[Thảo luận] Trong đêm, em bị thằng 80B lấn đường đấu đầu rất hỗn hào

wavealpha99

Xe hơi
80b thì thôi nhường nó cho lành Cụ ạ.

cháu lên 3

Xe container
Anh bảo tài cố vượt xe chú để stop chú lại, anh em tấp vào làm mấy quả bưởi tráng miệng, thế mà chú chê không dừng, lại còn lên đây bi bô. Lần sau thì đừng có kêu anh ăn mảnh nhé ;))
ơ hóa ra là anh à, lần sau phải nhắn tin cho em 3 chữ xxx nhé để em đễn luôn chỗ hẹn, anh chỉ cần nhắn tin đấy xong thì em đố ông nào 80B hay 31A vượt được em :))

quang74

Xe buýt
Cũng khoảng 1 tuần rồi, ngã tư Cửa bắc -Phan đình phùng - Nguyễn Tri Phương, có 1 xe biển 80 vượt đèn đỏ chiều PĐP. Một bác trung niên đang đi XM từ Nguyển Tri Phương sang CB, chặn ngay đầu xe 80 lại và lôi thằng cu LX xuống, tát cho 2 cái và mắng cho 1 trận. Cu LX cun cút xin lỗi, chịu mọi người chửi mắng và chui vào xe. Đúng là lũ lừa
Vụ này hay đới, đề nghị OFERS nhân rộng ra nhé. Cứ thằng biển xanh, đỏ đi láo là lôi cổ xuống tát bỏ mẹ nó đi. :D

quang74

Xe buýt
Lũ xúc vật đeo biển 80 là đi rất láo,
Sao chúng nó không cút mẹ nó về làng chúng nó mà vênh váo, HN đâu cần lũ rừng rú đấy đâu.
Cụ nặng lời quá! Giao thông hỗn loạn cũng nhờ một phần công đóng góp các ông ấy và con gà tức nhau tiếng gáy nên những người khác cũng bắt chước để chứng tỏ sự "khôn ranh hơn người" của mình. :(

morning_sport

Xe tải
Theo thiển ý của em, bọn biển xanh đi láo chính là một nguyên nhân gây tắc đường. Chúng nó mà đi đúng luật, xếp hàng không lấn làn vượt đèn đỏ thì có lẽ bọn sếp ngồi ở trong cũng phải chịu sự khó chịu, lãng phí thời gian vì tắc đường. Như thế có lẽ mới chịu động não mà nghĩ ra cách khắc phục. Các cụ thấy có đúng không ạ

Ngoc Phan XLS

Xe container
Việc gì cụ phải lách sang trái cho nó đi, cụ cứ thẳng tiến dí vào mẹt nó xem nó có phải lùi không. Loại :@) đó giờ đầy đường, ai cũng tránh chúng nó thì chúng nó càng làm loạn.
Vụ này thì phải để em!
Con Cam kia mà dính cả cái cản trước Ếch nhà em thì mai cơn tan nát!

Duong_Anh

Xe buýt
tránh voi chẳng xấu mặt nào

9595

Xe máy
Các cụ nói hơi quá về xe 80B. Trong những chiếc đấy, các cụ thấy xe nào loại từ mer E trở lên, còi hụ và đèn ba màu thì nên tránh xa nhường đường nhé (mặc dù không có xe cảnh sát dẹp đường). Xe của VIP đấy, thậm chí siêu VIP nữa đấy các cụ ạ.

cháu lên 3

Xe container
Các cụ nói hơi quá về xe 80B. Trong những chiếc đấy, các cụ thấy xe nào loại từ mer E trở lên, còi hụ và đèn ba màu thì nên tránh xa nhường đường nhé (mặc dù không có xe cảnh sát dẹp đường). Xe của VIP đấy, thậm chí siêu VIP nữa đấy các cụ ạ.
Không nằm trong 7 loại xe ưu tiên nhé, tôi ko nhường thì có làm sao ko, VIP thì tôi sợ à

mazda626

Xe buýt
Các cụ nói quá...Em thấy đa phần lái xe cho sếp to to(tầm Thứ tr tro lên nhé), lái rất điềm đạm, vì nói thật với các cụ, tầm đấy họ ngại va chạm những việc ko đâu lắm...Chỉ cần phốt nhỏ, nhièu khi tiêu tan cả sự nhgiệp chính trị như chơi...Còn cái loại đi láo, phi lung tung, các cụ cứ đè chết *** chúng nó đi, ko có vị gì đâu ợ...Còn em thấy biển đỏ (bên quân đội), em có cảm tình hơn nhiều, dù sao QĐ vẫn là QĐ Nhân Dân ạ...Trường hợp đi láo chắc lại dính vào mấy ông Doanh Nghiệp Quân đội thôi...

