Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

civictau

Xe tăng
Sự thể là thế này:
Hôm trước bác Tizi bên hội Sport có nói là bác phải lọ mọ vào forum của các bạn bên các nước láng giềng anh em như Mỹ Pháp Nga Đức để tìm hiểu thêm
Nhờ có gợi ý này, em mới chợt nghĩ ra "Tại sao mình kô mò vào nơi sinh ra So là anh bạn Hàn xẻng nhỉ??"
Vậy là hôm nay mò mẫm dò dẫm tìm đường vào.
Các bạn bên đó vui lắm, đón em nồng hậu và còn bảu em "Sao kô vào sớm..."
Các bạn bên đó cũng đông vui lắm và có lời mời nhắn em mời các thành viên hội So sang bển giao lưu với các bạn ý.
Dưng mà em nói "Xin visa khó khăn lắm.." thì các bạn bảu "Khó thì để chúng tớ sang VN chơi" rồi tặng em cái ảnh các bạn ý ọp với nhau.
Em nghe mà sướng run rẩy, vội vàng về đây triệu tập gấp bác Phong với bác Nhare và bác Pupil về để lên kế hoạch đón các bạn ý :D

Ảnh các bạn ý ọp ở bển đây các bác ạ. Hoành quá :D

Hự hự hự.... không biết Túc có vọc được không cụ Win ơi....???

phonghamy

Xe điện
Bớt được 100k + công đi lại. bọn e cắt rồi tìm hiểu thêm nội thất So hịn thật đồ đạc chắc nịch. huuuuuu. tại chủ tịch tìm hiểu ko kỹ.
Hệ hệ, Duy Linh quả này móm nặng òi :P :P CHỦ TỊCH MUÔN NĂM
Em hồi hộp quá cụ Win, cụ hướng dẫn luôn em thử xem nào.

civictau

Xe tăng
ơ... cụ nhà rẻ vần ngồi đây à???????

Winstorm07

Xe container
Các chiên da chém gió hôm nay ọp lai hết, thảo nào thớt này từ chiều kô ai chơi ;))

hoangvietle

Xe hơi
bác win hướng dẫn e phát , e chưa cắt dvd :-bd

phonghamy

Xe điện
Hội so chào mừng bác 2b( e ko nhớ say wa) đã qua vòng 1 màn chào hỏi. Thông báo: chuẩn bị chạy một chương trình mới. các cụ nào có dã ý thì đăng ký. Ninh bình du ký, hôm nay vừa bóng bàn trù bị. ngày đăng ký báo sau.( cho nóng sốt), đang xem có ai đi tiền trạm chạy chương trình( đăng ký với chủ tịch). Chốt xong là So tuc lên đường.:-bd

civictau

Xe tăng

Winstorm07

Xe container
bác win hướng dẫn e phát , e chưa cắt dvd :-bd
cái này hay đấy, đỡ phải cắt dây phiền phức lém. Cụ chủ tit ngâm cứu rùi hướng dẫn cho anh em với, có điều nhìn ảnh cụ phọt lên đây thì làm sao ra được cái màn hình Engineering mode ?
Em nghiên cứu xong hết rồi. Tối nay vừa thực hành thao tác cho 2 bác Nhare và Lexus430 xong. Bản quyền em nhượng lai cho bác Phong rồi ạ :D
Các bác gặp bác Phong giải quyết nhé =))

Lexus430sc

Xe điện
Winstorm07 nói:
Em nghiên cứu xong hết rồi. Tối nay vừa thực hành thao tác cho 2 bác Nhare và Lexus430 xong. Bản quyền em nhượng lai cho bác Phong rồi ạ :D
Các bác gặp bác Phong giải quyết nhé =))
Hqua từ quán bia về em toàn xem DVD, thỉnh thoảng mới nhìn đường :D

Lexus430sc

Xe điện
nhareason nói:
Thế giờ Cụ đã về đến nhà chưa =))
Đến tận lúc lùi chuồng em vưỡn chỉ nhìn màn hình :D khổ thân các cụ đã cắt, lại phải xuống Duy Linh mờ nối lại :D

Winstorm07

Xe container
2 bác hôm qua đã được em thao tác trực tiếp tuyệt đối giữ im lặng để bác Phong còn kinh doanh nhé :D

tuanbac

Xe tăng
Cụ nhare bỏ em mà đi, nếu Cụ phonghamy không hướng dẫn em thì em đi Duy Linh một mình vậy,hu hu huuuu!!!

civictau

Xe tăng
Sáng cụ nhà rẻ có đưa em 2 bản xác nhận nhờ kí giúp, để sau này làm bằng chứng:
1- Vụ Bác sa- MU đã thực hiện xong: cụ nào bắt bác sa hôm qua không đi thì thiệt...
2- Vụ đón thành viên mới bên SOR hôm qua diễn ra thật đầm ấm( nhà hàng phải bật quạt hết công suất), tuy nhiên buổi hôm qua chỉ là buổi trù bị thôi.. vì nó diễn ra trùng với sự kiện bác sa- MU. em đề nghị lễ kết nạp chính thức sẽ tổ chức vào hôm đi Ninh Bình tới đây...đề nghị các cụ khẩn trương lên chương trình cụ thể.
Civic đã kí xác nhận.
SOẸT

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
2 bác hôm qua đã được em thao tác trực tiếp tuyệt đối giữ im lặng để bác Phong còn kinh doanh nhé :D
Chủ Tịch nghiên cứu tắt cái cảnh bảo hết bin khi nghe nhạc ko nổ máy đi, khó chịu quá. :((

ddnguyen

Xe đạp
Chiều nay e và chủ tịch chở cái két bàn giao cho ddnguyen. Bác ddnguyen chuẩn bị tiếp chỉ nhé.:-bd$-)=))
E ở Đồ Sơn từ tối mồng 8 đến tối qua mới về nên không nhận chỉ của chủ tịt được. Cho e chuyển buổi khác đi các cụ.
P/s: e nhận bàn giao két của chủ tịt thì sẽ lập tức thu thêm mỗi cụ 3,9 củ để tăng quỹ hội So.
À e quên cảm ơn cụ Phong: nhờ lời vàng ý ngọc chỉ bảo của cụ, bây giờ thì e đã online với các cụ qua IP của e được rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng