Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

civictau

Xe tăng
Hệ thống nhận dạng sinh trắc học em mới trang bị cho Tuc báo 2 ng đó là 1 cụ vic ạ, vừa scan lần thứ nhất là báo ngay!
dáng cao cao, bụng hơi phệ.... lại đi xô màu lông chuột nữa chứ..... đích thị là 1 người rồi.... khả năng người này mới là tân CT còn cụ ró vẫn là PCT thôi...

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
THÔNG BÁO KHẨN​

Hiện nay tình hình diễn biến theo chiều hướng phức tạp. Phe đối lập mới bổ sung thêm lực lượng, phần tử này hết sức nguy hiểm, đặc điểm nhận dạng là thường trà trộn vào chỗ đông người chào bán dép, nhưng thực chất là để thu thập tin tức. Đề nghị các Cụ đề cao cảnh giác, hết sức đề phòng.

xedieu

Xe cút kít
Báo cáo Chủ tịch, em lại vừa nhận đc SMS của phe "gây rối".
Các cụ thấy đối tượng manh động và liều lĩnh ko? Lúc nãy bảo đồng hồ máy em với đồng hồ máy cụ í vênh nhau, giờ đã khớp y xì phọc rồi nhá! :P Thứ 2 là em không bao giờ dùng từ "phọt" trên forum cả, cho nên đây đích thị là cụ Rẻ fake tin nhắn rồi! :D

Lexus430sc

Xe điện
nhareason nói:
THÔNG BÁO KHẨN

Hiện nay tình hình diễn biến theo chiều hướng phức tạp. Phe đối lập mới bổ sung thêm lực lượng, phần tử này hết sức nguy hiểm, đặc điểm nhận dạng là thường trà trộn vào chỗ đông người chào bán dép, nhưng thực chất là để thu thập tin tức. Đề nghị các Cụ đề cao cảnh giác, hết sức đề phòng.
Theo nhận định thì đối tượng này không đáng ngại lúc này, ti nhiên cần theo dõi.
Thông tin tình báo mới nhất, đối tượng nguy hiểm nhất không phải X30, cũng không phải T45 mà là ... Z51.

Ảnh đầu trông như bạn linhgiadung, không biết dạo này đi đâu mất mặt.

civictau

Xe tăng
Các cụ thấy đối tượng manh động và liều lĩnh ko? Lúc nãy bảo đồng hồ máy em với đồng hồ máy cụ í vênh nhau, giờ đã khớp y xì phọc rồi nhá! :P Thứ 2 là em không bao giờ dùng từ "phọt" trên forum cả, cho nên đây đích thị là cụ Rẻ fake tin nhắn rồi! :D
đề nghị CT Win tung lực lượng tinh nhuệ vào bắt ngay đối tượng này... tránh tình trạng nhũng nhiễu, vu khống... ngây tâm lí hoang mang trong dân chúng... Vụ này cụ thưởng em cái gì đây, vì em có công đầu trong việc tố giác tội phạm, là người đầu tiên đưa đối tượng định lật đổ cụ ra ánh sáng...

Cụ win mới dùng kim tiền thoát xác có khác, nhìn oách xà lách nhở???

tuanbac

Xe tăng
Điều em dự đã thành hiện thực.
- Hoảng sợ thật sự trước tình trạng rối ren?
- Lo sợ âm mưu bị trả thù?
- Hạ cánh an toàn?
- Đã bị mua chuộc?

Trong đó em nghêng về nhận định thứ 4 hơn. Ai mà chả vui mừng hớn hở dễ dàng lung lạc ý trí lập trường kiên định khi được hứa tặng nguyên con xe Tuc xiêu xang :))
Kính thưa CT, nếu CT không đồng ý cho em về em sẽ ở lại quyết tử thủ cùng CT, em xin khẳng định em không phải loại người vị vật chất em là người vị vật nhau khác giới, CT đừng nghĩ oan cho em.

tuanbac

Xe tăng
THÔNG BÁO KHẨN​

Ôi, thảo nào, hóa ra nghi ngờ của em là sự thật rồi

civictau

Xe tăng
Các cụ đi nhậu giờ cận thận... đi xe máy mà thoát à... đi taxi thôi...

Cảnh sát Hà Nội lập chốt đo nồng độ cồn gần quán bia

Tại những tuyến phố có nhiều quán bia hơi, nhà hàng, CSGT Hà Nội đã lập các chốt kiểm tra để đo nồng độ cồn của những người vừa rời quán. Nhiều người đi ôtô, xe máy đã bị phạt cả triệu đồng.
> Hà Nội tiếp tục chiến dịch xử lý vi phạm giao thông

Tối 6/9, Đội CSGT số 1 và số 4 (Phòng CSGT Hà Nội) lập chốt trên các tuyến phố Tăng Bạt Hổ, Trần Hưng Đạo, Trần Khánh Dư - nơi có nhiều quán bia để kiểm tra người điều khiển ôtô...

