[Funland] Trên tay Bphone, hơn cả mong chờ cccm ạ :)

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn
Cụ nghe ngóng xem AE phản hồi nhé. Khéo làm phúc phải tội đó.
Em dùng chục ngày nay rồi cụ ơi. Camera kém so với iphone 7+ em đang dùng còn lại các cái khác ok hài lòng hết

Em mua từ 20/8

vitbau

Xe tải
Đọc 1 loạt cm của các cụ thì em thấy các cụ khá tiêu cực về Bphone. Em đang dùng và hiện tại thấy khá hài lòng: về giá, về camera, phần cứng ... của con S7e ợ

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn
Thôi em lượn khỏi thớt này nhường lại sân cho các cụ chém. Vì cuộc đời còn nhiều cái tươi vui và đáng làm hơn là ngồi ném đá nhau ạ

Chúc các cụ kỳ nghỉ lễ vui vẻ

justbenice

Xe buýt
Gọi là hơi đắt tý so với ĐT của mấy anh Tàu khựa thôi, do thương hiệu mới và dư âm từ thất bại của Bphone 1 nên người dùng có ánh mắt hơi dè chừng nhưng có vẻ một số người quá gato khắc nghiệt. Nghĩ tốt tý cho đời tươi sáng có chết ai đâu sao cứ phải sống bằng việc dè bỉu nhau lấy thất bại của người, dìm người ta xuống khác làm niềm vui của mình

Chúc mừng cụ ! Cụ quá iêu nước rồi !
Em mà mua cho anh em nhân viên công ty em thì em làm vài cái Samsung Note 5, J7 Pro, A7 cho anh em yên tâm làm việc và công tác. Đỡ bị mắng là bỏ chục triệu ra mà mua cái điện thoại kô ra gì.
Cấu hình cái bphone này chỉ ngang cái Xiaomi 5triệu thôi, đã vậy còn...cài android lậu, imei thì kô tra được, loạng quạng anh em còn mắng em mua đt tàu..địa phương về nữa kô chừng.

Chỉnh sửa cuối:

Chu An

Xe điện
Em thì dùng cũng chục đời điện thoại, thú thật là em chẳng để ý imei imeo bao giờ cả, vì với em nó không quan trọng.
Với em thì cứ cảm ứng mượt, sóng khoẻ, pin trâu, nghe gọi tốt, loa rõ nét, giá rổ hợp lý là em mua. Còn bảo hành mà máy trục trặc thì em gõ hãng bảo hành.
Hay là em dễ tính quá?
Trước đây và ngay cả bây giờ em cũng chẳng quá quan trọng cái imei đâu nhưng cách đây 4 năm em dính cái Lenovo S860 ( em mua 7.5 củ, đợt ấy đang hót dòng này) hàng xách tay. Dùng một time, tý toáy reset thế là nó chẳng nhận đc cuộc gọi và báo là máy không có imei, tức là hàng lậu. Ra hãng họ nhất định k sửa vì là hàng ngoài, sau phải gửi lên BN cài đặt sao chép imei gì đó mất 300k.

Hoang Cute

Xe tải
Em dùng chục ngày nay rồi cụ ơi. Camera kém so với iphone 7+ em đang dùng còn lại các cái khác ok hài lòng hết

Em mua từ 20/8
Cụ xem lại đi, hôm trước qn nói nó ngang và hơn 7+ ở chỗ ảnh đẹp tự nhiên, vừa chạy vừa chụp vẫn đẹp đáy. Bác test chưa?
Em đã cầm nghịch rồi nhé

