[Funland] Trong cái rủi có cái may các Bác ạ!

Manhpđ

Xe tăng
Đấy, đợt vừa rồi bỏ lại đồng ruộng ở quê ra ăn nhậu với nym mấy ngày, nay lại về quê cầm cuốc tiếp để năm sau đi hội :))
Àh quên, mải ăn chơi ko bảo nym cắt phế luôn rồi lão ạ :))
Với mợ sề thì anh ấy tiếc gì đâu?biết đâu tháng sau anh ấy lại dẫn đi hội?cần gì phải chờ đến năm sau?

Nino88

Xe container
Chúc mừng a zai,a được mà em cũng ngỡ em được bằng khen!hehe

thngaylangthang

Xe ngựa

hanoi16

Xe tăng
Ơ... ai nhắc tên em đó... 8->8->8->8->8->
Công nhận thịt trâu và rượu ngon em êi. Gái vừa dễ thương hồn nhiên chân thành yêu lắm. Lần sau nhớ phần chị 1 bát nhá, hôm trước nhấp môi có nửa ly mà sắp say :))

Bà già em xem TV tấm tắc giỏi thế, làm thế nào xếp được 1700 cái xe thành hình nước mình giống hệt, đủ cả 2 quần đảo :)
Chúc mừng anh!
Phong bì to thế kia nhưng lại mỏng, em đoán là cổ phiếu OTV :D
Đây là phần live của Đài phát thanh - Truyền hình Hà Nội hôm xếp xe, khá đầy đủ mọi diễn biến cũng như phỏng vấn BTC, Người thiết kế, Chi hội Hải Phòng, Tình nguyện viên, Thành viên

what_is_love

Xe tăng

what_is_love

Xe tăng
Em hãi đã xin rồi mà:(:(:(
Ủa.. em đã dc làm gì cụ chưa nhỉ? 8->
Nhưng mà thịt trâu gác bếp rất ngon, thấy có cả mật ong bôi da cho xinh mà chị em mình quên chưa thử chị nhỉ :))

Rượu ngô thơm thật lão ạ, khi nào lên đó lão nhờ mợ ý mua hộ 1 can cho đội longlon nha ;)
Hôm ý e lỗi quá.. tại tối hôm trước say rượu đem 10 hũ mật ong tặng hết cho mọi người, hôm sau ko còn để tặng các c
Hẹn gặp các c 1 buổi offline gần nhất e mabg đồ xuống tặng :D
Ngon mợ ah.làm miếng đó mợ với anh NYM ngồi nhâm nhi bên bãi biển thì nhứt quả đứt.
Cứ viết tắt e ko hiểu là ai :-o:-o
Dạ, em ạ ... còn nhớ em hơm ;;)
Em ko nhớ đâu ạ #:-s#:-s
Công nhận thịt trâu và rượu ngon em êi. Gái vừa dễ thương hồn nhiên chân thành yêu lắm. Lần sau nhớ phần chị 1 bát nhá, hôm trước nhấp môi có nửa ly mà sắp say :))
:-*:-*:-*:-*:-*

hanoi16

Xe tăng
Ủa.. em đã dc làm gì cụ chưa nhỉ? 8->

Hôm ý e lỗi quá.. tại tối hôm trước say rượu đem 10 hũ mật ong tặng hết cho mọi người, hôm sau ko còn để tặng các c
Hẹn gặp các c 1 buổi offline gần nhất e mabg đồ xuống tặng :D

Cứ viết tắt e ko hiểu là ai :-o:-o

Em ko nhớ đâu ạ #:-s#:-s

:-*:-*:-*:-*:-*
Ui chị đùa mà, gặp nhau là vui rồi em êi, quà ko quan trọng nhưng có rượu thịt thì ngon hehe >:D<>:D<>:D<:)):))

what_is_love

Xe tăng

.Xukthal

Xe container
Lại có độ nhậu tiếp à :( Thân tài xế khổ ghê cơ =((

hanoi16

Xe tăng
Haha.. em uống xong lú luôn c ạ. Lâu lắm rồi ko vui như 2 hôm vừa xong. Tháng nào e cũng về HN mà, chỉ cần lí do thui ạ ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
Công nhận vui và lúc nào bọn mình cũng nhe răng em nhờ :))
Đúng là chỉ cần lí do thôi, hãy về đội của chị, chuẩn team ăn chơi ko sợ mưa rơi co.ntt nhờ :))

what_is_love

Xe tăng
Công nhận vui và lúc nào bọn mình cũng nhe răng em nhờ :))
Đúng là chỉ cần lí do thôi, hãy về đội của chị, chuẩn team ăn chơi ko sợ mưa rơi co.ntt nhờ :))
Thế các c có trongnhà Xa xứ hết ạ? Để e vào đó chào mọi người lấy lí do haha ;)) ;));))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ qua các lời chê thừa tiền, thừa sức, dỗi hơi, bỏ qua các đài truyền hình, báo mạng cố tình quên không ghi, quay Tên cái cộng đồng mạng đứng ra tổ chức "Xếp hình" Bản đồ Việt Nam. Quay lại với cơm áo gạo tiền, quay lại với lời càu nhàu của Gấu khi đổ xăng sớm mấy tiếng đồng hồ làm mất hai bát phở, và cả cái Tút trên FB mà ông Lầm mở và anh SpeedWay xỏ xiên mình bị đuổi ra phòng khách vì làm mất hai bát phở
🙁

Đang buồn buồn, tủi tủi thì chợt nhớ ra tối hôm Gala Dinner mình được vinh danh và được trao kèm theo cái hộp đỏ đỏ. Liền đứng dậy đi lấy và mở bên trong xem có gì không, may quá đằng sau có cái phong bì dầy dầy có dòng chữ (Công Ty Cổ Phần OTV Truyền Thông) biết ngay thế nào cũng có vài chục củ bên trong. Bao nhiêu buồn tủi tự nhiên bay biến mất, thế là có cái nộp Gấu rồi.
Em xin trân trọng cảm ơn các Admin GiaoThong CAMEL Giangtroc NAKIO Lethanh_78 Đã cho em cơ hội chuộc công với Gấu
Chúc mừng SMod nhé! Vất vả cả năm, tận tâm tận lực - vì một diễn đàn có ích, cũng có sự ghi nhận! @};-