[Funland] Trong cái rủi có cái may các Bác ạ!

LaziCat

Xe lăn
Ai cũng biết chỉ có điều nói ra không thôi. Trong này thì không cần đâu, ở ngoài các mạng xã hội đang hát rồi ;)
Giang cư mận quả là dữ dằn :D, biết đâu càng hát nó càng nổi :))

LaziCat

Xe lăn
Việc này rất khó,phải ngồi họp bàn để đưa ra quyết định mợ nhá.em đương bị gút nên cũng kiêng lắm. =)) =)) =))
Vậy các cụ mợ bàn trước đi ạ, em hóng kết quả roài dọn miệng thoai :D. Nãy em gọi thiếu cụ Xuk.thal hèn gì chưa thấy đủ mâm :))

yeuxe16

Xe buýt
Chúc mừng cụ!

BALTIC

Xe container
Giỏi thì chụp nội dung bên trong phong bì xem nào, gấu nó cũng ofofun nên nó biết rút ruột thì tan xác pháo

LaziCat

Xe lăn

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ qua các lời chê thừa tiền, thừa sức, dỗi hơi, bỏ qua các đài truyền hình, báo mạng cố tình quên không ghi, quay Tên cái cộng đồng mạng đứng ra tổ chức "Xếp hình" Bản đồ Việt Nam. Quay lại với cơm áo gạo tiền, quay lại với lời càu nhàu của Gấu khi đổ xăng sớm mấy tiếng đồng hồ làm mất hai bát phở, và cả cái Tút trên FB mà ông Lầm mở và anh SpeedWay xỏ xiên mình bị đuổi ra phòng khách vì làm mất hai bát phở
🙁

Đang buồn buồn, tủi tủi thì chợt nhớ ra tối hôm Gala Dinner mình được vinh danh và được trao kèm theo cái hộp đỏ đỏ. Liền đứng dậy đi lấy và mở bên trong xem có gì không, may quá đằng sau có cái phong bì dầy dầy có dòng chữ (Công Ty Cổ Phần OTV Truyền Thông) biết ngay thế nào cũng có vài chục củ bên trong. Bao nhiêu buồn tủi tự nhiên bay biến mất, thế là có cái nộp Gấu rồi.
Em xin trân trọng cảm ơn các Admin GiaoThong CAMEL Giangtroc NAKIO Lethanh_78 Đã cho em cơ hội chuộc công với Gấu
Xin chúc mừng cụ!
Cụ khao ngựa đê :D

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ qua các lời chê thừa tiền, thừa sức, dỗi hơi, bỏ qua các đài truyền hình, báo mạng cố tình quên không ghi, quay Tên cái cộng đồng mạng đứng ra tổ chức "Xếp hình" Bản đồ Việt Nam. Quay lại với cơm áo gạo tiền, quay lại với lời càu nhàu của Gấu khi đổ xăng sớm mấy tiếng đồng hồ làm mất hai bát phở, và cả cái Tút trên FB mà ông Lầm mở và anh SpeedWay xỏ xiên mình bị đuổi ra phòng khách vì làm mất hai bát phở
🙁

Đang buồn buồn, tủi tủi thì chợt nhớ ra tối hôm Gala Dinner mình được vinh danh và được trao kèm theo cái hộp đỏ đỏ. Liền đứng dậy đi lấy và mở bên trong xem có gì không, may quá đằng sau có cái phong bì dầy dầy có dòng chữ (Công Ty Cổ Phần OTV Truyền Thông) biết ngay thế nào cũng có vài chục củ bên trong. Bao nhiêu buồn tủi tự nhiên bay biến mất, thế là có cái nộp Gấu rồi.
Em xin trân trọng cảm ơn các Admin GiaoThong CAMEL Giangtroc NAKIO Lethanh_78 Đã cho em cơ hội chuộc công với Gấu
Bà già em xem TV tấm tắc giỏi thế, làm thế nào xếp được 1700 cái xe thành hình nước mình giống hệt, đủ cả 2 quần đảo :)
Chúc mừng anh!
Phong bì to thế kia nhưng lại mỏng, em đoán là cổ phiếu OTV :D

hanoi16

Xe tăng
Vậy các cụ mợ bàn trước đi ạ, em hóng kết quả roài dọn miệng thoai :D. Nãy em gọi thiếu cụ Xuk.thal hèn gì chưa thấy đủ mâm :))
Riêng em ăn nửa mâm mới đủ, vậy chi là 2 mâm chẵn hả chị :))
Manhpd nhớ xách can to to nhà anh chã, hôm trước em chưa kịp thử vì khát nước quá chỉ uống bia :))

vietpq75hanes

Xe container
Hóng cái lõi có nhiêu mà lão mừng thế??

LaziCat

Xe lăn
Manhpd nhớ xách can to to nhà anh chã, hôm trước em chưa kịp thử vì khát nước quá chỉ uống bia :))
Can ấy ở lại Đồi Rồng roài :))

Vâng, cảm ơn bác ;)

Giỏi thì chụp nội dung bên trong phong bì xem nào, gấu nó cũng ofofun nên nó biết rút ruột thì tan xác pháo
Loa lúc trao giải phát rồi lão nhá ;)

Xin chúc mừng cụ!
Cụ khao ngựa đê :D
Vâng, có ngay ạ ;)

Bà già em xem TV tấm tắc giỏi thế, làm thế nào xếp được 1700 cái xe thành hình nước mình giống hệt, đủ cả 2 quần đảo :)
Chúc mừng anh!
Phong bì to thế kia nhưng lại mỏng, em đoán là cổ phiếu OTV :D
Công sức ngoài BTC tổ chức, thiết kế tính toán thì hầu hết phần còn lại là do chi hội Otofun Hải Phòng và mấy trăm các cụ, các mợ tình nguyện viên làm cật lực trong nhiều ngày đấy ;)

Hóng cái lõi có nhiêu mà lão mừng thế??
Cái này phải bí mật bác à ;)

phamhungbs

Xe điện
Chúc mừng Chã! Em thấy cái Vinh danh này đẹp, phong bì chắc cũng nặng Chã nhỉ :D

Thớt nhảm toàn nhí nhố , ra.
Vâng, khi nào em mở thớt không nhảm, không nhí nhố thì bác vào nhé. À nhân tiện bác vào còm, em ngó qua lịch sử những còm mặn được tặng thẻ của bác và xem luôn mấy còm gần nhất. Công nhận bác còm mặn thật, nhưng tuy vậy bác nên đổi sang gu nhạt đi, chứ mặn thế không phù hợp chơi ở đây đâu.

Manhpđ

Xe tăng
Yên tâm mợ nhá.cứ có thông tin địa điểm là em buộc ngay vào con xe đạp điện >:) >:)