Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

xo68

Xe đạp
Không biết có lời nào để nói lên lòng xúc động của em ngoài lời cảm ơn chân thành nhất tới các cụ. Em xin thay mặt toàn thể gia đình được gửi lời cảm ơn tới tất cả các cụ của Sorento Club đã dành thời gian tới chia buồn cùng gia đình em .

Rất cảm ơn các cụ rất nhiều về việc thăm hỏi, chia sẻ và tiễn đưa em gái em về nơi an nghỉ cuối cùng !

Mọi sơ suất trong lúc gia đình tang gia bối rối em mong được các cụ lượng thứ !
EM không biết gì nhưng chuyện của bác em xin gửi lời chia buồn!
em thấy các bác cứ loay hoay với cái Vietmap làm gì
cứ Việt ( MỒM ) mép là hay nhất
cái ông Vietmap toàn chỉ đường linh tinh
Chuẩn không cần chỉnh!!! E đi Thái Lan hay Trung Quốc cũng dùng kế này hết!!!>:D<

pupil

Xe điện
Nó thay mình nhấp - nhả phanh để chống mất phanh do cháy phanh thôi.

Tóm lại: Các cụ nên mua bản BASE (thấp nhất, ít option nhất) sau đó lên đây, đi off và đi độ - Một thời gian sau sẽ thành bản Super Limited thậm chí Hyper Limited luôn!
Cứ Limited mà mua các cụ nhá vì vào hội So khó khăn lắm, khổ thân em nhà tôi chỉ vì là TLX mà hồi đầu gửi chủ tịt rồi tổng thư ký 5-6 lá đơn, phong bì phong bao khơ khớ mới cho vào đấy bi giờ chắc dễ hơn nhiều ... :D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cứ Limited mà mua các cụ nhá vì vào hội So khó khăn lắm, khổ thân em nhà tôi chỉ vì là TLX mà hồi đầu gửi chủ tịt rồi tổng thư ký 5-6 lá đơn, phong bì phong bao khơ khớ mới cho vào đấy bi giờ chắc dễ hơn nhiều ... :D
Cụ có bán lại suất ko ợ :D

xedieu

Xe cút kít
Thân mời các bác Sor trưa mai ọp chui với hội VTC ạ! (b)

Winstorm07

Xe container
Thân mời các bác Sor trưa mai ọp chui với hội VTC ạ! (b)
Em thấy hội Túc trống rong cờ mở 3~4 ngày nay rồi ấy vậy mà bác Điếu vẫn khiêm tốn là "Ọp chui", từ thư ký, chủ tịch đến giám đốc điều hành đều lên chương trình kế hoạch đầy đủ cả làm em tưởng là hội Túc phải mở Đại nhạc hội chứ ạ =))

Thôi thì bác Điếu đã có nhời mai anh em So chúng em cũng cố gắng sắp xếp thời gian đi cho bên Túc các bác vui lòng :P

Mà mấy giờ, địa điểm thế nào bác nhỉ???? :-??:-??

Winstorm07

Xe container
HUUU :((:((:((:((:((:(( hôm nay ở nhà cả ngày buồn wa chả thấy bác nào lang thang để rủ đi ~o)(b)(b)(b)(b) ngày mai e lên lịch về quê thì các bác lại off :-<:-s
Em vùa đi Hồ Núi Cốc về, bây giờ mới lên điểm danh đây bác này :D

Lexus430sc

Xe điện
Em phải trông con, không biết đi được không nữa :(
Cụ Win hú trước 1h nhé để em thu xếp.

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Em thấy hội Túc trống rong cờ mở 3~4 ngày nay rồi ấy vậy mà bác Điếu vẫn khiêm tốn là "Ọp chui", từ thư ký, chủ tịch đến giám đốc điều hành đều lên chương trình kế hoạch đầy đủ cả làm em tưởng là hội Túc phải mở Đại nhạc hội chứ ạ =))

Thôi thì bác Điếu đã có nhời mai anh em So chúng em cũng cố gắng sắp xếp thời gian đi cho bên Túc các bác vui lòng :P

Mà mấy giờ, địa điểm thế nào bác nhỉ???? :-??:-??
Mời các Cụ 11h30 trưa nay (mùng 2/5 )tại bia hơi " Hiếu béo " ạ !

Lexus430sc

Xe điện
Tưởng off xa, ngay gần nhà em hẹ hẹ ... đúng 11h30 em có mặt ạ.

