[Funland] 'Trùm buôn siêu xe' Phan Công Khanh bị tạm giữ

Qua cứ kiếm tiền đc của Trung quốc đóng thuế nghiêm chỉnh cho VN là e thấy khoái rồi. Còn Qua phông bạt ăn chay tối lại chịch uỳnh uỵch lại càng vui. Dân kinh doanh nó phông bạt, pr, mkt bán hàng là chuyện bình thường, có phải cơ chế xin cho, chạy trọt quan hệ như một vài nơi nào đó đâu

vuongbui1988

Xe tải
Kênh đó ông bố là chủ của khu du lịch ở Lương Sơn mà cụ. Hình như cụ đó cũng là chủ khu Mai Châu Rustic home ở Hoà Bình thì phải, vì hôm 30/04 em gặp ở huyện Mai Châu cùng cô con gái và cậu con trai tên Lộc học ở Mỹ về.
Vâng em có quan tâm chủ hay gì đâu chỉ xem 2 clip thấy nói chê bai việc học là không thích rồi. Nhìn Trung Quốc, Mỹ họ chiêu mô nhân tài, đề cao giáo dục thế nào. Thấy hắn nói vậy vô tình làm hư hỏng suy nghĩ một bộ phận giới trẻ!

Slimz

Xe buýt
Chả liên quan mà hôm trước bà cô bên vợ cứ thấy nói xem trên fb đứa này, đứa kia thấy nhiều tiền lắm, giỏi lắm, sang chảnh lắm, e làm cho câu : thời buổi bây giờ phông bạt nhiều có khi lại là lừa đảo đấy

Minmatday

Xe tải
Phi công cụ nói hình như là cụ Nam Phong, chủ chuỗi nhà hàng món Thái mang tên Koh Yam phải không ạ !?
Không cụ ạ, thằng cụ nói là tiếp viên, vợ nó mới là chủ chuỗi. Còn em nói là chú chồng của chủ Mailisa cơ, phi công vì kém mười mấy tuổi!

--Lamborghini--

Xe cút kít
Khanh mới chỉ là 1 mắt xích nhỏ, đơn con bé Jessie cặp với Tuấn VOV nó được hướng dẫn rất bài bản, gửi thẳng đến Đại tá Mai Hoàng, PGĐ CA TP.

Vụ mở lại showroom vừa rồi điểm mặt khá nhiều khách mời đã có nhận diện liên quan, Jessie và 1 số tên tuổi chủ saloon không có mặt trong list khách mời là ngầm hiểu có vấn đề. Dĩ nhiên, mọi việc sẽ còn nhiều thứ khác để biết được nó ảnh hưởng tới những ai, nhưng chắc chắn những thằng đứng sau dựng lên thằng Khanh này thì chuẩn bị xác định ạ.

Có idol nữa của khối cụ, dán UN đầy các xe sưu tập cũng cứ cẩn thận, đạo lý lắm vào.
Qua hay qua xem xe và mua xe thì có lq gì hả cụ ?
Thằng này làm cho anh em trên mạng hớ hết lần này đến lần khác đến buồn cười.
Lúc nó đăng status đóng cửa show lần 1 một bên nói nó vỡ nợ sau nó mở lại show mới thì bên fan lại rú lên chửi bên kia. Sau vụ này thì đội kia lại lên đồng vs bọn fan :)) .

Dân Tổ

Xe container
Các cụ gọi ai như thế nào thì đấy là quyền của các cụ. Trong tiếng Việt được phân biệt rất chi tiết và rõ ràng: ông, bà, cô, dì, chú, bác, anh, chị, nó, hắn, thằng, y, … tuỳ vào hoàn cảnh cụ thể. Họ chả làm ảnh hưởng gì đến các cụ, họ cũng chưa bị pháp luật kết tội, và họ kiếm được nhiều tiền bằng chính tài năng của họ. Các cụ chả có chứng cứ gì, chỉ ngồi nhà hóng mấy tin vớ vẩn rồi nghĩ họ thế này, thế kia.

Cái cách các cụ gọi người khác thế nào chả ảnh hưởng đến người đó 1 tí nào hết, vì khác tầm nên người ta không quan tâm đâu, nó chỉ phản ánh các cụ là người thế nào thôi.
Thôi thôi, ông thích xưng hô gọi thế nào là việc của ông, đừng quote lại còm bắt chúng tôi “đạo lý” như ông. Mâu thuẫn bỏ mịa.

duonglamkhoa

Xe tăng
Thôi thôi, ông thích xưng hô gọi thế nào là việc của ông, đừng quote lại còm bắt chúng tôi “đạo lý” như ông. Mâu thuẫn bỏ mịa.
Đạo lý méo gì ở đây. Các ông thấy người khác giàu thì sinh ra tâm lý ghen ghét, tự suy luận chuyện này chuyện kia. Phèn bỏ mịa.