... và môtô, xe máy về nồng độ cồn.

Mỗi đội CSGT được trang bị 1-2 máy đo nồng độ cồn hiện đại để xét nghiệm tại chỗ.

Mỗi ống thổi bằng nhựa này chỉ được dùng 1 lần cho một người bị kiểm tra.

Trong tối 6/9, các cảnh sát đã phải hướng dẫn tỉ mỉ thanh niên này cách lấy hơi cũng như cách thổi.

Tuy nhiên, sau khi thử chừng 30 lần trong suốt nửa tiếng, người này vẫn không thể thổi được khí vào máy.

Trong khi, chỉ cần thổi đủ 1 lít khí là máy sẽ tự động phân tích và cho ra kết quả.

Qua kiểm tra 6 người đi xe máy trên phố Trần Khánh Dư lúc 21h, đã có ít nhất 2 người cho kết quả xét nghiệm nồng độ cồn khá cao: hơn 0,5 mg trên một lít khí thở.

Tài xế này điều khiển xe khi nồng độ cồn trong người vượt mức 0,3 mg/lít.

Trung tá Đinh Thanh Thảo, Đội trưởng Đội khám nghiệm - Tuyên truyền (Phòng CSGT Hà Nội) cho biết, theo qui định, nếu nồng độ cồn là 0,25 - 0,4mg/lít khí thở thì người điều khiển môtô, xe máy bị phạt 300.000 - 400.000 đồng, còn người lái ôtô bị xử phạt 1-1,4 triệu đồng. Nếu người điều khiển môtô, xe máy vượt mức 0,4 mg/lít khí thở sẽ bị phạt 500.000 - 1 triệu đồng, còn lái ôtô bị phạt 5 - 10 triệu đồng.

Với những trường hợp hơi thở nồng nặc mùi rượu, bia nhưng cố tình thổi nhẹ để máy không đo được, cảnh sát sẽ tạm giữ phương tiện để xử lý sau.

Trong những ngày tới CSGT Hà Nội sẽ vẫn ra quân kiên quyết xử phạt người điều khiển phương tiện sử dụng rượu bia. Trong ngày 6/9, 13 đội CSGT của Hà Nội đã xử lý được chừng 100 trường hợp đi ôtô, xe máy sử dụng rượu bia.

http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2011/09/canh-sat-ha-noi-lap-chot-do-nong-do-con-gan-quan-bia/

Chỉnh sửa cuối:

SORENTO

Xe hơi
????????????????????????????????????????????????????????????

chuyện gì vậy các cụ ơi ,ai có khả năng hiểu biết sâu rộng có thể giải thích cho em cái được không .~X(.
Thớt SO bj như tiểu thuyết truyện trinh thám. :))

Lexus430sc

Xe điện
SORENTO nói:

chuyện gì vậy các cụ ơi ,ai có khả năng hiểu biết sâu rộng có thể giải thích cho em cái được không .~X(.
Cụ là người ngoại đạo, không đi off thì không hiểu được đâu :D

civictau

Xe tăng

Ai cũng hiểu, chỉ 1 mình cụ không hiểu....... mà cụ không hiểu, thì giải thích chưa chắc cụ đã hiểu... nhở????

Winstorm07

Xe container

Cứ như cụ 1 tháng vào OF 1 lần, cả năm nay chưa đi ọp lần nào thì làm sao mà hiểu được!!!!
Đến như em đây ngày nào cũng online 20 tiếng mà còn chạ hiểu các cụ ý đang nói cái gì, lật đổ ai???!!!
Em cũng chạ hiểu

phonghamy

Xe điện
Tình hình yên ắng quá. Chả thấy phe nổi dây tấn công gì cả. Giở lại xuất hiên thêm bác bán dép, chắc đang vui vì xả hết mấy căn hộ, giờ mới ném lựu đạn âm ầm.

Winstorm07

Xe container
Bác cứ yên tâm đi, ko phải lăn tăn gì, xong vụ này bác cũng có vị trí, e để ý bác rùi. ( nhớ chăm sóc mợ minh nhé)
Cụ Ró bây giờ cũng mạnh dạn tuyên bố như đúng rồi ý nhỉ???!!!!
Em đâu có ý định cất nhắc cụ Oẳn tà là vằn khi nào đâu mà giờ phát biểu thế.
Thế là lộ rõ ý đồ rồi nhá :((
Người mà em vẫn cố gắng tỏ ra tin tưởng bấy lâu nay là thế này sao???

tuanbac

Xe tăng
CT cần thanh lọc nội bộ ngay và luôn. Nếu cần, CT cứ bảo em.

Trạng thái
Thớt đang đóng