Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

phonghamy

Xe điện
Hôm nay em tìm ra nơi CT từ miên về hn điều hành hội X.O. Và bọn em thống nhất là sẽ tử thủ tới giây phút cuối cùng. Mới nhiệm kỳ có 2 năm mà bên túc cứ nhằm lật đổ. Libi thì phe nổi dậy thắng thế còn vn thì phe định lật đổ yếu thế, mặc dù đã ccoos gắng mua chuộc nhưng người thân cận nhưng bất thành. Chiều nay đại tá mời thủ lĩnh phe tuc đàm đạo I bát, phe tuc ko ra tận dụng sơ hở đại tá gọi điện xác định tọa độ định nhờ pháo của liên quân, nhưng pháo của liên quân hôm nay đi làm hết nên ko sao cả may quá.
Để nghị giáo sư ghi lại tình tiết cho cẩn thận để thế hệ sau hiểu rõ sự việc, chỉ đọc hiểu ko phải thắc mắc gì cả, (giống như việc có liệt sĩ nào ôm bom 3 càng ko?)b-(

xedieu

Xe cút kít
Hôm nay em tìm ra nơi CT từ miên về hn điều hành hội X.O. Và bọn em thống nhất là sẽ tử thủ tới giây phút cuối cùng. Mới nhiệm kỳ có 2 năm mà bên túc cứ nhằm lật đổ. Libi thì phe nổi dậy thắng thế còn vn thì phe định lật đổ yếu thế, mặc dù đã ccoos gắng mua chuộc nhưng người thân cận nhưng bất thành. Chiều nay đại tá mời thủ lĩnh phe tuc đàm đạo I bát, phe tuc ko ra tận dụng sơ hở đại tá gọi điện xác định tọa độ định nhờ pháo của liên quân, nhưng pháo của liên quân hôm nay đi làm hết nên ko sao cả may quá.
Để nghị giáo sư ghi lại tình tiết cho cẩn thận để thế hệ sau hiểu rõ sự việc, chỉ đọc hiểu ko phải thắc mắc gì cả, (giống như việc có liệt sĩ nào ôm bom 3 càng ko?)b-(
Đề nghị GS cũng ghi rõ mấy vấn đề:
1. Ai chủ mưu lật đổ? Trả lời: các lãnh đạo XO chủ mưu, bên Tuc chỉ là đc tín nhiệm mời quan sát viên thôi
2. Danh sách cụ thể? Trả lời: Ró, Rẻ, Sù... để em về xem lại vì dài quá
3. Em còn đang nghĩ :D

xedieu

Xe cút kít
À, chiều có 2-3 tin nhắn cho em đại ý: Em cũng đang ngồi ở Misa, cụ bảo mấy ông phụ trách tên lửa bên em (là bên XO í ạ) hôm nay không đc bắn biếc gì nhá!

phonghamy

Xe điện
CT mới đi sài gềng có 3 hôm, (dùng chiêu kim thiền thoát xác) thực ra chủ trương ban lãnh đạo hội XO là như thế để xem người hàng xóm TUC ý kiếm thế nào? Chớp ngay thời cơ, (dùng chiêu li gián) Đúng kế hoạch đại tá vẫn ở hà nội mà mua vé cho vợ con đi sài gềnh. Đại tá vẫn điều hành công việc mấy ngày qua tại vườn cò sơn tây an toàn gần khu nước khoáng nóng. Hiện nay chiến sự đã yên ắng nên hôm nay về trung tâm điều hành tại HQV làm việc với bên Hàn về vụ màn hình tivi của XO cho XO nó hoàn thiện. Nói chung là đại tá vẫn toàn tâm toàn ý với XO. Bọn e trong ban lãnh đạo cũng toàn tâm toàn ý với sự phát triển hội XO. ( dự định lập quỹ khuyến học...nhiều thứ lắm) mong rằng bên tuc ủng hộ ko làm tình hình rối ren.
Giáo sư xem xét ghi lại nhé.....

Winstorm07

Xe container
À, chiều có 2-3 tin nhắn cho em đại ý: Em cũng đang ngồi ở Misa, cụ bảo mấy ông phụ trách tên lửa bên em (là bên XO í ạ) hôm nay không đc bắn biếc gì nhá!

Em đã yêu cầu giữ bí mật thông tin địa điểm, sao cụ Ró lại để lộ thế này???? :((

SORENTO

Xe hơi
cụ nào có thể giải thích cho em chuyện gì đang diễn ra thía ah,:-s

smallboy

Xe tăng
cụ nào có thể giải thích cho em chuyện gì đang diễn ra thía ah,:-s
ủa bác tham gia trong So mah nthe thì chít , chiến sự đang ban căng thế mah ko biết .
e nghe nói mấy triệu Obama nếu có thông tin về đại tá Win sì tom , bác có thông tin gì gọi vào hotline của e nhé 50 - 50 :D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Bản tin cuối ngày.

