[Funland] Trong cái rủi có cái may các Bác ạ!

Manhpđ

Xe tăng
Loại như nhà Lô bảo ý nhá ;)
Loại này tương đương mợ nhá,khác cái là đây tinh khiết,kia ngâm .cụ ấy đã phải hạ độ rồi đới.chứ không thì ngồi bãi biển không cần xin cồn để nướng mực. =)) =)) =))

Muon_biet

Xe cút kít
Bỏ qua các lời chê thừa tiền, thừa sức, dỗi hơi, bỏ qua các đài truyền hình, báo mạng cố tình quên không ghi, quay Tên cái cộng đồng mạng đứng ra tổ chức "Xếp hình" Bản đồ Việt Nam. Quay lại với cơm áo gạo tiền, quay lại với lời càu nhàu của Gấu khi đổ xăng sớm mấy tiếng đồng hồ làm mất hai bát phở, và cả cái Tút trên FB mà ông Lầm mở và anh SpeedWay xỏ xiên mình bị đuổi ra phòng khách vì làm mất hai bát phở
🙁

Đang buồn buồn, tủi tủi thì chợt nhớ ra tối hôm Gala Dinner mình được vinh danh và được trao kèm theo cái hộp đỏ đỏ. Liền đứng dậy đi lấy và mở bên trong xem có gì không, may quá đằng sau có cái phong bì dầy dầy có dòng chữ (Công Ty Cổ Phần OTV Truyền Thông) biết ngay thế nào cũng có vài chục củ bên trong. Bao nhiêu buồn tủi tự nhiên bay biến mất, thế là có cái nộp Gấu rồi.
Em xin trân trọng cảm ơn các Admin GiaoThong CAMEL Giangtroc NAKIO Lethanh_78 Đã cho em cơ hội chuộc công với Gấu
Thế thì phải mời vodka thôi!!!

LaziCat

Xe lăn
Vâng, khi nào em mở thớt không nhảm, không nhí nhố thì bác vào nhé. À nhân tiện bác vào còm, em ngó qua lịch sử những còm mặn được tặng thẻ của bác và xem luôn mấy còm gần nhất. Công nhận bác còm mặn thật, nhưng tuy vậy bác nên đổi sang gu nhạt đi, chứ mặn thế không phù hợp chơi ở đây đâu.

Có một số người đôi khi im lặng thì thiên hạ còn tưởng là bình thường bác chã ạ :P

LaziCat

Xe lăn
Cái đó lại là điểm + của em mợ nhá.hết lại có,can không bao giờ cạn nhá.như cái ê tô lúc nào cũng có lốp dự phòng nhá \m/ \m/ \m/
Bao giờ nước sông Hồng cạn thì cụ mới hết rượu nhỉ 🧐

Manhpđ

Xe tăng
Bao giờ nước sông Hồng cạn thì cụ mới hết rượu nhỉ 🧐
Nếu tính hầm ở quê em thì hiện đang giấu tầm 1m3.để dành mấy năm nữa về hưu non thì đem ra thẩm >:) >:) >:) còn xơ cua ở đây chỉ tầm 100l thôi :(( :(( :((

LaziCat

Xe lăn

pham minh

Xe container
Bỏ qua các lời chê thừa tiền, thừa sức, dỗi hơi, bỏ qua các đài truyền hình, báo mạng cố tình quên không ghi, quay Tên cái cộng đồng mạng đứng ra tổ chức "Xếp hình" Bản đồ Việt Nam. Quay lại với cơm áo gạo tiền, quay lại với lời càu nhàu của Gấu khi đổ xăng sớm mấy tiếng đồng hồ làm mất hai bát phở, và cả cái Tút trên FB mà ông Lầm mở và anh SpeedWay xỏ xiên mình bị đuổi ra phòng khách vì làm mất hai bát phở
🙁

Đang buồn buồn, tủi tủi thì chợt nhớ ra tối hôm Gala Dinner mình được vinh danh và được trao kèm theo cái hộp đỏ đỏ. Liền đứng dậy đi lấy và mở bên trong xem có gì không, may quá đằng sau có cái phong bì dầy dầy có dòng chữ (Công Ty Cổ Phần OTV Truyền Thông) biết ngay thế nào cũng có vài chục củ bên trong. Bao nhiêu buồn tủi tự nhiên bay biến mất, thế là có cái nộp Gấu rồi.
Em xin trân trọng cảm ơn các Admin GiaoThong CAMEL Giangtroc NAKIO Lethanh_78 Đã cho em cơ hội chuộc công với Gấu
Lại rút mất cái số đằng trước rồi:))

Có một số người đôi khi im lặng thì thiên hạ còn tưởng là bình thường bác chã ạ :P
Tớ ham học hỏi, thấy bác ý nói thế nên đành đi tìm xem bác còm thế nào để học thôi ;)

hanoi16

Xe tăng
Thế để gọi mợ what_is_love vào nhận team :))
Đổi diệu của cụ lấy diệu ngô của mợ ấy thoai, làm gì xin hàng sớm thế :))
Em hãi đã xin rồi mà:(:(:(
Nhưng mà thịt trâu gác bếp rất ngon, thấy có cả mật ong bôi da cho xinh mà chị em mình quên chưa thử chị nhỉ :))

Rượu ngô thơm thật lão ạ, khi nào lên đó lão nhờ mợ ý mua hộ 1 can cho đội longlon nha ;)

Manhpđ

Xe tăng
Nhưng mà thịt trâu gác bếp rất ngon, thấy có cả mật ong bôi da cho xinh mà chị em mình quên chưa thử chị nhỉ :))

Rượu ngô thơm thật lão ạ, khi nào lên đó lão nhờ mợ ý mua hộ 1 can cho đội longlon nha ;)
Ngon mợ ah.làm miếng đó mợ với anh NYM ngồi nhâm nhi bên bãi biển thì nhứt quả đứt.

hanoi16

Xe tăng
Ngon mợ ah.làm miếng đó mợ với anh NYM ngồi nhâm nhi bên bãi biển thì nhứt quả đứt.
Đấy, đợt vừa rồi bỏ lại đồng ruộng ở quê ra ăn nhậu với nym mấy ngày, nay lại về quê cầm cuốc tiếp để năm sau đi hội :))
Àh quên, mải ăn chơi ko bảo nym cắt phế luôn rồi lão ạ :))