[Funland] Trọng Hoàng - cầu thủ hay nhất trận đấu

XT có lẽ cần phải xem lại bản thân. Cứ coi như là do thể trạng nên dù tập gym cũng ko tăng được cơ bắp, thể lực này nọ. Nhưng quả mất bóng trận Arap thì hoàn toàn do ý thức trách nhiệm, đẩy quả bóng hời hợt ko thèm che chắn như thế thì mất là phải.
Ai tập chả lên à cụ, ngày xưa thằng CR7 nó khác gì XT đâu cụ, xong thời đỉnh cao nó tập gym để tăng sức đối kháng
Em nghĩ do ko chịu tập, bao nhiêu năm nay vẫn như thế mà

Tiền vệ trung tâm là vị trí cần nhiều sức mạnh mà ẻo lả thế ko đc rồi. Hy vọng em nó cố gắng tập để tiến bộ

Có 1 ông mà gãy đôi ống đồng rồi cụ. Bây giờ còn kiếm đâu ra người thay thế Dũng chíp
Tiền vệ số 14 được chấm điểm cao nhất nhé, link cho cụ nào còn nghi ngờ năng lực
Ông Chíp này tưởng T9 quay lại đc mà chắc lại hồi phục chậm, có tuổi rồi ko biết trở lại phong độ còn tốt ko, chứ ông Chip này đá trung tâm khá ổn

Cụ park tiếc lắm đấy

Nếu có Dũng chíp vs Văn Hậu thì có khi sau 2 trận VN khả năng cao có điểm vì thế trận phòng ngự lùi sâu Văn Hậu và Dũng làm rất tốt, ít khi sai lầm, VH còn lợi thế thể hình nữa

Lam__Phương

Xe điện
Tiền đạo TL hay chỉ ở tầm DNA , vì so với DNA thì cũng thuộc dạng to cao ngoài ra thì chả có gì nổi bật nên hay bắt nạt dc mấy đội làng nhàng thôi chứ lên tầm tốp gặp toàn hàng to cao hơn , cứng cựa hơn thì coi như phế ( giống kiểu Huỳnh Đức trc đây ) . Các tiền đạo khác như VT , CP , HDC tuy ko chuẩn TD cắm như TL nhưng khi đấu với các đội tốp lại hữu dụng hơn vì cách thi đấu của họ khác ( chạy chỗ rộng , dựa vào tốc độ , kĩ thuật và sự năng nổ nên các trung vệ to cao khó theo kèm hơn ) . Việt Nam! có thể suy nghĩ tới các tiền đạo việt kiều để giải quyết khâu TD , từ xưa đến giờ VN chưa bao giờ sở hữu dc một mẫu TD nào có thể độc lập tác chiến ở trên !
Cụ chắc quên cú sút tung lưới UAE của TL, 1 cầu thủ đặc biệt là TĐ quan trọng nhất phải được ra sân liên tục để lấy cảm giác bóng nhìn đến ngôi sao TG cỡ G Bale đá mấy trận đầu ở NHA đỡ bóng còn lóng ngóng nảy ra mấy mét, V League hủy rồi giờ cầu thủ tập chay nó đá hay như trước mới là lạ;))

rgbhis

Xe tăng
Ai tập chả lên à cụ, ngày xưa thằng CR7 nó khác gì XT đâu cụ, xong thời đỉnh cao nó tập gym để tăng sức đối kháng
Em nghĩ do ko chịu tập, bao nhiêu năm nay vẫn như thế mà

Tiền vệ trung tâm là vị trí cần nhiều sức mạnh mà ẻo lả thế ko đc rồi. Hy vọng em nó cố gắng tập để tiến bộ
Thì e cứ coi là XT có tập nhưng ko lên cơ bắp được là do cơ địa, nên ko trách khoản này. E bực là cái quả mất bóng kiểu vô trách nhiệm, bóp team. Đi đá phủi mà mất bóng kiểu vậy còn bị ăn chửi, huống chi đây là ĐTQG.

