Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

gatre76

Xe máy
Sáng nay em vừa giong vợ 2 ra sắm lơ sơ mấy thứ:

Lót thùng: 3,5tr

Nắp thùng thấp dùng cơ crđ báo giá 24tr500 cả sơn & lắp đặt nhưng chưa có hàng, 10 ngày sau mới có.

Chào Bác,

Em cũng đang có nhu cầu gắn lót thùng và nắp thùng, bác xem cái nắp thùng bác định gắn giống cái này không nhé ! em đang đặt loại này nhưng vẫn chưa có hàng, nghe cô sales bảo là hàng carryboy nhập từ Thái

casanova0611

Xe tải
Dạ, nó cũng gần như vậy bác ạ, thấp như thế, chỉ khác tý chi tiết thôi ạ

Thích Triton

Xe điện
cái này là carry girl chứ. giống y bộ của thạch thùng. bộ này làm gì có điện. đâu đó trên dưới 10t thôi. hỏi thạch thùng ý. nhưng tôi khuyên o nên lắp điện vì thỉnh thoảng phải bảo dưỡng và hơi xộc xệch.

Sáng nay em vừa giong vợ 2 ra sắm lơ sơ mấy thứ:

Lót thùng: 3,5tr

Nắp thùng thấp dùng cơ crđ báo giá 24tr500 cả sơn & lắp đặt nhưng chưa có hàng, 10 ngày sau mới có.

Chào Bác,

Em cũng đang có nhu cầu gắn lót thùng và nắp thùng, bác xem cái nắp thùng bác định gắn giống cái này không nhé ! em đang đặt loại này nhưng vẫn chưa có hàng, nghe cô sales bảo là hàng carryboy nhập từ Thái

hienty

Xe tăng
Đúng kiểu là phải lắp cả Camera và màn hình cho giống Tôm luôn, :)), cả dán kính nữa, xong đến nắp thùng điện
Ông chỉ đc cái nói đúng

Hì, e cũng vừa lấy xe, lót thùng hãng bán là 4,2tr. Con rồng đỏ trước bán là 3,2tr sáng nay e lắp là 3,5tr(lý do là tỷ giá $ lên). Chả chênh bao nhiêu so với hãng nhưng e ngại quay lại nên lắp luôn ở crđ
À, cong cái chắn mưa ở cứa sổ hãng bán là 2,2tr đấy các bác, e mua xừ ở ngoài cũng chẳng kém mấy có mấy trăm
Cái xừ đấy của chú nó xấu hơn nhiều...đừng nghe lời Tôm. Cái không xừ của a mua có 4 nít mới cóng, thanh lý mà. Chất liệu khác nhau nhiều đấy

transporterVN

Xe tăng
Cái ông Casa này có phải bệnh nhân của Tôm không? sao nhu cầu giống thế k biết?

Bác gatre này thì nhu cầu giống hệt bác thạch thùng

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hôm nay ngồi chế cháo vặn vẹo dc dàn đèn nóc hơi bị oách :)) ngon bổ rẻ so với thiệt hại. Mai cho em nó tí điện xem làm cảnh hay là dùng dc =)) =))

thachthungtham

Xe buýt
Hôm nay ngồi chế cháo vặn vẹo dc dàn đèn nóc hơi bị oách :)) ngon bổ rẻ so với thiệt hại. Mai cho em nó tí điện xem làm cảnh hay là dùng dc =)) =))
Anh cũng vừa xong đèn chiều nay. Sau một thời gian dài ngâm cứu lắp xong bộ đèn nóc, tối nay đi thử hả hê tưởng hay đi đường bọn đối diện nó toàn chửi bậy chẳng hiểu nó chửi cái gì? Của Mợ Nắp đèn gì thế.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Anh cũng vừa xong đèn chiều nay. Sau một thời gian dài ngâm cứu lắp xong bộ đèn nóc, tối nay đi thử hả hê tưởng hay đi đường bọn đối diện nó toàn chửi bậy chẳng hiểu nó chửi cái gì? Của Mợ Nắp đèn gì thế.
Đèn của em mua ở Sky market =)) =)) =))

