Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

V.T.A

Xe điện
Đúng sẽ cắt, tôi thề với ông là tôi sẽ vẫn chỉnh lại và vẫn để nó quắp vào trong và bắt vàu xát xi, như thế trong trường hợp nghiêng xe nó sẽ không bị móp vào nhiều, nếu để ngắn thì khi bị nghiêng nó sẽ gập vào và chọc thẳng vào thành xe.

Thề là được rồi !!!, Cái gá ngon đấy . Nhìn mông ông to gần bằng Phú Phệ mà chổng mông móc cám nhiều cũng tội .,test thử móc manis , kéo cáp ổn là tôi chôm ý tưởng đấy. Tôi thề!!!!!!!!!

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mai mượn xe Aston đến cho anh ý xem là chuẩn nhất.

để em gọi điện luôn cho anh ý bảo cắt luôn ra mai hàn lại cho nhanh, may quá có TCT chuột bạch trước hahahahahahahaha

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cao tối đa có thể, khi mở phần thùng sau xuông chỉ còn cách 1cm thôi. Mép trên của cản bằng đúng lỗ để quay dây xích hạ lốp dự phòng. Hôm qua anh đã so sánh với cản của Samurai (với bộ gá cong, không cắt mông xe) thì cản của anh cao hơn khoảng 3-4 cm. Tức là góc thoát đã ở mức tối đa.

Hôm qua làm xong thì đã tối mịt, không chụp ảnh được nữa. Tối nay cafe rồi chiêm ngưỡng, haha...
tối cafe nhé nghiên cứu rồi sáng mai anh em ra sửa luôn, nói chung lắp vào là phải sướng cơ :)) , chứ nhìn TCT của em bị quoặt thế kia thì kể cũng hơi buồn =))

transporterVN

Xe tăng
Mai mượn xe Aston đến cho anh ý xem là chuẩn nhất.

để em gọi điện luôn cho anh ý bảo cắt luôn ra mai hàn lại cho nhanh, may quá có TCT chuột bạch trước hahahahahahahaha
Chú mà cười anh là anh sẽ không lộ một bí quyết kịch độc cho chú đâu đấy, liệu hồn...bảo đi làm trước khi không chịu làm...

anhvan2390

Xe tăng
Cháu không lắp cản có được đi cafe không hả các cụ?

anhvan2390

Xe tăng
Cao tối đa có thể, khi mở phần thùng sau xuông chỉ còn cách 1cm thôi. Mép trên của cản bằng đúng lỗ để quay dây xích hạ lốp dự phòng. Hôm qua anh đã so sánh với cản của Samurai (với bộ gá cong, không cắt mông xe) thì cản của anh cao hơn khoảng 3-4 cm. Tức là góc thoát đã ở mức tối đa.

Hôm qua làm xong thì đã tối mịt, không chụp ảnh được nữa. Tối nay cafe rồi chiêm ngưỡng, haha...
em hỏi ngu tí góc thoát là góc gì hả các cụ? nó có giống góc cạnh hay góc nhà không?

sepbu

Xe điện
Ngay ở Bala - Hà Đông ...
Có 1 em trai tân độ rất đẹp ... em kết nhất cặp đèn bi-xeon quá trời!
Hôm nào tiện đường ... em sẽ chụp vài bô!

transporterVN

Xe tăng
Em đã sửa lại quả cản xong rồi, mất thêm một buổi sáng hôm nay rồi, nói chung là hài lòng rồi, chút nữa em up ảnh cho các bác xem.

transporterVN

Xe tăng
Sau khi nhận được các comment đóng góp ý kiến của các bác, em đã sửa lại cái cản sau của em cho đẹp hơn, chứ không phải cắt bỏ.

Đây là cái "móc rác" (theo lời nhà Cò) đây, bây giờ nó đã cao hơn, sát với gầm xe, không bị hạn chế góc thoát như cũ nữa.

Bên lái

Bên phụ.

Gần hơn

Nhìn từ thẳng từ hông xe

Tổng thể.

Đây là chỗ bắt maní,

Nhìn từ trên xuống.

Đầy thanh chống ngang để gia cường giữ hai thanh gá đã bắt vào xát xi.

Các bác còn phát hiện ra điểm gì chưa hợp lý thì comment giúp em để em hoàn thiện nốt ạ.

transporterVN

Xe tăng
ốp lườn mua ở ngoài HN bác ơi, giá năm em mua năm ngoái là 2,2T, chưa sơn, em sơn cùng màu xe. Nếu bộ sơn rồi hình như bây giờ là 3,5T

hoanganhtriton

Xe đạp
e muốn mua như bác mà e ở sài gòn sao mua được đây.bác có cách nào giúp e với.Cái cuả bác thấy đẹp quá.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đọ xem mông vợ 2 ai cong hơn nào haha :)) , so mông vợ 2 thôi chứ mông TCT thì vô đối rồi

xẻ mông em nó huhuhu :((

Chính thức mất tem mông =))

xót vợ quá ko dám nhìn huhu

sau khi thẩm mỹ giai đoạn 1

trông cũng ra gì phết mẩy hơn mông vợ 2 TCT tí :))

transporterVN

Xe tăng
Ngay ở Bala - Hà Đông ...
Có 1 em trai tân độ rất đẹp ... em kết nhất cặp đèn bi-xeon quá trời!
Hôm nào tiện đường ... em sẽ chụp vài bô!
Xe của một thành viên CLB Trai tân. Bác thích đèn bi xenon thì sang box hội Trai tân xem nhiều người có lắm rồi, việc gì phải chụp ảnh nữa.