Cu_in_Car

Xe điện
Không nằm trong 7 loại xe ưu tiên nhé, tôi ko nhường thì có làm sao ko, VIP thì tôi sợ à
Nói thật nhé, cụ nói câu này mà nghe được cũng tài, cụ có là con ông giời thì ít nhất cũng chầy chút vẩy
Chúc cụ có thật nhiều km chả nhường đường ai!
Em cáo lui và xin tránh cụ từ xa sau topic này ạ!

ZAD Viet

Xe điện
Theo em những xe Biển xanh đi láo chả có vẹo gì đâu ạ!
Thường rơi vào trường hợp sau!
1: Xe dùng để chở các Cán bộ, nhưng mà k có CB, có mỗi thèng lái xe.
2. Xe thanh lý chưa đổi biển (ngày trước cháu thuê tự lái đã kiếm được 1 em xích lô 80b, miễn phí cầu đường toàn quốc nhá, hỏi đi đâu bảo xe xxx đi làm án :P)
3. xe chở cán bộ, nhưng là loại làng nhàng thôi.
Cứ đè chít chúng nó đê, thấy mình thế nó sun lại ngay, bị lằng nhằng mai nghỉ việc thì khốn
Còn các xe biển xanh chở VIP đi chuẩn lắm.

baogiomuaduocxe

Xe điện
Các cụ nói quá...Em thấy đa phần lái xe cho sếp to to(tầm Thứ tr tro lên nhé), lái rất điềm đạm, vì nói thật với các cụ, tầm đấy họ ngại va chạm những việc ko đâu lắm...Chỉ cần phốt nhỏ, nhièu khi tiêu tan cả sự nhgiệp chính trị như chơi...Còn cái loại đi láo, phi lung tung, các cụ cứ đè chết *** chúng nó đi, ko có vị gì đâu ợ...Còn em thấy biển đỏ (bên quân đội), em có cảm tình hơn nhiều, dù sao QĐ vẫn là QĐ Nhân Dân ạ...Trường hợp đi láo chắc lại dính vào mấy ông Doanh Nghiệp Quân đội thôi...
cụ nhắc em lại bức xúc, cực kỳ bức xúc. hôm trước trời mưa tầm mưa tã, em đi thụy khuê đến gần đoạn giao Văn cao thì có 1 chú biển đỏ đi cực kỳ bố láo, rất khó chịu. nó cứ luồn hết bên này bên kia để lên trong khi các cụ thừa biết tầm đó (7h30-8h) thụy khuê cực đông, lại thêm trời mưa nên càng đông, em thấy thế nên nhất quyết k cho nó ngoi lên dù 1 tý, cu cậu chắc cũng chim cú hóa liều nên xông thẳng sang làn ngược chiều để lên, các cụ bên làn này thì tất nhiên chả cho phép nó quay lại làn cũ nên đã gây ra ùn tắc cục bộ ngay tại đó, lúc đi ngang em nhìn sang mặt thằng đó xem thế nào, thiếu úy, biển TC. đúng là hết nổi

Chỉnh sửa cuối:

danmexe

Xe điện
Mấy thằng này chắc đi đón Sếp muốn giờ mới đi bố láo thế thôi, chứ Sếp ngồi trong xe đi hiền như cục đất luôn...

Honda dreamII

Xe hơi
Nóng gáy qua.bình thương mình là mình rất là hiền.nhưng ra đường gặp phải như vậy cũng không chịu đươc.

Matizcoi

Xe cút kít
80B thì oai như kóc zồi, chạy ẩu là đúng thôi, thậm chí 1 số xe còn chả thèm đăng kiểm hê hê