Theo nguồn thông tin tin cậy, chiều nay mồng 6 tháng 9 các phần tử thân cận đại tá Uynh đã nhóm họp tại địa điểm bí mật. Do thế lực của phe đối lập quá mạnh nên vào phút cuối địa điểm đã bại lộ, rất may là ĐT Uynh cùng bậu sậu đã kịp rút êm trước khi địa điểm nhóm họp bị phe đối lập tàn phá.

tuanbac

Xe tăng
Thông báo: Hòa bình về ta rồi, tèn tèn tèn ten ten, hoan hô chiến sĩ X.O...

phonghamy

Xe điện
Giờ chúng ta tập chung phát triển, hòa bình hợp tác, (may quá nếu chiều nay mà trúng tên lửa của bác điếu thì XO còn lại toàn là các bác quần chúng ưu tú):P

xedieu

Xe cút kít
Giờ chúng ta tập chung phát triển, hòa bình hợp tác, (may quá nếu chiều nay mà trúng tên lửa của bác điếu thì XO còn lại toàn là các bác quần chúng ưu tú):P
Em xin lỗi cụ Ró là em đã lỡ mồm nói ra cụ là chủ mưu vụ lật đổ đại tá Uyn. Em đã nhắn tin xin lỗi cụ rồi mà tối nay cụ còn gọi bằng được để xỉ vả em! Hức hức... :(( Em chỉ lỡ mồm thôi mà, mà em cũng đã nói rõ cụ Ró là chủ mưu đâu! Đây này...

Bắt đầu gọi lúc 19h36

Em không dám nghe, cụ Ró lại gọi lại ngay sau đó 1 phút

Em không nhắc máy, chưa đầy 1 phút sau lại gọi tiếp

Em bắt đầu thực sự lo lắng, 19h40

Cuộc gọi thứ 5 thì em đành nhắc máy, và ăn xỉ vả hơn 12 phút liền!

Nói chung là em rất ăn năn vì việc đảo chính bất thành mà em lại tiết lộ ra lực lượng đối lập, nguy hiểm nhất là chủ mưu cụ Ró. Phen này đại tá Uyn có đàn áp thì em đắc tội với anh em XO lắm í! :((

phonghamy

Xe điện
Bác điếu tung hỏa mù ghê wa. Dạo này i bát bên XO chuyển cho bác tuyền làm PS chuẩn wa.
Việc này em lại phải đề nghị giao sư ghi lại để thanh minh cho em thôi.:D

Winstorm07

Xe container
Bác điếu tung hỏa mù ghê wa. Dạo này i bát bên XO chuyển cho bác tuyền làm PS chuẩn wa.
Việc này em lại phải đề nghị giao sư ghi lại để thanh minh cho em thôi.:D
Sự thể này là thế nào?????!!!!!:-/:-/:-/
Giờ em biết tin ai đây ?????

phonghamy

Xe điện
Mù mịt quá e ko dám gọi chủ tịch e chả nhìn thấy gì bác Điếu ép em đổi xe sang TUC bác thấy mình vừa họp chiều nay, bác mời bác ấy ra chơi hỏi thêm kinh nghiệm sử dụng i bát, Dùng PS, bác ấy ko ra xác định tọa độ gọi pháo đến nhưng bất thành, rroif làm ngay cái tin nhắn bẩu em nhắn....(À, chiều có 2-3 tin nhắn cho em đại ý: Em cũng đang ngồi ở Misa, cụ bảo mấy ông phụ trách tên lửa bên em (là bên XO í ạ) hôm nay không đc bắn biếc gì nhá!)
em và bac về lúc 4.30 mà tin lúc 5.59 bác tin ai đây:-?

Sorento0304

Xe đạp
thanks các pác nhé! Hum nay em về nhà ko bết sao lại có mọt chiếc cùng màu luôn, ko biết bác nào tốt bụng nhặt hộ :D. Đến CN này em lại phải đi rùi cóa gie đến hè sang năm xin hẹn ọp với các pác sau vậy. Thấy các pác ọp ẹp vui quá mà ko tham gia dc. Mà về vụ ắp rửa đèn pha em hỏi ở KIA giải phóng biểu có màu trắng rùi mình sơ màu sau giá khoảng 650 ko rõ là USD hay VND nữa. Chúc hội SO ngày càng nhớn và nhớn nhanh :D!

phonghamy

Xe điện
thanks các pác nhé! Hum nay em về nhà ko bết sao lại có mọt chiếc cùng màu luôn, ko biết bác nào tốt bụng nhặt hộ :D. Đến CN này em lại phải đi rùi cóa gie đến hè sang năm xin hẹn ọp với các pác sau vậy. Thấy các pác ọp ẹp vui quá mà ko tham gia dc. Mà về vụ ắp rửa đèn pha em hỏi ở KIA giải phóng biểu có màu trắng rùi mình sơ màu sau giá khoảng 650 ko rõ là USD hay VND nữa. Chúc hội SO ngày càng nhớn và nhớn nhanh :D!
BÁc mua rẻ nhề, hẹn gặp bác hè sang năm nhé, lúc nào có vấn đề có bọn em làm chuột trắng cho bác nhé, ;)):(

xedieu

Xe cút kít
Cụ Ró oánh trông lảng ghê thật! :P

tuanbac

Xe tăng
Giờ này, em đề nghị Cụ Điếu gác kiếm, lên giường.

Trạng thái
Thớt đang đóng