E thích kiểu cày ải của Minh Châu (Hải Phòng) thời 2008...Giờ VN nhiều cầu thủ máu lửa nhưng lại thiên về đá láo nhiều hơn là đá khôn bóng :(
Đá trên tuyển em thấy các cầu thủ VN đá khá ổn, dù cửa dưới nhưng ko thô bạo lắm

Lứa cầu thủ này đá khôn hơn các anh nó ngày xưa, biết chia sức để đá, các đàn anh xưa em nhớ đá đến phút 70 80 là ko chạy đc nữa rồi

Thì e cứ coi là XT có tập nhưng ko lên cơ bắp được là do cơ địa, nên ko trách khoản này. E bực là cái quả mất bóng kiểu vô trách nhiệm, bóp team. Đi đá phủi mà mất bóng kiểu vậy còn bị ăn chửi, huống chi đây là ĐTQG.
Trận đó nói thật với cụ là sau khi bị dẫn 2-1 và Duy Mạnh ăn 2 thẻ vàng là em tắt tivi đi ngủ luôn

Cơ mà XT thì lúc nào chả đủng đỉnh, có mỗi bài chuyền dài cho VT hay CP băng lên chứ làm gì còn bài nào hả cụ. Em nhớ cũng có 1 lần XT làm mất bóng giữa sân và VN bị ghi bàn rồi, đây ko phải lần đầu tiên nhưng mà VN vẫn thắng nên ko bị chỉ trích mấy
Tranh chấp thì ko bằng Hùng Dũng, khéo ko bằng QH vs Hoàng Đức. Nếu ko phải quân bầu Đức chưa chắc đã có suất cụ ạ

f1_hn

Xe container
Đá trên tuyển em thấy các cầu thủ VN đá khá ổn, dù cửa dưới nhưng ko thô bạo lắm

Lứa cầu thủ này đá khôn hơn các anh nó ngày xưa, biết chia sức để đá, các đàn anh xưa em nhớ đá đến phút 70 80 là ko chạy đc nữa rồi
Thực ra lối đá của ông Park cũng là cách để cầu thủ chia sức ra...sẽ có những thời điểm trong trận bung :)

Thực ra lối đá của ông Park cũng là cách để cầu thủ chia sức ra...sẽ có những thời điểm trong trận bung :)
Vâng cụ park biết người biết ta, vòng 3 này VN xác định là lót đường, cọ sát kiếm đc điểm nào thì kiếm thôi chứ mục tiêu WC hơi xa vời mặc dù là người hâm mộ mình rất mong điều đó xảy ra
Đúng như cụ nói, kể cả khi bị dẫn 1-0 VN cũng ko lao lên ngay mà vẫn thực hiện chiến thuật của thày park

Trận sau gặp TQ hay sao ấy cụ nhỉ, em hy vọng thắng TQ cho chúng nó hết to mồm. Với lối đá qua 2 trận vừa rồi em tin VN sẽ thắng

fadco

Xe container

Đấy là đá Thái dúi thôi chứ đá tuyển Úc như hôm qua thì khéo đi bộ từ đầu h2:)

khanhtb

Xe điện
Khả năng cao trận gặp Việt Nam, giáo sư là Hlv TQ
HLV Wenger dự khán trận đấu của tuyển Trung Quốc

vừa đi vừa láii

Xe container
Vâng cụ park biết người biết ta, vòng 3 này VN xác định là lót đường, cọ sát kiếm đc điểm nào thì kiếm thôi chứ mục tiêu WC hơi xa vời mặc dù là người hâm mộ mình rất mong điều đó xảy ra
Đúng như cụ nói, kể cả khi bị dẫn 1-0 VN cũng ko lao lên ngay mà vẫn thực hiện chiến thuật của thày park

