[Funland] Trên tay Bphone, hơn cả mong chờ cccm ạ :)

FRA

Xe tải
Thế tại sao TẤT CẢ các hãng khác nó phải đăng kí imei ạ? Chắc tại nó thừa hơi? Hay người dùng của nó lắm chuyện?
Trừ cái loại đóng bao tải vác vai Bằng Tường Lạng Sơn của QN ra thì đố cụ tìm được máy nào không đăng kí imei đấy. Kể cả startac, vertu đến qmobile asanzo.
" ..nó chỉ khẳng định là cái đó là dòng sp đấy của hãng đấy thôi, bọn bkve khẳng định của nó và đúng loại sp rồi thì cần đếch imei ( nhưng sau này bán được nhiều, đa dạng sản phẩm thì chắc sẽ cần).." !!?

Em cho là Cụ F cun rất có lý lẽ thuyết phục tuy nhiên chính các cụ khác tranh luận làm cụ mất bình tĩnh và có phần thiếu kiềm chế.
Cụ yên tâm , người đọc hiểu biết nhận thức được lý lẽ. một sản phẩm sản xuất ra mà thiếu đi phần tự tin về nguồn gốc và xuất xứ thì cũng quả là có vấn đề .

dexom

Xe Cứu Trợ
Ơ hệ điều hành là anh Quảng xây dựng riêng cho Bờ phôn sao lại không có i mên nhỉ? Sao lại có thể như thế được nhỉ? :-??

Leonardodevince

Xe tải
Bản thân nó còn không coi nó ra gì, cụ bán hàng tự in hóa đơn không đăng kí với cơ quan thuế, vậy thì có tin tưởng được không?
Hãng DUY NHẤT trên thế giới KHÔNG CÓ imei? Ha ha ha ha ha ha...
em bán rau nên như cụ gì phát biểu trên báo đài đấy, em đếch cần hóa đơn, haha. Còn em chỉ quan tâm ngon, bổ, rẻ là được, đếch cần imei, chỉ cần nó chịu trách nhiệm trước pháp luật đúng chủng loại cung cấp có thể bằng hệ thống riêng đăng ký ở VN là được Nhưng như em nói, giá này còn lâu em mới mua.

Khacdinh326

Xe đạp
" ..nó chỉ khẳng định là cái đó là dòng sp đấy của hãng đấy thôi, bọn bkve khẳng định của nó và đúng loại sp rồi thì cần đếch imei ( nhưng sau này bán được nhiều, đa dạng sản phẩm thì chắc sẽ cần).." !!?

Em cho là Cụ F cun rất có lý lẽ thuyết phục tuy nhiên chính các cụ khác tranh luận làm cụ mất bình tĩnh và có phần thiếu kiềm chế.
Cụ yên tâm , người đọc hiểu biết nhận thức được lý lẽ. một sản phẩm sản xuất ra mà thiếu đi phần tự tin về nguồn gốc và xuất xứ thì cũng quả là có vấn đề .
Đó là lý do tại sao thầy cô mất bình tĩnh đấy. Dạy mà nó dốt quá bố ai k nóng.ahihi

scorpion_ica

Xe điện
Pikachu toét còi, tài xế giơ bằng ra. Phôi xịn, kí xịn, nhưng hồ sơ gốc không có.
Là bằng giả hay bằng thật ạ?
Cụ hãy bình tĩnh.
Đọc lại kỹ đi đã.

justbenice

Xe buýt
Nhìn chung các bác đang tranh luận về một công ty nổi tiếng nhất Việt Nam về nổ, về một cái điện thoại đắt và lỗi tè le từ phần cứng lẫn phần mềm, một cái điện thoại kô có emei, kô biết sản xuất ở đâu (chỉ nghe chính bkave bảo nó làm ở VN nhưng kô chứng minh được), một cái điện thoại giá 10triệu nhưng cài android lậu.
Thế nên, quốc khánh các bác nên đi nhậu cho khỏe. đừng tranh luận về cái đồ đểu cài phần mềm lậu này nữa.

