[Funland] Trên tay Bphone, hơn cả mong chờ cccm ạ :)

Khacdinh326

Xe đạp
1 là cụ không đọc rõ, 2 là não hoặc khả năng đọc hiểu của cụ có vấn đề, em chỉ bảo chất lượng và giá thành quan trọng hơn imeil. Cụ gangnam là người trải nghiệm thực tế cho đánh giá là ổn, không như các ông nhìn và nghĩ rồi phán, chắc hẳn mọi người đều biết cụ gangnam làm gì và không tin cụ ý là seeder của bkve, nên theo em đánh giá trải nghiệm cụ ý khách quan và, b2 ổn. Còn cụ nghĩ chỉ cần cái imei mà đếch cần chất lượng thì mời cụ hạnh phúc với cái imei.
Cái điện thoại 10 củ mà cái j cũng lỗi, đền imei cũng *** đăng ký lại còn hỏi vớ vẩn. Iphone vs sam sung nghe gọi đầy đủ chức năng, nhưng check imei trên trang chủ app k có em bán cụ 5 triệu cụ mua k nói mẹ cho nó vuông

Khacdinh326

Xe đạp
Cụ nào noi imei k quan trọng em bỏ sỉ iphone check imei k ra mua dùm cái. Xàm xí đú

Furiso

Xe tăng
Em không biết đá bóng, không có nghĩa em không được chửi thằng Minh Long nó đá kém.
Hay cụ lại bảo em không bằng 1/1000 nó thì không được chửi nó?
Em hỏi cụ, viva lotus, asanzo, qmobile, hkphone mobistar nó khác gì bphone? Sao không nhiều người chửi chúng nó?
Em đoán cho: chắc vì chúng nó không nổ những sản phẩm của nó là hàng cao cấp.
Thật ra em thấy bọn Hàn Quốc, Trung Quốc, Nhật... đều có tư tưởng ưu tiên dùng hàng nội địa của chúng nó để thúc đẩy sản xuất trong nước. Ví dụ như bọn Hàn Quốc làm ra những cái đàn piano cơ có chất lượng rất lởm khởm nhưng chúng nó vẫn ưu tiên hơn là dùng loại của Nhật sản xuất thậm chí ngay cả khi giá ngang nhau mà hàng Nhật ngon hơn.
Tuy nhiên anh Nổ đã quá nổ khi bảo hàng anh ấy là đẳng cấp, điều đó đánh vào sự hiểu biết của dân chơi công nghệ. Những người chơi điện thoại có thể sẵn sàng mua một cái máy vài chục triệu chỉ để có trải nghiệm một dòng sản phẩm mới nào đó sẽ không bao giờ mua bom phone cho dù có cố bảo đó là yêu nước. Mua bom khi biết nó lởm và nhất là khi CEO của nó liên tục nổ về "đẳng cấp" là một sự sỉ nhục về kiến thức công nghệ với những ai hiểu biết.

hl55

Xe tải
Các cụ tranh luận sôi nổi quá. Em nghĩ B phone gây hiệu ứng mạnh mẽ rồi, có thể tốt hoặc không tốt. :)):)):))

hunggialand.dsg

Xe máy
Em đoán cho: chắc vì chúng nó không nổ những sản phẩm của nó là hàng cao cấp.
Thật ra em thấy bọn Hàn Quốc, Trung Quốc, Nhật... đều có tư tưởng ưu tiên dùng hàng nội địa của chúng nó để thúc đẩy sản xuất trong nước. Ví dụ như bọn Hàn Quốc làm ra những cái đàn piano cơ có chất lượng rất lởm khởm nhưng chúng nó vẫn ưu tiên hơn là dùng loại của Nhật sản xuất thậm chí ngay cả khi giá ngang nhau mà hàng Nhật ngon hơn.
Tuy nhiên anh Nổ đã quá nổ khi bảo hàng anh ấy là đẳng cấp, điều đó đánh vào sự hiểu biết của dân chơi công nghệ. Những người chơi điện thoại có thể sẵn sàng mua một cái máy vài chục triệu chỉ để có trải nghiệm một dòng sản phẩm mới nào đó sẽ không bao giờ mua bom phone cho dù có cố bảo đó là yêu nước. Mua bom khi biết nó lởm và nhất là khi CEO của nó liên tục nổ về "đẳng cấp" là một sự sỉ nhục về kiến thức công nghệ với những ai hiểu biết.
Ý cụ e hiểu luôn, e sẵn sàng dẹp cái tôi cá nhân xuống nghe nó nổ vì yêu nước luôn... E chỉ ko để nó lừa đi yêu nước... lạ thôi. Như tàu lạ ngoài biển ấy ạ

