Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

smallboy

Xe tăng
cái nắp rửa đèn pha So 15 củ , xe hòang gia bán 2 tỷ e sợ nhầm giá đấy chí ít cũng 5 6 tị chứ nhấy ?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
smallboy nói:
cái nắp rửa đèn pha So 15 củ , xe hòang gia bán 2 tỷ e sợ nhầm giá đấy chí ít cũng 5 6 tị chứ nhấy ?
Rửa pha là liên quan đến pha, pha là liên quan đến xe (đếch có pha thì đếch đi đc), Cụ đã thấy được tầm qua trọng của cái nắp rửa pha chưa ??? 15 củ có khi vẫn còn rẻ ý chứ.

Lexus430sc

Xe điện
Em hay đi đêm, có lần rửa kính thế là nước bắn tung toé ướt hết 2 chú bộ đội đi SH ở đầu xe, he he sự việc sau đó các cụ cũng đoán được, từ dạo ấy em bịt luôn 2 lỗ í vào, thừa nguyên 2 cái nắp mới tinh :D
Em cho đấy!

tuanbac

Xe tăng
Các Cụ lơi tay kiếm thế là thớt chi...i...ì...m!!!

Winstorm07

Xe container
Các Cụ lơi tay kiếm thế là thớt chi...i...ì...m!!!
Trong những lúc hỗn loạn như này rất cần những công dân tích cực như cụ 1 lòng tin tưởng đi theo chủ trương đường lối chính sách, kô hoang mang, kô lung lạc, mắt nhắm ngẩng cao đầu mà bước đi ạ :D

o0atulao0

Xe tăng
Trong những lúc hỗn loạn như này rất cần những công dân tích cực như cụ 1 lòng tin tưởng đi theo chủ trương đường lối chính sách, kô hoang mang, kô lung lạc, mắt nhắm ngẩng cao đầu mà bước đi ạ :D
Cụ Tuanbac đang bị cụ CT cho là có quan hệ mật thiết với phe đối lập nên đang bị nhắc nhở kìa =))

tuanbac

Xe tăng
Nhân việc của cụ 0304 em xin góp một ý nhỏ: trong các trường hợp do va quệt mà nắp vòi rửa pha bị bật ra, thường cái nắp đó văng ra rất xa về phía trước (có khi tới 10-15 mét), vì vậy nếu các cụ tìm quanh quẩn chỗ va chạm sẽ kg tìm được đâu, trong trường hợp này các cụ nên mở rộng khu vực tìm kiếm, chịu khó tìm lại mang ra ga ra lắp lại phát là lại ổn ngay, đỡ mất công đi tìm mua thì kg có, mà để thế thì xấu khó chịu lắm (em đã từng gặp phải trường hợp này rùi, may mà cố tìm lại được nên kg đến nỗi phải lắp mắt sư tử như chỉ dẫn của cụ ró)...:D
Cụ Xecutkit có chuyên môn sâu quá, em bái phục và sẽ áp dụng khi có cơ hội.

xedieu

Xe cút kít
Nhân việc của cụ 0304 em xin góp một ý nhỏ: trong các trường hợp do va quệt mà nắp vòi rửa pha bị bật ra, thường cái nắp đó văng ra rất xa về phía trước (có khi tới 10-15 mét), vì vậy nếu các cụ tìm quanh quẩn chỗ va chạm sẽ kg tìm được đâu, trong trường hợp này các cụ nên mở rộng khu vực tìm kiếm, chịu khó tìm lại mang ra ga ra lắp lại phát là lại ổn ngay, đỡ mất công đi tìm mua thì kg có, mà để thế thì xấu khó chịu lắm (em đã từng gặp phải trường hợp này rùi, may mà cố tìm lại được nên kg đến nỗi phải lắp mắt sư tử như chỉ dẫn của cụ ró)...:D
Theo em các cụ nên lắp 2 cái gps cho nó, rơi đâu chỉ cần vào google maps là ra hết ạ! :D

pupil

Xe điện
Em xin dịch câu trên của cụ Pupil ra tiếng Vịt: "Em vừa mất 1 cái nắp rửa pha lúc nãy, cụ nào đã trót lỡ tay táy máy cậy trộm thì cho em xin lại. Em hứa sẽ không mách xxx"...=))
Thì em hỏi tế nhị thế cho được việc chứ ... tuyền anh em cả. :o) chả nhẽ ông nào đó vặt của em để sang lắp cho ... Tuc à !