F kun

[Tịch thu bằng lái]

Vâng. Chống nước không cần tiêu chuẩn, imei không cần đăng kí, sản phẩm không cần chạy thử, quảng cáo không cần mua bản quyền, chỉ có thể là anh Quảng em, đại diện cho chí tuệ người Việt, đưa nước Việt ra khõi vũng trũng công nghệ, chứng minh cho toàn nhân loại thấy người Việt ta cũng có thể nhập điện thoại về gắn mác như ai, thậm chí bất chấp các chuẩn mực của bọn tây lông chúng mày luôn.

hungpb

Xe buýt
Các thánh, làm được gì cho xã hội chưa mà cứ dè bỉu sp người ta vậy.
Hãy nhìn samsung ngày xưa, chất lượng siêu tàu mà dân người ta vẫn ủng hộ để nó phát triển như ngày nay.
Đã ko ủng hộ còn dè bỉu chê bai, chả hiểu nổi nữa

F&G

[Tịch thu bằng lái]
Ngu thật hay giả vờ đấy? Chắc ngu thật

Ý sau thì em công nhận, nhưng ý đầu nếu đúng thì củ chuối, quan trọng nhất là thằng hãng xác nhận chính là của nó sx, có thể bằng imei hoặc có thể bằng hình thức khác, chỉ là do quy ước chung là imei thì hầu hết các hãng làm thế cho tiện quản lý thôi. Hệ thống nhận diện có thể là 1 hoặc nhiều hệ thống khác nhau miễn là hãng xác nhận hãng đang dùng hệ thống đấy là được.

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Hãy nhìn samsung ngày xưa, chất lượng siêu tàu mà dân người ta vẫn ủng hộ để nó phát triển như ngày nay.
Lại bài ca samsung, bài ca dân Hàn, bài hát truyền thống của bọn đá bi Quảng Nổ.

justbenice

Xe buýt
Chúng tôi kô ủng hộ hàng Việt Nam cài phần mềm lậu.
Dù kô có làm được gì cho xã hội thì cũng làm người lương thiện, kô sử dụng đồ ăn cắp :)
Hay bác muốn quốc tế nhìn vào đánh giá Việt Nam chỉ giỏi dùng phần mềm lậu kô trả tiền cho hãng viết phần mềm?

hunggialand.dsg

Xe máy
Bác lại bốc fet. Cái thời mà SS nó làm đt, Tàu vẫn chổng mông trồng lúa. Thời đấy dân Hàn muốn mua hàng Tàu cho rẻ cũng đếu có đâu. Hồi xưa mà cứ so 2017. Bác muốn thì cứ ủng hộ, có tiền muốn thì mua, nhưng ôm cái bủm này mà kêu gọi ủng hộ đất nước thì ko biết nước nào đâu.

Gửi từ Redmi 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

lucdaugiang

Xe buýt
Cụ có chửi bọn đa cấp không ạ? Chắc cụ bán đa cấp nên không tự chửi mình. Chứ người nào bình thường thì đều ghét và chửi đa cấp cả. Tức là họ cũng muốn sang mồm, muốn uyên thâm???
Chửi đa cấp thì thường thôi, bây giờ phải là Quảng nổ cơ. Còn em không làm đa cấp, em thì cắm mặt vào đào múc xúc thôi nên lạc hậu lắm đek biết chửi hay như các cụ.
Còn về anh Quảng em nghĩ thế này. Đây là thằng đàn ông dám nghĩ dám làm, gặp thất bại đếu thối trí. Và anh ý đã làm ra những sản phẩm có ích cho xã hội. Ngừơi tiêu dùng bỏ tiền ra mua, họ đã sử dụng, đã trải nghiệm và họ hài lòng với chi phí mình bỏ ra. Thực tế trên of có mợ @Ba_gia_ham_ vui là mình chứng sinh động. Trong số những cụ đang chửi như hát hay mấy cụ đã làm được như anh ấy.Khi chúng ta bắt tay vào làm bất cứ việc gì dù to dù nhỏ đều sẽ gặp ít hay nhiều trở ngại và phải vượt quá nó mới tới thành quả cuối cùng. Và trên đời cũng chẳng có gì hoàn hảo cả các cụ đã nói " quét nhà sẽ ra rác" cái muốn nói là chúng ta nhìn nhận vấn đề đó thế nào thôi. Cái gì đó muốn tiến gần đến hoàn hảo đều cần có thời gian. Nhiều cụ chửi anh Quảng rõ hay mà làm được điều gì đó chắc bằng 1/1000 anh Quảng chắc XH mình đã khá hơn thế này rồi.
Ngẫm lại Khựa có thời gian copy 100/100 Âu, Mỹ để ra được một sản phẩm. May mà XH nó éo có những thành phần "uyên thâm" như xứ mình nên nó đã tiến lên. Chứ cứ cua một chậu như mình thì tèo như Hà Đông cmnr.