Dân Tổ

Xe container
Đạo lý méo gì ở đây. Các ông thấy người khác giàu thì sinh ra tâm lý ghen ghét, tự suy luận chuyện này chuyện kia. Phèn bỏ mịa.
Lại văn này =)) vâng chúng tôi phèn OK? :D Nhưng *** hèn phải tôn thằng nào ngoài bố mẹ, gđ là ông với ngài cả được chưa? :D

Minmatday

Xe tải
Đạo lý vl ra. Ông thấy người khác giàu ông xông vào bưng bô, tự dựng chuyện giàu và giỏi này kia. Hèn bỏ mịa! =))

Dân Tổ

Xe container
Đạo lý vl ra. Ông thấy người khác giàu ông xông vào bưng bô, tự dựng chuyện giàu và giỏi này kia. Hèn bỏ mịa! =))
Em thật có tên có tuổi đàng hoàng, cũng là tên bố tên mẹ đặt cho, giấy khai sinh hộ chiếu đầy đủ mà phải tự xưng cái danh Qua với Lại :D Còn chắc mịa gì trên này biết ai với ai mà kêu giàu nghèo, gato các thứ bắt xưng hô lễ nghĩa đúng nghĩa bưng bô. Chết mệt kiểu tôn thờ.

KeanuR

Xe tăng
Nghe Tây balo đồn bác này ăn chay trong hang nhưng tối ăn mặn khủng khiếp. Riêng dàn Mỹ hậu đình dám xứ thiên đường, nhưng người đã từng ngồi lên siêu xe thì đã check hết dùi!
Cụ nào thông thái liệt kê?
Đồn Hok bít có đúng!
Thì các bông hậu cũng có mỗi nghề đó để có biệt thự siêu xe mà đi chứ cụ, nhiều ng cứ nghĩ mấy bình hoa biết đi đó giàu vì đi làm diễn viên, mẫu ảnh, mc hay dự even ah =)) Có khéo đi chụp hình 1 tuần tiền cast k đủ tiền son ấy
Giờ siêu xe là một, hội golf là 2, vs nhiều hội khác nữa là các e ấy có mặt đủ chả thiếu ai, chả khác gì cơ hội tìm kiếm khách hàng vs gt sản phẩm cả

Anhdex

Xe tăng
Chán thật 😂 đang nói về ku nhóc làm thuê tự dưng các cụ lôi nhau ra chém Nhau như mổ bò làm gì 😀

Mzc

Xe điện
Chán thật 😂 đang nói về ku nhóc làm thuê tự dưng các cụ lôi nhau ra chém Nhau như mổ bò làm gì 😀
Thì có việc gì để nói đâu. Đến việc nó làm thuê cho ai ntn còn chả có thông tin mà.

vandatAT

Xe container
Đang từ tội phạm offers biến thành thớt bóng chuyền :D

Dân miền núi TM

Xe điện
Nói thật là Qua cũng hội phông bạt như các a Đức nổ, Dũng THM, Quyết còi, bố con nhà THP, nhà a Hiển SHB, ...
Em mạnh dạn dự là sau này Qua chỉ còn cái nịt; trừ khi Qua lấy vợ 2 hoặc vợ 3. Vẫn phải cá chê khi còn cơ hội.:D

Anhdex

Xe tăng
Thì có việc gì để nói đâu. Đến việc nó làm thuê cho ai ntn còn chả có thông tin mà.
Biết cũng ko nói cụ ơi 😀 mấy cái thông tin về tay to đằng sau nói khơi khơi ra dễ ăn vả lắm 😅 thớt kia em đã khẳng định đội buôn xe có nick trong này và đọc còm của các cụ rồi đấy 🤣

longphúc

Xe tăng
Qua lang thang vào đất với đai thì dự cũng hớt váng cho các anh đi trước thôi,lành ít dữ nhiều
Screenshot_20230711-073147_Trình chạy Pixel.png

Dân Tổ

Xe container
Biết cũng ko nói cụ ơi 😀 mấy cái thông tin về tay to đằng sau nói khơi khơi ra dễ ăn vả lắm 😅 thớt kia em đã khẳng định đội buôn xe có nick trong này và đọc còm của các cụ rồi đấy 🤣
2 nhân vật đấy FB cũng dừng đăng tút nên chắc chả có thời gian vào đây đọc cụ ạ 😅