Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Trên Youtube có 1 bài hướng dẫn lắp ống thở rất tỉ mỉ, cái mình thiếu là đồ nghề :D:D

BMWHOLIDAY

Xe buýt
Những người xấu tính thường nghĩ mọi người giống mình và hay vòi vĩnh. Ô BMW đấy à? Tu luyện ở đâu mà may mới xuất viện? Xem lại chữ ký đê.... He. He ...
Dạo này thấy THÍCH TRITON hơi bị lổi đấy nhá he he.
Mà chữ ký của tôi là tôi kêu gọi mọi người hãy cho người khác truoc khi đòi hỏi người ta cho mềnh đới ê ê..

Thích Triton

Xe điện
tôi vừa gặp hưng Motul. rủ tôi đi uống bia nhưng tôi bận. mình phải có giá của mình chứ mà ít ra giá cũng có thể làm nộm. nhưng về bộ thụt của irman thì vẫn bị nẩy. có lẽ phải lắp lò xo vào mà chắc cú nhất là thay cả nhíp. tôi dành đợi hóa giá vậy. hu. hu... của ô tct thế nào rồi hay lại rỉ tai "tiên sư thằng nào nói cho thằng nào" tôi nghi bộ của tct là bộ khuyễn mãi vớt tay trên của VTA nên giá cả nó mới thay đổi luôn xoành xoạch thế. may mà nó dựa theo usd chứ theo vàng thì bỏ ***. tôi nhận định thế có gì sơ xuất xịn dược lượng thứ.

amazoncafe

Xe tăng
Thông tin mới đây
Hôm nay mình mới liên lạc với các bạn Lào (tháng trước vừa qua Lào mà) hỏi về tình hình Thụt, loxo, nhíp ... xem bên đấy thế nào nên có một số thông tin cho ae đây
bên Thai và Lào hay dùng đồ của Procomp, xịn hơn thì rancho và một số loại khác nữa giá cả khá mềm so với OME hay ironman, giữa tháng 12 này có một số đ/c Lào đi Caravan sang mình mà toàn dân gara chơi offroad bên đấy.
đ/c nào có nhu cầu thì alo mình để mình trao đổi với ae Lào rồi đặt hàng luôn. đợt này cũng đang có ý định làm 4 quả Procomp MX6 cho nó giống thế giới cái mà hehe

PS : ảnh minh họa MX6 sang thớt tiền trạm cung đường VN - Lào nhé kaka

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em yêu Procomp MX6 :x, nhưng giá thế nào ạ ? Và hình như lắp nó vào là xe lên 6" đấy ạ ? Liệu các thông số xe mình chịu dc ko ạ ?

dinhxuanliem

Xe buýt

xe cao wa

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

amazoncafe

Xe tăng
Em yêu Procomp MX6 :x, nhưng giá thế nào ạ ? Và hình như lắp nó vào là xe lên 6" đấy ạ ? Liệu các thông số xe mình chịu dc ko ạ ?
Có nhiều loại để chọn mà, MX6 thì phải độn gầm, hàn mấu mới, thêm thanh giằng ... nói chung phải gia cố nhiều
Procomp có nhiều model dành cho các hạng lên từ 2.5 - 4 - 6 inch, loại đồng bộ hoặc loại độ cao cấp ....
các bác tham khảo ở đây nhé báo model lấy giá từ Lào
http://www.procompusa.com/productlist.aspx?plid=1808&catid=1&subcat=38&ptid=5491

transporterVN

Xe tăng
tôi vừa gặp hưng Motul. rủ tôi đi uống bia nhưng tôi bận. mình phải có giá của mình chứ mà ít ra giá cũng có thể làm nộm. nhưng về bộ thụt của irman thì vẫn bị nẩy. có lẽ phải lắp lò xo vào mà chắc cú nhất là thay cả nhíp. tôi dành đợi hóa giá vậy. hu. hu... của ô tct thế nào rồi hay lại rỉ tai "tiên sư thằng nào nói cho thằng nào" tôi nghi bộ của tct là bộ khuyễn mãi vớt tay trên của VTA nên giá cả nó mới thay đổi luôn xoành xoạch thế. may mà nó dựa theo usd chứ theo vàng thì bỏ ***. tôi nhận định thế có gì sơ xuất xịn dược lượng thứ.
của em vẫn ở trong hộp nhá, đợi lò xo mới lắp nhá. Giá thì không thay đổi, vẫn là giá ở trong cùng lô hàng đặt chung. Chỉ lợi hơn tý là không mất tiền ship và giá đô rẻ hơn tý thôi, hah

V.T.A

Xe điện
Nó bắn súng đì đùng off cả tuần nay rồi.Sáng nay mới diễn cho Quan chức xem.
Em vác máy ảnh + chân máy ra thì quên mất thẻ,quay về lấy ngại quá không thì đã có ảnh phục vụ các bác

amazoncafe

Xe tăng
Em cảm ơn bác, em sẽ đk thông tin tv. Hôm nay bên bán xe có thông báo ngoài 20/11 em mới có xe, sốt ruột quá ạ.
Lấy xe về bác đừng vội mua thêm cái gì nhé chỉ cần mua cái lót thùng chính hãng thôi
Sau đó lên đây ae tư vẫn cho bác cái gì nên cái gì không ... nghe chán đi mua vẫn chưa muộn hehe
Mấy ông trước mua đồ hơi vội nay lại đang bán thanh lý kia kìa lục tốn lắm mà lại mất công

BMWHOLIDAY

Xe buýt
Ở đâu vậy bác? Giá đó đã bao gồm lắp đặt chưa ạ. Bác cho cái thông tin giây thép đi ợ
Giá đó chưa có phí lắp đặt cụ ạ.
Cụ có thể gọi số 0982261005 để mua nhé.
Chúc cụ sớm có ống thở để lặn cho oách :P

dinhxuanliem

Xe buýt
Thông tin của cụ BMW lày khả nghi quá.

triton6789

Xe buýt
E có nhu cầu trước mắt thanh lý bộ lót gầm nguyên bản rất mới chỉ hơi xước 1 tý, bác nào không có nhu cầu thay lót gầm có thể chập 2 miếng lại cũng khá ổn.

cavayxanhs

Xe đạp
em để ý anh em toàn chọn thùng nắp thấp,.... thùng nắp cao có khuyết điểm gì mà anh em ít chọn vậy ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng