Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

transporterVN

Xe tăng
em để ý anh em toàn chọn thùng nắp thấp,.... thùng nắp cao có khuyết điểm gì mà anh em ít chọn vậy ạ
Thùng cao nhiều ưu điểm quá nên bọn em không dám dùng thôi ạ. Ví dụ: chở hàng nhiều hơn, thậm chí lúc nào bí chở cả người cũng được.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

casanova0611

Xe tải
Em tay lái kém, muốn lắp camera cả lùi lẫn tiến thì qua đâu để lắp cho yên tâm về chất lượng & giá rổ hở các bác?

hienty

Xe tăng
Hờ hờ vụ này hỏi nhà VTA...camera với cái màn hình bé tí vừa làm gương vừa làm màn hình..sau này nhập hội rồi cộng thêm cản trước cản sau nữa thế là bán hết cả camera lùi với tiến...=))

Thích Triton

Xe điện
Hờ hờ vụ này hỏi nhà VTA...camera với cái màn hình bé tí vừa làm gương vừa làm màn hình..sau này nhập hội rồi cộng thêm cản trước cản sau nữa thế là bán hết cả camera lùi với tiến...=))
Cứ giới thiệu để vta bán mình lấy %. Theo tôi lắp báo tít thôi. Gọn, nhẹ, ngon bổ rẻ.

V.T.A

Xe điện
Vụ này lại phải off beer thì nó mới ra ngô khoai được.
Có 3 trường phái;

1. Trai Tân mông to sợ ủn vào vật tầm thấp,khuất tầm nhìn ,nhất là trẻ con- lắp Camera
2.Trai Tân háng cao có ủi vào gì thì nó ở tít dưới háng chỉ sợ đổ tường nó oánh bỏ mị.a - lắp báo khoảng cách cho chắc ăn
3. Đ.íu sợ :cản trước, sau ,gầm, lốp độ hết rồi. Ăn chơi sợ gì mưa dông . Có đen thì tội nhà thằng BH chịu ,để nguyên bản oánh lái cho khỏi rón rén.
.........
Đi off vài bữa ngó nghiên ốp sừn ae rồi hãy quyết bác ạ

V.T.A

Xe điện
Tềnh hênh là theo thông báo mới nhất 07 bộ thụt của Hội nhà ta đã đặt có thể không về kịp vào dịp kỷ niệm 182,5 ngày thành lập Hội .:-&
Tin tiếp theo ...sẽ có một Trai tân nhân bản bộ dàn ngoài giống nhà em..ka...ka...

transporterVN

Xe tăng
Từ khi mua xe đến giờ em vẫn để nguyên bản, chẳng camera, chẳng cảm biến, thỉnh thoảng lùi vào cột thép chỗ nhà để xe cho nó lõm một tý cũng chẳng sao.... nói các bác không tin, em lùi vào chuồng toàn nhìn quầng sáng trên tường nhà để xe, thằng cu ở bãi gửi xe cứ tưởng em có camera hay cảm biến. Tuy nhiên để an toàn thì vẫn cấn lắp đầy đủ, chẳng qua nhà em chưa có điều kiện nên đành chịu

thachthungtham

Xe buýt
Em tay lái kém, muốn lắp camera cả lùi lẫn tiến thì qua đâu để lắp cho yên tâm về chất lượng & giá rổ hở các bác?
Tui thấy xe buýt HN chẳng lắp camera gì mà nó chạy ầm ầm đó. Theo tui quan trọng nhất là cẩn thận không nên lắp, tiết kiệm để nâng cấp độ xe giống Chủ tịch Hienty.

casanova0611

Xe tải
Hì, em mắc cái tật nhà nghèo mà ham hố tiện nghi, với lại e thấy có camera lùi/tiến cũng cần thiết, nhất là dạng tay lái non & sợ va quệt như em. Độ các thứ khác thì để từ từ có xiền làm sau cũng đc ah

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em hôm nay thú nhận là từ cái hồi đầu tư 1 khoản khơ khớ lắp camera lùi với màn hình em liếc nó đúng mấy lần đầu :)). Bây giờ thì em lùi = cảm giác chính xác hơn ca me daaaa

Chỉnh sửa cuối:

thachthungtham

Xe buýt
Hì, em mắc cái tật nhà nghèo mà ham hố tiện nghi, với lại e thấy có camera lùi/tiến cũng cần thiết, nhất là dạng tay lái non & sợ va quệt như em. Độ các thứ khác thì để từ từ có xiền làm sau cũng đc ah
Ngày xưa tui cũng thế đấy. Muốn tay lái vững vàng nhanh đi theo hội TRITON dã ngoại các cung vừa fải. Đặc biệt là Tui làm phụ xe cho Chủ tich Hienty vững vàng lên cực kỳ...Nhớ mua bảo hiểm.

Chỉnh sửa cuối:

triton6789

Xe buýt
Có khứa kìa bác nào bán camela lùi đê... Anh em lắp cản trước và sau xong sẽ quên luôn khái niệm camela :)):)):))

Thích Triton

Xe điện
Bác còn nợ e cái tời đấy...trả đê
Xe tôi nguyên bản nhưng lắp tời mới hay chứ. 6789 nghiên cứu hộ đê. Hiền ty nhịn đi. Ha. Ha. ... Lọ mực thay bóng chưa mà o thấy quay ở La hủ?

amazoncafe

Xe tăng
Mấy ông trên toàn xe ấy ý mà bác đừng nghe, xe cộ là phải đầy đủ : đệm da, mâm đúc, camela nùi, màn hình LCD, GPS, cảm biến trước sau, gương bấm gập tự động, lọc không khí trong xe, dán kính Vcun ... lái cái xe thế nó mới sướng bác ah

Chứ lắp linh văn tính kiểu giá nóc thì đi ù ù, lốp to lái nặng mà lại tốn dầu, giảm sóc lò so này nọ xe chỉ tổ cao tướng mỗi lần lên xe vợ con nó lại chửi , lắp thêm đèn chỉ tổ hại ặc quí mà thằng lái đối diện nó cáu nó lại chửi bố cho ....

Lói chung lắp cái gì ... bác cứ qua đây tui tư vứn cho chứ đừng vội vàng mấy tháng sau lại thay mất cái hay của người đi sau

triton6789

Xe buýt
Xe tôi nguyên bản nhưng lắp tời mới hay chứ. 6789 nghiên cứu hộ đê. Hiền ty nhịn đi. Ha. Ha. ... Lọ mực thay bóng chưa mà o thấy quay ở La hủ?
Không có vấn đề gì bác ạ, bác phải đưa ra tiêu chí ntn rồi sẽ nghiên cứu phương án thi công. Để cái sản phẩm của em xong rồi xem cần phải điều chỉnh gì k đã ?
@hiền ty: Họ Thích bảo nhịn kìa oai phong 1 chủ tịt đâu rồi, ha ha.

Trạng thái
Thớt đang đóng