Lexus430sc

Xe điện
Tại hội thảo liên ngành SO – TUC ngày 2/5/2011 với sự góp mặt của đông đảo thành viên, các cụ thảo luận rất nhiều vấn đề quan trọng như:
- Vấn đề cá mú – Cụ Smallboy đưa ra rất nhiều địa chỉ câu và có nhiều contacts của các chủ hồ câu.
- Vấn đề thiết bị khử rung cho máy dầu (vibratory equipment) thống nhất cụ Win tiếp tục đặt hàng (đơn giá có thay đổi do giá xăng đã tăng :D)
- Vấn đề off chui và các cách trốn gấu đi off, vươn vươn…

Cho đến những vấn đề chả quan trọng mẹ gì, như chính chị chính em :D
Cụ Pu thay mặt hội SO tặng logo SORENTO cho cụ Điếu hội TÚC:

Một số cụ về trước sẽ tiếp tục thảo luận trên 4R chương trình “câu cá trắm đen” và “chăn gà chân chì” dịp offline cuối tháng do hội TUC đề xuất :D

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Thống nhất quan trọng: ngày 29-29/5 sẽ ọp xa đa quốc gia tại Thanh Thủy, tắm suối khoáng nóng với các bạn Trung Quốc và Hàn Quốc. Các cụ chú ý sắp xếp công việc nhé! :)

Winstorm07

Xe container
Thống nhất quan trọng: ngày 29-29/5 sẽ ọp xa đa quốc gia tại Thanh Thủy, tắm suối khoáng nóng với các bạn Trung Quốc và Hàn Quốc. Các cụ chú ý sắp xếp công việc nhé! :)
Em ngày đó chỉ có thể tham gia phần hội thảo. Đến phần tắm thì em phải về có việc ạ.,
Không biết tham gia kô đầy đủ như vậy có được kô ạ???

smallboy

Xe tăng
e xin chân thành cám ơn hội So đã cho e logo So dán tạm trong khi chờ đợi logo hội Tuc ra lò
e chỉ có thắc mắc là ... e dán hết mất rùi và mún xin thêm :P
các bác tính đặt zum e thêm mấy trăm chiếc e dán toàn bộ xe cho nó khác người :))
e xin chân thành cám ơn ^^
mai e show ảnh ạ :)

onlinecafe

Xe máy
Cuối tháng 5 em ra HN công tác, các cụ cho em đi ké 1 chân được không ạ?

Boing767

Xe điện
Tại hội thảo liên ngành SO – TUC ngày 2/5/2011 với sự góp mặt của đông đảo thành viên, các cụ thảo luận rất nhiều vấn đề quan trọng như:
- Vấn đề gái mú – Cụ Smallboy đưa ra rất nhiều tham luận và có nhiều contacts.
- Vấn đề thiết bị khử rung cho máy dầu (vibratory equipment) thống nhất cụ Win tiếp tục đặt hàng (đơn giá có thay đổi do giá xăng đã tăng :D)

Một số cụ về trước sẽ tiếp tục thảo luận trên 4R chương trình “câu cá trắm đen” và “chăn gà chân chì” dịp offline cuối tháng do hội TUC đề xuất :D
Thông tin trên này public mà cụ đưa ra cả những vấn đề nhạy cảm quá !!! ảnh hưởng lém cụ ạ !!!

vietdq

Xe tải
Ngoài lề 1 chút , các bác so có ai biết chỗ nào chuyên lắp bậc lên xuống cho santafe không , chỗ nào mà to và có nhiều mẫu mã 1 chút ý + lắp chuyên nghiệp + giá tốt 1 chút , e đang cần lắp mà chưa biết chỗ nào ổn . Cho e hỏi thêm là có bác nào dán vkool ở 6b láng hạ chưa ạ , chỗ đó dán có ổn kô ạ ? E sắp lấy xe nên muốn trang điểm 1 chút , có bác nào biết chỉ e với nhá , e xin vodka hehe /

Lexus430sc

Xe điện
Cụ Kít Sapa về chưa ạ? Chương trình 29/5 mới lên sơ bộ thôi, còn chờ các cụ về bóng bàn tiếp.

pupil

Xe điện
Tại hội thảo liên ngành TUC - SO ngày 2/5/2011 với sự góp mặt của đông đảo thành viên, các cụ thảo luận rất nhiều vấn đề quan trọng như:
- Vấn đề gái mú – Cụ Smallboy đưa ra rất nhiều tham luận và có nhiều contacts \:D/
Một số cụ về trước sẽ tiếp tục thảo luận trên 4R chương trình tắm suối khoáng nóng - “câu cá trắm đen” và “chăn gà chân chì” dịp offline cuối tháng do hội TUC đề xuất :D
Báo các cụ cáo, mặc dù cháu đã giải thích bã bọt mép là cụ Lệ Xuân oánh sai chính tả chữ "CÁ" chứ không phải cái chữ đậm đậm kia nhưng gấu dất khoát không nghe, sau đó Visa đã được chuyển ngay từ gói "Thích là Ọp" thành Visa "Onlai only" trong 5 năm không thử thách!~X( đã thế còn bảo " đừng tưởng đeo mặt nạ mà tôi không nhận ra nhá ..." Quả này ối cụ tèo rồi !

Trạng thái
Thớt đang đóng