Gửi từ Redmi 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Leonardodevince

Xe tải
Cái điện thoại 10 củ mà cái j cũng lỗi, đền imei cũng *** đăng ký lại còn hỏi vớ vẩn. Iphone vs sam sung nghe gọi đầy đủ chức năng, nhưng check imei trên trang chủ app k có em bán cụ 5 triệu cụ mua k nói mẹ cho nó vuông
lại 1 cụ nữa không đọc rồi, chất lượng ổn nhưng đắt nên không dưới 2 còm em bảo giá này em không mua nên cụ đừng mang cái 10 củ ra, imei em không quan trọng, nên cũng đừng, người dùng thực tế hiện tại em biết là cụ gangnam chưa có phản hồi bất cứ lỗi gì chứ chưa nói đến "cái gì cũng lỗi" nhé, nguyên seal 4,5 củ em xúc, hàng lướt không làm hỏng so với lúc nhận máy thì 3 củ em sút.

Longleg

Xe tăng
Nhìn cái kiểu ăn nói, bán hàng của bọn bờ ca ve đúng là léo khác gì bọn đa cấp, nói chung là các bác cứ tránh cmn xa cho ló lành. Em thật.... :))

scorpion_ica

Xe điện
Các thánh, làm được gì cho xã hội chưa mà cứ dè bỉu sp người ta vậy.
Hãy nhìn samsung ngày xưa, chất lượng siêu tàu mà dân người ta vẫn ủng hộ để nó phát triển như ngày nay.
Đã ko ủng hộ còn dè bỉu chê bai, chả hiểu nổi nữa
Mấy câu này của ngài cũ quá rồi, nghĩ ra cái gì mới mới một tí mà viết chứ, mãi không chán ạ?
Ngài đã làm được gì rồi? Tại sao ngài lại cứ dè bỉu những người dè bỉu Bphone vậy? :))

2005

Xe điện
Thật không thể tin được;)

lucdaugiang

Xe buýt
Hay... Gặp thất bại đếu thối chí (sửa tý tại chỗ này cụ sai chính tả).
Em đề nghi cụ liên lạc với tòa án và muấy trại tù ấy, tuyên dương những thằng trộm hay buôn ma túy gì đấy mà tái phạm nhiều lần...

À mà khựa nó copy là nó nói nó copy, no ko bu lu ba la là nó đầu tư 20 triệu Trumps để ... kiến đâu... Sao lại ghép chung thế a Q a ấy nói cụ cố tình gán ghép a ấy copy thì chết.

Cám ơn cụ đã chỉ giúp từ sai chính tả.
Em đang phân vân không biết cụ có biết phân biệt trắng đen, đúng sai, tốt xấu không...?

simo2001

Xe tăng
Túm váy lại là em sẽ nua Bphone. Hôm nào giao lưu với bà già ham vui cái.

scorpion_ica

Xe điện
Chửi đa cấp thì thường thôi, bây giờ phải là Quảng nổ cơ. Còn em không làm đa cấp, em thì cắm mặt vào đào múc xúc thôi nên lạc hậu lắm đek biết chửi hay như các cụ.
Còn về anh Quảng em nghĩ thế này. Đây là thằng đàn ông dám nghĩ dám làm, gặp thất bại đếu thối trí. Và anh ý đã làm ra những sản phẩm có ích cho xã hội. Ngừơi tiêu dùng bỏ tiền ra mua, họ đã sử dụng, đã trải nghiệm và họ hài lòng với chi phí mình bỏ ra. Thực tế trên of có mợ @Ba_gia_ham_ vui là mình chứng sinh động. Trong số những cụ đang chửi như hát hay mấy cụ đã làm được như anh ấy.Khi chúng ta bắt tay vào làm bất cứ việc gì dù to dù nhỏ đều sẽ gặp ít hay nhiều trở ngại và phải vượt quá nó mới tới thành quả cuối cùng. Và trên đời cũng chẳng có gì hoàn hảo cả các cụ đã nói " quét nhà sẽ ra rác" cái muốn nói là chúng ta nhìn nhận vấn đề đó thế nào thôi. Cái gì đó muốn tiến gần đến hoàn hảo đều cần có thời gian. Nhiều cụ chửi anh Quảng rõ hay mà làm được điều gì đó chắc bằng 1/1000 anh Quảng chắc XH mình đã khá hơn thế này rồi.
Ngẫm lại Khựa có thời gian copy 100/100 Âu, Mỹ để ra được một sản phẩm. May mà XH nó éo có những thành phần "uyên thâm" như xứ mình nên nó đã tiến lên. Chứ cứ cua một chậu như mình thì tèo như Hà Đông cmnr.
Cụ nhầm về dân Tàu.
Nhái nó bảo nhái, nhái bán giá rẻ, nhái của bọn nước ngoài nhưng không trí trá về sản phẩm.
Đối với dân Tàu thằng nào gian manh lừa lọc đồng bào coi như tự giết mình nhé.
Cái thói gian dối lừa lọc mà còn lắm người phủ phục tung hô như cụ thì còn nhục.
Chắc cụ chưa làm gì cho xã hội...thôi thế cũng là may!