justbenice

Xe buýt
Không tự nhiên ng ta gọi là lều báo đâu cụ.Quăng lên chặt chém câu view cũng là bt.:)
Nói chung nó là thương hiệu mới,sp chưa được dùng,đánh giá rộng rãi, và giá cả chưa phù hợp thôi.
Cơ bản là ghét cái miệng cu Quảng.:)
Thẳng thắn là lập lờ lừa gạt người Việt thôi cụ.
Tới hôm nay còn chưa chứng minh được máy được lắp ráp tại Việt Nam, phần mềm thì cài Google Play lậu không bản quyền. Máy thì lỗi tùm lum. Giá thì quá đắt. chả biết bán được hơn 20 máy chưa nhưng trên thegioididong có 10 cái máy cũ do khách trả lại rồi.
Mình thà bỏ tiền ra mua hàng Việt Nam đúng nghĩa như Bitis, An Phước, .v.v. còn hơn bỏ tiền "ngu" cho cái đt lập lờ này. Trên thegioididong họ cũng nói rõ máy này giá đắt do bị đội chi phí...quảng cáo , nghiên cứu, phát triển. Em kô dại đi lai lưng trả tiền thuê trung tâm hội nghị quốc gia làm quảng cáo hộ anh quảng nổ.

Mr.Alo

Xe lăn
Không lên cãi nhau với seeder vì chúng quá đông và hung hãn :)) , mà quen tâm quái gì con máy tàu nhỉ :))

simo2001

Xe tăng
9 triệu cụ à. Em xúc 3 cái cho anh em cty dùng. Đọc qua 1 vòng diễn đàn thấy toàn người Việt xấu xí. Nó có lỗi thì em cũng vẫn mua trong khả năng của mình, mừng là nó rất đẹp và dùng ok trong tầm giá, em đang dùng 7 plus nhưng vẫn mua thêm cái thứ 2 để dùng sơ cua và ủng hộ

Cụ mua ở cửa hàng nào vậy cụ?

Trước đây và ngay cả bây giờ em cũng chẳng quá quan trọng cái imei đâu nhưng cách đây 4 năm em dính cái Lenovo S860 ( em mua 7.5 củ, đợt ấy đang hót dòng này) hàng xách tay. Dùng một time, tý toáy reset thế là nó chẳng nhận đc cuộc gọi và báo là máy không có imei, tức là hàng lậu. Ra hãng họ nhất định k sửa vì là hàng ngoài, sau phải gửi lên BN cài đặt sao chép imei gì đó mất 300k.
Căn bản cụ mua xách tay ạ.
Em cứ nguyên đai nguyên kiện chính hãng theo tầm tiền ạ.

simo2001

Xe tăng
Bọn hằn học, hận thù, đố kị, nhỏ nhen...sẽ muôn đời không ngẩng đầu lên được, luôn là những kẻ loser, và bọn họ lại càng hằn học, và lại càng loser, lại càng hằn học...

Vòng xoáy khắc nghiệt của bọn loser.

Hoang Cute

Xe tải
Bọn hằn học, hận thù, đố kị, nhỏ nhen...sẽ muôn đời không ngẩng đầu lên được, luôn là những kẻ loser, và
bọn họ lại càng hằn học, và lại càng loser, lại càng hằn học...

Cụ có vẻ hằn học quá rồi đấy

justbenice

Xe buýt
Bọn hằn học, hận thù, đố kị, nhỏ nhen...sẽ muôn đời không ngẩng đầu lên được, luôn là những kẻ loser, và bọn họ lại càng hằn học, và lại càng loser, lại càng hằn học...

em hoàn toàn đồng ý với cụ. Ví dụ như bọn bkave, bphone1 chết ngỏm, bphone2 cũng đang chết ngỏm. Mãi kô ngóc đầu được. !

simo2001

Xe tăng
em hoàn toàn đồng ý với cụ. Ví dụ như bọn bkave, bphone1 chết ngỏm, bphone2 cũng đang chết ngỏm. Mãi kô ngóc đầu được. !
Có chết ngỏm thì Quảng nổ nó vẫn thành xông gấp vạn lần lũ auto chửi loser đang cắn mít nó.

Hoang Cute

Xe tải
Thực tế cuộc sống nó thế mà cụ.

Cụ đã bao giờ thấy những kẻ hằn học, auto chửi, đố kị...mà thành công trong công việc và gia đình chưa?
Cụ lại nâng cao quan điểm rồi.
Chỉ là cái đt sao mà phải hằn học đố kỵ làm gì cho nó mệt. Vào đây để giải trí thôi mà. Nó có sao thì nói vậy. Học hỏi các bác có kinh nghiệm để ra đường đỡ mất tiền ngu.