amazoncafe

Xe tăng
Hì, e cũng vừa lấy xe, lót thùng hãng bán là 4,2tr. Con rồng đỏ trước bán là 3,2tr sáng nay e lắp là 3,5tr(lý do là tỷ giá $ lên). Chả chênh bao nhiêu so với hãng nhưng e ngại quay lại nên lắp luôn ở crđ
À, cong cái chắn mưa ở cứa sổ hãng bán là 2,2tr đấy các bác, e mua xừ ở ngoài cũng chẳng kém mấy có mấy trăm
Chú này ae nói nhiều rồi nhưng cứ như nước đổ đầu vịt, ra ngoài hàng là bị hấp dẫn luôn mụ hết cả người cái gì gì cũng thích lắp vào xe thế mới chết chứ lỵ, giá cả thì thôi rồi quá mắc mà cũng chỉ là hàng tung của cả thôi ...
Phải offline và dã ngoại với ae vài lần mới thấy cái gì hữu ích nhất sau đó mới quyết định nên làm cái gì hehe

casanova0611

Xe tải
Em cũng biết điều đó nhưng bác lại chả hiểu được cái cảm xúc nôn nóng của em ;)
Mơ ước bấy lây nay mới thành hiện thực, nên lúc nào cũng hừng hực.....

tienart

Xe hơi
Các bác độ mấy em trai tân sướng thật đấy toàn đồ có sẵn tha hồ chọn lựa, chả bù cho siêu xe cỏ nhà em toàn đồ tự mò, tự chế nhặt nhạnh loanh quanh hic hic

gatre76

Xe máy
Chào các bác,
Tình hình cô sales nắp thùng lại hứa 5 ngày nữa e chán cái sự chờ đợi roài, bác nào có biết chổ nào bán nắp thùng dùng cơ na ná như bác triton 37 không ? chỉ dùm e với em ở SG, chắc mai phải qua lắp cái tấm lót để trừ tiền cọc, rõ chán ^:)^
Hoặc nắp thùng giống hình này, bác nào có alo cho em với nhé ! 0913771764 cảm ơn nhiều !

Chỉnh sửa cuối:

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chú này ae nói nhiều rồi nhưng cứ như nước đổ đầu vịt, ra ngoài hàng là bị hấp dẫn luôn mụ hết cả người cái gì gì cũng thích lắp vào xe thế mới chết chứ lỵ, giá cả thì thôi rồi quá mắc mà cũng chỉ là hàng tung của cả thôi ...
Phải offline và dã ngoại với ae vài lần mới thấy cái gì hữu ích nhất sau đó mới quyết định nên làm cái gì hehe
Bác cứ dọa bác ý thế =)), tâm trạng lúc đó em hiểu , phê nắm :)). Nhưng mà đi off còn phê hơn nữa , em vừa về đây :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chào các bác,
Tình hình cô sales nắp thùng lại hứa 5 ngày nữa e chán cái sự chờ đợi roài, bác nào có biết chổ nào bán nắp thùng dùng cơ na ná như bác triton 37 không ? chỉ dùm e với em ở SG, chắc mai phải qua lắp cái tấm lót để trừ tiền cọc, rõ chán ^:)^
Hoặc nắp thùng giống hình này, bác nào có alo cho em với nhé ! 0913771764 cảm ơn nhiều !
Ở SG hình như có chỗ Minh Giang nhiều đồ đấy bác.

transporterVN

Xe tăng
Các bác độ mấy em trai tân sướng thật đấy toàn đồ có sẵn tha hồ chọn lựa, chả bù cho siêu xe cỏ nhà em toàn đồ tự mò, tự chế nhặt nhạnh loanh quanh hic hic
Đâu có bác ơi, bọn em toàn tự chế đấy chứ, thế nó mới rẻ.
Bác cho hỏi siêu xe cỏ nhà bác là loại gì ạ, bác muốn độ gì thì cho thông tin để bọn em xem có sẵn k thì bác lắp.

gatre76

Xe máy
sang nay đã làm việc với Minh Giang roài, Thứ 5 là có thùng và lắp mới ! Cảm ơn bác Hiền Ty Chủ Tịch :)

thachthungtham

Xe buýt
Thông báo với Anh Em TRITON. Vừa qua CON RỒNG LỘN lấy 2 thanh giá nóc của I 30CW phát hiện là có bộ cản trước Em của iRONMEN giá rẻ giật mình sơn tĩnh điện đen sần. Bác nào có nhu cầu qua Láng Hạ Hoặc Cao Bá Quát xem nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng