Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

hienty

Xe tăng
Xe tôi nguyên bản nhưng lắp tời mới hay chứ. 6789 nghiên cứu hộ đê. Hiền ty nhịn đi. Ha. Ha. ... Lọ mực thay bóng chưa mà o thấy quay ở La hủ?
Quay xong chín mất mấy ông biên phòng...hôm kênh *** nước ngập ướt mia nó roài...Ông họ Thích mà lắp tời nhá tôi xịt lốp...=))

Thích Triton

Xe điện
Mấy ông trên toàn xe ấy ý mà bác đừng nghe, xe cộ là phải đầy đủ : đệm da, mâm đúc, camela nùi, màn hình LCD, GPS, cảm biến trước sau, gương bấm gập tự động, lọc không khí trong xe, dán kính Vcun ... lái cái xe thế nó mới sướng bác ah

Chứ lắp linh văn tính kiểu giá nóc thì đi ù ù, lốp to lái nặng mà lại tốn dầu, giảm sóc lò so này nọ xe chỉ tổ cao tướng mỗi lần lên xe vợ con nó lại chửi , lắp thêm đèn chỉ tổ hại ặc quí mà thằng lái đối diện nó cáu nó lại chửi bố cho ....

Lói chung lắp cái gì ... bác cứ qua đây tui tư vứn cho chứ đừng vội vàng mấy tháng sau lại thay mất cái hay của người đi sau
Lắp thêm cái kính viễn vọng. Lắp để tìm xe sau khi ngồ xe Hiền ty cho dễ

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Lấy xe về bác đừng vội mua thêm cái gì nhé chỉ cần mua cái lót thùng chính hãng thôi
Sau đó lên đây ae tư vẫn cho bác cái gì nên cái gì không ... nghe chán đi mua vẫn chưa muộn hehe
Mấy ông trước mua đồ hơi vội nay lại đang bán thanh lý kia kìa lục tốn lắm mà lại mất công
Cảm ợn cụ Ama... Có xe về em sẽ lắp mỗi cái lót thùng và học hỏi các cụ nhà ta ạ

amazoncafe

Xe tăng
Cảm ợn cụ Ama... Có xe về em sẽ lắp mỗi cái lót thùng và học hỏi các cụ nhà ta ạ
Nhắc cụ luôn : lót thùng xịn thì có trữ : Mitsubishi Motors được dập nổi rất to, tai bắt bằng inox
loại thường thì là : aero .. gì đấy, tai bắt bằng nhựa đen nhé
nói chung khác nhau nhiều về chất lượng đới, giá cả lại như nhau thế mới đau sờ cau chứ lỵ

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Nhắc cụ luôn : lót thùng xịn thì có trữ : Mitsubishi Motors được dập nổi rất to, tai bắt bằng inox
loại thường thì là : aero .. gì đấy, tai bắt bằng nhựa đen nhé
nói chung khác nhau nhiều về chất lượng đới, giá cả lại như nhau thế mới đau sờ cau chứ lỵ
Cụ Ama giúp em thì xin cho chót ;) Cụ cho em hỏi là mua ở đâu và rổ giá thế nào ạ, em cảm ơn cụ.

amazoncafe

Xe tăng
Cụ Ama giúp em thì xin cho chót ;) Cụ cho em hỏi là mua ở đâu và rổ giá thế nào ạ, em cảm ơn cụ.
Mua luôn tại hãng giá khoảng 3tr đến 4tr gì đó, cụ xem giá ở mấy tờ quảng cáo của Mit đới

Vietkid

Xe điện
Em đang khoái vụ bộ đàm trên xe, cụ nào tư vấn em phát. Làm quả bộ đàm cầm tay hay lắm xe như của Tô Mỹ Lệ ạ.

transporterVN

Xe tăng
Em đang khoái vụ bộ đàm trên xe, cụ nào tư vấn em phát. Làm quả bộ đàm cầm tay hay lắm xe như của Tô Mỹ Lệ ạ.
Tôm mỹ lệ nó lắp còi hủ gắn trên xe còn bộ đàm là cầm tay đấy chứ bác. Mua cái cầm tay cho tiện bác ạ, thỉnh thoảng ngồi cafe hú nhau hay phết

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cái giàn đấy là còi bác ạ :D, 13 tiếng, có thể nói ra ngoài, bác chỉ càn thì thầm với cái alo thì bên ngoài chói tai luôn :)) ko cần phải hét lên :)).
Còn bộ đàm em dùng cầm tay mini thôi chứ ko lắp trên xe. Mà quên mất ko hiểu bác nào đang cầm bộ đàm của em ?

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Tình hình này phải cố cải thiện độ sáng của em Trai trước khi đại hội 27 mới dc :)) thèm lắm rồi. Hôm nay bj rọi pha đau quá :((

Vietkid

Xe điện
Bộ đàm nhà mình dùng tần số bao nhiêu thế các cụ

Thích Triton

Xe điện
Nhìn chung là ô thích bộ đàm để gọi ae hay bộ còi hụ để pọp pọp và nói trong xe ra loa ngoài xe?

Vietkid

Xe điện
Bộ đàm để gọi anh em chứ ạ.

amazoncafe

Xe tăng
Bộ đàm để gọi anh em chứ ạ.
Muốn lấy bộ đàm thì alo cho cậu này, trước ae triton cũng lấy ở đây mà, cứ hỏi loại kenwood hội triton lấy là biết liền, giá khoảng 100 obama
Đạt - 0983761087

Vietkid

Xe điện
Cảm ơn anh, hôm tới có cái chém gió rồi. He he he.

Thích Triton

Xe điện
Cảm ơn anh, hôm tới có cái chém gió rồi. He he he.
Qua bộ ảnh CT vừa qua tôi thấy chắc tôi o dùng bộ đàm nữa hay tôi bán thôi. Đằng nào ra khỏi hội cũng o dùng nữa. Ha. Ha... Lấy tiền làm lễ xuất đội. Ae cho ý kiến.

triton6789

Xe buýt
Qua bộ ảnh CT vừa qua tôi thấy chắc tôi o dùng bộ đàm nữa hay tôi bán thôi. Đằng nào ra khỏi hội cũng o dùng nữa. Ha. Ha... Lấy tiền làm lễ xuất đội. Ae cho ý kiến.
Họ Thích cho e mượn tạm cái bộ đàm đi, định mua cái gắn xe mà chưa mua kịp.

Thích Triton

Xe điện
Có tời chưa để qua lấy luôn nào...:))
Tôi ra khỏi hội để thành lập "triton họ thích" nên phải cứu ae. Chưa có đâu. Muốn nhanh thì phải từ từ. Ha. Ha... Tôi hy vọng thành CT họ Thích. Ok?

Trạng thái
Thớt đang đóng