hunggialand.dsg

Xe máy
Cám ơn cụ đã chỉ giúp từ sai chính tả.
Em đang phân vân không biết cụ có biết phân biệt trắng đen, đúng sai, tốt xấu không...?
E phân biệt cực tốt luôn cụ... Nói 100% thì e ko dám nhưng đã là NTD thông minh thì ko ai bỏ tiền mua nghi ngờ cả.
E hỏi lại cụ tý, thế cụ có nghi ko?

Khacdinh326

Xe đạp
1 là cụ không đọc rõ, 2 là não hoặc khả năng đọc hiểu của cụ có vấn đề, em chỉ bảo chất lượng và giá thành quan trọng hơn imeil. Cụ gangnam là người trải nghiệm thực tế cho đánh giá là ổn, không như các ông nhìn và nghĩ rồi phán, chắc hẳn mọi người đều biết cụ gangnam làm gì và không tin cụ ý là seeder của bkve, nên theo em đánh giá trải nghiệm cụ ý khách quan và, b2 ổn. Còn cụ nghĩ chỉ cần cái imei mà đếch cần chất lượng thì mời cụ hạnh phúc với cái imei.
chắc cụ chỉ lẩn quẩn trong này nên chỉ biết gangnam xài thực tế và chưa báo lỗi, còn lỗi người dùng post 1 mớ thậm chí có 1 bài rì viu trên tay hẳn ấy, chắc tại cụ chưa đọc.ahihi

Longleg

Xe tăng
Mà công nhận, bọn đa cấp cũng giỏi thật đấy, bao nhiêu thớt cảnh báo trên OF dồi mà vẫn lừa được 1 ốp phơ, đã thế còn mang lên đây khoe :))
Bái phục, bái phục...

khongtinhjp

Xe buýt
Có ai bắt mua đâu mà nhiều thánh vào dìm hàng thế. Em ủng hộ thương hiệu việt. Mình chưa có cơ hội dùng thì ủng hộ tinh thần cho thương hiệu việt ngày càng tốt hơn

Solaris8388

Đi bộ
Thực ra ko có imei cũng tốt ;)), đỡ bị chính phủ theo dõi :)). Ngoài ra còn tiết kiệm tiền ko phải đăng ký với bọn giãy chết.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
chắc cụ chỉ lẩn quẩn trong này nên chỉ biết gangnam xài thực tế và chưa báo lỗi, còn lỗi người dùng post 1 mớ thậm chí có 1 bài rì viu trên tay hẳn ấy, chắc tại cụ chưa đọc.ahihi
Mà công nhận, bọn đa cấp cũng giỏi thật đấy, bao nhiêu thớt cảnh báo trên OF dồi mà vẫn lừa được 1 ốp phơ, đã thế còn mang lên đây khoe :))
Bái phục, bái phục...
Em đang dùng đây, chắc ở đây ít cụ nào online điện thoại nhiều bằng em, hiện tại em chưa thấy xảy ra lỗi gì, và quan trọng là em tuyệt đối không cảm thấy bị lừa :))

anhtuan001

Xe đạp
cái này phải lỗi ko mấy cụ hay do người dùng tay ướt và đặt tay ko đúng cách ta

appleung

Xe tăng
Phải công nhận BPhone xịn thật ! Dường như anh Q vẫn hơi khiêm tốn khi nóu về em nó. Nếu em có đủ tiền và không bị bọn Apple lừa... em sẽ mua !