Chỉnh sửa cuối:

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Chiều em đi sơn đỏ phản quang cho 2 cái nắp rửa pha đây, rơi đâu còn dễ tìm với lại bọn trôm nhìn thấy khác mầu nó tưởng hàng chế nó tha cho em. =))

Winstorm07

Xe container
Nói ra thế nào cũng bị các cụ chửi như tát nước vào mặt, ở ta đã quá đề cao vai trò của người giáo viên, suốt nhiều năm liền nên bây giờ cả xh phải gánh chịu, tại sao nghề giáo lại "cao quý" hơn các nghề khác? Nghề xe ôm, làm ruộng, bốc vác, công chức... Có cao quý không? Chúng ta nên nhìn nhận một các thẳng thắn và tiến tới phải coi các nghề đều cao quý như nhau.
Học đương nhiên quan trọng nhưng ngoài việc học ở trường chúng ta còn học rất nhiều từ xã hội, công việc ... Khi internet phát triển như ngày nay việc tự học, nghiên cứu quan trọng hơn nhiều và nghề giáo cũng chỉ nên coi như các nghề khác.
http://www.otofun.net/threads/273243-p-huynh-hs-choang-ngay-5-9

Ở nhà với hội So nhìn xấu xấu bửn bửn nói câu nào bị cụ Nhare với cụ Tuanbac chém cho tơi tả câu đấy
Ấy vậy mà ra đường ăn nói cũng mạch lạc khúc triết, ý kiến ý cò như người lớn, lại còn được nhiều người tán thưởng nữa chứ =))

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Sao cụ pupil lại phải nói tránh đi thế, sợ các cụ XO ngại à! :))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Các cụ phải nói thật là các kiến thức học được ở trường từ cấp 1, 2, 3 đến ĐH đến giờ được sử dụng như thế nào với hiện tại? Bao nhiêu % các cụ tự học? He he % các kiến thức đã học được ở trường ngần ấy năm giờ chả áp dụng được vào công việc, cuộc sống hiện tại.
Sẽ có cụ chửi em: nói léo gì ngu thế, ngoài học kiến thức, thầy cô còn dạy mày cách "làm người" nữa :D em cũng không phủ nhận, cơ mà gia đình quan trọng hơn nhà trường nhiều về khoản này.
Cái trước thì đc chứ cái này thì lại phải tổ chức hội thảo, mổ xẻ vấn đề roài.

tuanbac

Xe tăng
Em đề nghị Bộ trưởng cho tổ chức hội thảo càng sớm càng tốt để chốt lại nội dung phổ biến chứ để GS phát biểu những nội dung chưa được thẩm định dễ gây tâm lý hoang mang trong đông đảo...

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Em đề nghị Bộ trưởng cho tổ chức hội thảo càng sớm càng tốt để chốt lạ nội dung phổ biến chứ để GS phát biểu những nội dung chưa được thẩm định dễ gây tâm lý hoang mang trong đông đảo...
Đã phát hiện tung tích của đại tá Uyn, đề nghị tên lửa hành trình đất đối XO của phe nổi dậy chuẩn bị, tọa độ dưới đây:

tuanbac

Xe tăng
Em báo cáo Cụ Điếu là CT em vẫn đang điều hành hoạt động của hội X.O bình thường. Em xin ý kiến Bộ trưởng em về một số phát biểu của GS Lệ Xuân về công tác giáo dục mà Cụ lại xem em là chỉ điểm bằng giết em rồi.

xedieu

Xe cút kít
Em báo cáo Cụ Điếu là CT em vẫn đang điều hành hoạt động của hội X.O bình thường. Em xin ý kiến Bộ trưởng em về một số phát biểu của GS Lệ Xuân về công tác giáo dục mà Cụ lại xem em là chỉ điểm bằng giết em rồi.
Ơ thế các cụ phe đối lập đổi mật khẩu rồi à? Chả cho em danh sách mới, em lại cứ theo cái danh sách hôm trước cụ Rẻ với cụ Ró gửi cho em: hội thảo = bao vây, phát biểu = định vị, chốt lại = bấm nút tên lửa... Cụ pupil hay xecutkit gửi lại cho em danh sách mật khẩu quy ước mới nhé! :D

KITHA1416

Xe tải
kụ lệ lí nuận về GDuc gớn nhẩy? nước mềnh đợt này, năm nay bắt đầu chuyển động giảm tải đấy, ko bít ntn? mềnh thấy trẻ con đi học nhìu mà chẳng tháy hiểu biét j về nước ta mà chỉ tháy thuộc lòng văn hóa tàu và hàn xẻng thế mới đau chứ?

Lexus430sc

Xe điện
tuanbac nói:
Em tham dự hội thảo này nhé, cũng có đôi lời muốn chia sẻ và tâm sự với các cụ. Xã hội giờ thật là mất cân bằng quá đi! Tự nhiên coi nghề giáo là nghề cao quý hơn các nghề công chức, xe ôm hay công nhân.

Trạng thái
Thớt đang đóng