cụ qua Mít Ngọc Khánh mua, cỡ 100k/ cả bộ thì phải - cụ chủ tịt mua rồi hú lên coi nào.

Còn nếu chỉ bịt cho đất khỏi vào thì khi cụ đi làm lốp, hay bơm lốp cụ xin luôn mấy ku đới, nó cho không ý mà, mấy cái đầu bịt nhựa. Xe em 4 lốp 4 kiểu đầu bịt khác nhau :))

Orient Sea

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

nothinghd

Xe điện
chẹp, em không khoái chỗ nâu nâu chỗ xanh xanh lém cụ ạ :( để em kiếm mấy ông tay to làm thợ phụ cho cụ nhé.

Libor

Xe điện
Hơ hơ, xem ra cụ Libor cũng là tay chơi ảnh có hạng! :) Nhà kem hình như chưa có cụ lào chơi được ống kính góc rộng như cụ.
Em và mấy cụ nữa vấn quan tâm đến hai cái thanh ngang lắp trên nóc xe, có thể di chuyển, tháo lắp được, cơ mà nó khác xe cụ một chút, xe cụ nguyên bản đã có sắn rồi. Nhờ cụ xem xem có không? Nếu có cụ khuân giùm vài bộ ạ :D
He he, em nói chuyện với chúng nó là cứ phải có hình cụ ạ :)) Cụ xem cập nhật tất tật cái gì cần mua lên đây bằng hình ảnh đi ạ, em sang đó cứ mở trang này ra rồi bắt chúng nó đi tìm thì chắc là có hết.... :))

Orient Sea

Xe điện
chà, nghe cũng có lý. Nếu là đầu bịt bằng thép trắng như nguyên bản thì cụ qua Mít Ngọc Khánh mua, cỡ 100k/ cả bộ thì phải - cụ chủ tịt mua rồi hú lên coi nào.

Còn nếu chỉ bịt cho đất khỏi vào thì khi cụ đi làm lốp, hay bơm lốp cụ xin luôn mấy ku đới, nó cho không ý mà, mấy cái đầu bịt nhựa. Xe em 4 lốp 4 kiểu đầu bịt khác nhau :))
Ở Mít Ngọc Khánh thì không có đầu nhựa, em nghĩ chỉ cần đầu bịt nhựa thôi, không có đành mua đồ hịn inox, cơ mà cũng không nhiều tiền đến như cụ Nothinghd dự đâu, hình như 10k một chiếc, em mua xong quên luôn, sau mới biết cụ Trungvna mua ở Duy Linh: 50k 1 bộ gồm 4 đầu chụp giống đầu chụp van theo xe, 4 đầu chụp nhựa, 4 hạt gạo van, cái để tháo gạo và xì bớt hơi.!

Orient Sea

Xe điện
He he, em nói chuyện với chúng nó là cứ phải có hình cụ ạ :)) Cụ xem cập nhật tất tật cái gì cần mua lên đây bằng hình ảnh đi ạ, em sang đó cứ mở trang này ra rồi bắt chúng nó đi tìm thì chắc là có hết.... :))
Nó đây cụ ạ:

cua dong

Xe buýt
Em oánh dấu để theo dõi và mua đồ của cụ rừng
@: Libor: cụ có thấy bên nam ning có bán camera + hộp đen tàu độ phân giải cao ko?

Libor

Xe điện
Em oánh dấu để theo dõi và mua đồ của cụ rừng
@: Libor: cụ có thấy bên nam ning có bán camera + hộp đen tàu độ phân giải cao ko?
Chắc chắn có cụ ạ, để em sang đó chụp hình 1 loạt kể cả giá rổ...rồi phọt lên đây, cụ nào có nhu cầu cái rì em cắp về cái đó chắc được... hàng cồng kềnh quá em cho nó đi sau theo con đường "lạc đà" về Hà nội cũng không sao ạ. :) ơ mà cụ thiếu cái hình ảnh cái của nợ đó nhá, cụ tìm xem nó dư nào rồi phọt cả vào đây đi nào. :P

Cái hình trên của cụ Orient hay quá, xe của em nhập khẩu nguyên chiếc nhưng cũng bị xơi mất bộ này rồi, em cũng đang cần để cho cái xe đạp của em lên đó, đi chơi xa có cái vác xuống đạp cũng hay phết ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Hindu

Xe tải
Các bác cho e hỏi mua đầu bịt của van xe kia caren ở đâu không ạ? Cám ơn các bác nhiều
Em thành thật khuyên cụ không nên cầu kỳ đến mức độ phải mua chính đầu bịt của van xe đến thế đâu, trước đây em cũng giống cụ, sau khi mua 2 lần đều bị vặt trụi, chán quá ra hàng sửa xe máy xin vài cái chụp van xe bằng nhựa về vặn vào, từ đó êm hẳn, không thấy ai nhòm ngó nữa.