AMMA

Xe tăng
Chim phone đẹp hơn bướm phone rồi.

hunggialand.dsg

Xe máy
Chửi đa cấp thì thường thôi, bây giờ phải là Quảng nổ cơ. Còn em không làm đa cấp, em thì cắm mặt vào đào múc xúc thôi nên lạc hậu lắm đek biết chửi hay như các cụ.
Còn về anh Quảng em nghĩ thế này. Đây là thằng đàn ông dám nghĩ dám làm, gặp thất bại đếu thối trí. Và anh ý đã làm ra những sản phẩm có ích cho xã hội. Ngừơi tiêu dùng bỏ tiền ra mua, họ đã sử dụng, đã trải nghiệm và họ hài lòng với chi phí mình bỏ ra. Thực tế trên of có mợ @Ba_gia_ham_ vui là mình chứng sinh động. Trong số những cụ đang chửi như hát hay mấy cụ đã làm được như anh ấy.Khi chúng ta bắt tay vào làm bất cứ việc gì dù to dù nhỏ đều sẽ gặp ít hay nhiều trở ngại và phải vượt quá nó mới tới thành quả cuối cùng. Và trên đời cũng chẳng có gì hoàn hảo cả các cụ đã nói " quét nhà sẽ ra rác" cái muốn nói là chúng ta nhìn nhận vấn đề đó thế nào thôi. Cái gì đó muốn tiến gần đến hoàn hảo đều cần có thời gian. Nhiều cụ chửi anh Quảng rõ hay mà làm được điều gì đó chắc bằng 1/1000 anh Quảng chắc XH mình đã khá hơn thế này rồi.
Ngẫm lại Khựa có thời gian copy 100/100 Âu, Mỹ để ra được một sản phẩm. May mà XH nó éo có những thành phần "uyên thâm" như xứ mình nên nó đã tiến lên. Chứ cứ cua một chậu như mình thì tèo như Hà Đông cmnr.
Hay... Gặp thất bại đếu thối chí (sửa tý tại chỗ này cụ sai chính tả).
Em đề nghi cụ liên lạc với tòa án và mấy trại tù ấy, tuyên dương những thằng trộm hay buôn ma túy gì đấy mà tái phạm nhiều lần...

À mà khựa nó copy là nó nói nó copy, no ko bu lu ba la là nó đầu tư 20 triệu Trumps để ... kiến đâu... Sao lại ghép chung thế a Q a ấy nói cụ cố tình gán ghép a ấy copy thì chết.

Gửi từ Redmi 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Em không biết đá bóng, không có nghĩa em không được chửi thằng Minh Long nó đá kém.
Hay cụ lại bảo em không bằng 1/1000 nó thì không được chửi nó?
Em hỏi cụ, viva lotus, asanzo, qmobile, hkphone mobistar nó khác gì bphone? Sao không nhiều người chửi chúng nó?

Leonardodevince

Xe tải
Ngu thật hay giả vờ đấy? Chắc ngu thật
1 là cụ không đọc rõ, 2 là não hoặc khả năng đọc hiểu của cụ có vấn đề, em chỉ bảo chất lượng và giá thành quan trọng hơn imeil. Cụ gangnam là người trải nghiệm thực tế cho đánh giá là ổn, không như các ông nhìn và nghĩ rồi phán, chắc hẳn mọi người đều biết cụ gangnam làm gì và không tin cụ ý là seeder của bkve, nên theo em đánh giá trải nghiệm cụ ý khách quan và, b2 ổn. Còn cụ nghĩ chỉ cần cái imei mà đếch cần chất lượng thì mời cụ hạnh phúc với cái imei.