Trận sau gặp TQ hay sao ấy cụ nhỉ, em hy vọng thắng TQ cho chúng nó hết to mồm. Với lối đá qua 2 trận vừa rồi em tin VN sẽ thắng
Em không biết bọn TQ có to mồm hay không chứ phía ta là to lắm rồi đấy :P

hauyenhd

Xe container
Khả năng cao trận gặp Việt Nam, giáo sư là Hlv TQ
HLV Wenger dự khán trận đấu của tuyển Trung Quốc
Chắc ông ấy đi làm công việc thôi cụ ạ, ĐTTQ là một tập thể rệu rã chất lượng bt bây giờ HLV danh tiếng chẳng ai người ta dám nhận đâu như cụ Lippi còn chạy tuột dép nữa là ;))

khanhtb

Xe điện
Chắc ông ấy đi làm công việc thôi cụ ạ, ĐTTQ là một tập thể rệu rã chất lượng bt bây giờ HLV danh tiếng chẳng ai người ta dám nhận đâu như cụ Lippi còn chạy tuột dép nữa là ;))
ok cụ,nhưng lương hơn 10 triệu / năm cũng đáng suy nghĩ lắm

hoasuu88

Xe tăng
Trọng Hoàng đá quá dã man, nhỏ nhỏ chiều cao ngang ngang Lizarazu, đỡ bước 1 rất ngọt , bắt chết cánh phải. 50/50 không những sằng phẳng mà có phần lấn lướt các cầu thủ vốn được đánh giá là rất mạnh về thể lực của thế giới. Ngay người Châu Âu cũng e ngại Úc về thể lực thể hình. Vị trí của Hoàng bò cho người xem cảm giác không có sự chênh lệch về đẳng cấp. Để bình chọn cầu thủ hay nhất trận đấu, TH rất xứng đáng.
ngựa đâu rồi a ơi?

Em không biết bọn TQ có to mồm hay không chứ phía ta là to lắm rồi đấy :P
kkk bọn TQ chắc nó còn đang bận theo dõi mấy ông bà nghệ sỹ bị cấm diễn cụ à

Bên đó rắn thật, nói cấm là cấm đc ngay. ko kỳ kèo cãi cọ

Triệu Vy nói cấm là thôi xong luôn, sang pháp dưỡng già ở tuổi 45 rồi

Đấy là đá Thái dúi thôi chứ đá tuyển Úc như hôm qua thì khéo đi bộ từ đầu h2:)
KKK, vâng đá với ÚC thì mình thua thể lực, thể hình nên khó đá

Nay Úc đá cũng ko đẩy đội hình lên quá cao sau khi có bàn thắng nữa vì cũng ko muốn bung sức

Thái dúi thì giờ gặp VN cũng hơi rén rồi chứ ko đc oai oách như xưa

Tomvichanakem

Xe tải
E thích kiểu cày ải của Minh Châu (Hải Phòng) thời 2008...Giờ VN nhiều cầu thủ máu lửa nhưng lại thiên về đá láo nhiều hơn là đá khôn bóng :(
Thôi đi cụ, tiền vệ trụ hiện đại bây giờ vừa phải phá lối chơi vừa phải thoát pressing, điều nhịp, phân phối bóng. Ông Châu là kiểu tối cổ rồi, đá với mấy đội yếu hơn thì ok chứ đá đội mạnh hơn thì sẽ VN sẽ k cầm được bóng.

Mũi tên bạc

Xe container
Sao cụ không nhìn theo chiều hướng hàng phòng ngự chúng ta chơi một trận quá suất sắc làm tê liệt hàng tấn công đội bạn chứ. Trận đó ta mà thử đôi công với úc xem có nhận ngay rổ bóng không.
Thì đội bạn đá không hay có nghĩa là đội mình đá tốt. Tại trong thâm tâm em cứ nghĩ đá với Úc mình phải thua cách biệt hai trái trở lên cơ chứ không nghĩ thế trận mình được như vậy!