[Funland] Trên tay Bphone, hơn cả mong chờ cccm ạ :)

Hoang Cute

Xe tải
Ko hiểu cái mà các cụ gọi là Android lậu có cài App được như thường ko? Win lậu cài được thì em vẫn chơi như thường
Mình thấy up rom ngoài quán cho đt Hàn xẻng xách tay vẫn cài app bình thường cụ ợ.

thanh040506

Xe trâu
1. Đây có phải sản phẩm Việt không thì còn đang tranh luận. Nhưng cháu tuyệt đối không tin vào Quảng Nổ :))

2. Bom phôn có quá nhiều phốt (B1 chết giãy đành đạch). B2017 thì giá cực chát so với cấu hình, chất lượng nghe nói bình thường.

Cháu chỉ nhìn thông tin trên mạng thế thôi chứ cháu cũng không có ý định mua Bphone để trải nghiệm ạ.

Anw, chúc mừng mợ. Nhưng nếu mợ ủng hộ người Việt thì có thể quyên góp giúp những người nghèo, vùng miền núi xa xôi. Đừng biếu cho con buôn ạ ;)
Giọng e Táo đây hử☺

simo2001

Xe tăng
Mấy chú sùi bọt méo chửi Bphone chắc không bao giờ đủ tiền mua cái điện thoại trên 10 triệu.

Tâm tính hận thù, nhỏ nhen, đố kị như vậy làm sao thành công nổi trong cuộc đời khó khăn này.

Hoang Cute

Xe tải
Mấy chú sùi bọt méo chửi Bphone chắc không bao giờ đủ tiền mua cái điện thoại trên 10 triệu.

Tâm tính hận thù, nhỏ nhen, đố kị như vậy làm sao thành công nổi trong cuộc đời khó khăn này.
Cụ mua bp chưa? Iem chỉ đủ tiền mua con xe còi còi lái chơi thôi chưa đủ tầm mua Chym

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn

Đồng ý với bác !
Không yêu ko được lời động viên thì đừng nói lời đắng cay. Em thể hiện bằng hành động nhỏ ủng hộ trong khả năng của mình. Máy đẹp dùng chất trong tầm tiền

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Gớm có cái đt của ông Q nổ mà cc choảng nhau đc mấy chục tầng. Thôi e lượn

justbenice

Xe buýt
Thấy bảo mấy nghìn tỷ chứ 500 tỷ bõ gì, nói cho sướng lỗ mồm *** ai kiểm chứng.
Nay báo đăng này cụ :
http://baodatviet.vn/khoa-hoc/cong-nghe/smartphone-viet-tot-hon-iphone-sao-chang-duoc-don-chao-3342290/

Smartphone Việt tốt hơn iPhone: Sao chẳng được đón chào?
...
câu kết : Nhìn vào điều này có thể thấy không phải tự nhiên mà người tiêu dùng lại gọi BPhone hay Bkav là "nổ to".

mrx13681

Xe hơi
Nói thì như bố con chó xồm, cái gì cũng nhất quả đất, nhất hành tinh, làm thì mèo mửa, bảo sao không bị ghét.

VIỆT ANH

Xe điện
Nay báo đăng này cụ :
http://baodatviet.vn/khoa-hoc/cong-nghe/smartphone-viet-tot-hon-iphone-sao-chang-duoc-don-chao-3342290/

Smartphone Việt tốt hơn iPhone: Sao chẳng được đón chào?
...
câu kết : Nhìn vào điều này có thể thấy không phải tự nhiên mà người tiêu dùng lại gọi BPhone hay Bkav là "nổ to".
Không tự nhiên ng ta gọi là lều báo đâu cụ.Quăng lên chặt chém câu view cũng là bt.:)
Nói chung nó là thương hiệu mới,sp chưa được dùng,đánh giá rộng rãi, và giá cả chưa phù hợp thôi.
Cơ bản là ghét cái miệng cu Quảng.:)

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn
Con này bn tiền vậy cụ
Em mua vào ~9 triệu cụ à (voucher giảm 500k cộng tặng Sim 4G nhưng em ko lấy bán lại Sim luôn). Em xúc 3 cái cho anh em cty dùng. Đọc qua 1 vòng diễn đàn thấy toàn người Việt xấu xí. Nó có lỗi thì em cũng vẫn mua trong khả năng của mình, mừng là nó rất đẹp và dùng ok trong tầm giá, em đang dùng 7 plus nhưng vẫn mua thêm cái thứ 2 để dùng sơ cua và ủng hộ

Chỉnh sửa cuối:

Hoang Cute

Xe tải
Đồng ý với bác !
Không yêu ko được lời động viên thì đừng nói lời đắng cay. Em thể hiện bằng hành động nhỏ ủng hộ trong khả năng của mình. Máy đẹp dùng chất trong tầm tiền
Chúc mừng cụ. Nhà em xài cái đt cùi 6s+ và 7 này cho nó đỡ nổi tiếng.

Gió sáng

Xe hơi
9 triệu cụ à. Em xúc 3 cái cho anh em cty dùng. Đọc qua 1 vòng diễn đàn thấy toàn người Việt xấu xí. Nó có lỗi thì em cũng vẫn mua trong khả năng của mình, mừng là nó rất đẹp và dùng ok trong tầm giá, em đang dùng 7 plus nhưng vẫn mua thêm cái thứ 2 để dùng sơ cua và ủng hộ

E thì chưa mua, nhưng nhìn qua ảnh thì cũng thấy đẹp mà, 9tr thi làm gì chat lắm đâu

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn
E thì chưa mua, nhưng nhìn qua ảnh thì cũng thấy đẹp mà, 9tr thi làm gì chat lắm đâu
Gọi là hơi đắt tý so với ĐT của mấy anh Tàu khựa thôi, do thương hiệu mới và dư âm từ thất bại của Bphone 1 nên người dùng có ánh mắt hơi dè chừng nhưng có vẻ một số người quá gato khắc nghiệt. Nghĩ tốt tý cho đời tươi sáng có chết ai đâu sao cứ phải sống bằng việc dè bỉu nhau lấy thất bại của người, dìm người ta xuống khác làm niềm vui của mình

Hoang Cute

Xe tải
9 triệu cụ à. Em xúc 3 cái cho anh em cty dùng. Đọc qua 1 vòng diễn đàn thấy toàn người Việt xấu xí. Nó có lỗi thì em cũng vẫn mua trong khả năng
của mình, mừng là nó rất đẹp và dùng ok trong tầm giá, em đang dùng 7 plus nhưng vẫn mua thêm cái thứ 2 để dùng sơ cua và ủng hộ

Cụ nghe ngóng xem AE phản hồi nhé. Khéo làm phúc phải tội đó.

Gió sáng

Xe hơi
Gọi là hơi đắt tý so với ĐT của mấy anh Tàu khựa thôi, do thương hiệu mới và dư âm từ thất bại của Bphone 1 nên người dùng có ánh mắt hơi dè chừng nhưng có vẻ một số người quá gato khắc nghiệt. Nghĩ tốt tý cho đời tươi sáng có chết ai đâu sao cứ phải sống bằng việc dè bỉu nhau lấy thất bại của người, dìm người ta xuống khác làm niềm vui của mình

Klq nhưng móng tay cụ để ghê quá. Ảnh cụ chụp thế này nhìn máy đẹp phết mà