Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

toan1477

Xe điện
cái hệ thống hỗ trợ đổ đèo em thấy nó cứ giật giật thế nào ấy nên chẳng dùng bao giờ

xedieu

Xe cút kít
Tiện nghi và an toàn chứ cụ: + Hệ thống hỗ trợ đổ đèo, đi đường trơn trượt, cả ECO tự động cảnh báo nhiên liệu nữa, cần chứ bác.
- Hệ thống hỗ trợ đổ đèo chả dùng khi đi đèo dài được, mà dùng được cũng chả cần! :(
- Chống trơn trượt thì cứ biết TIN thế thôi. :)
- ECO thì tắt đi cho nó bốc, cảm giác Sport hơn được 1 tý. :D

Cụ kể tiếp đi?

pocket190691

Xe đạp
Phân bố lực phanh EPD nữa ;)Cái ECO tự động mà bác, trên spotage mới tắt đc chứ trên So e ko thấy nút tắt bác ợ

onlinecafe

Xe máy
Khi mua xe mới thì rất lăn tăn về options, nhưng mua xong rồi mới biết có những thứ chả bao giờ dùng. Nói chung là options giải quyết được khâu ... tâm lý

xedieu

Xe cút kít
Phân bố lực phanh EPD nữa ;)Cái ECO tự động mà bác, trên spotage mới tắt đc chứ trên So e ko thấy nút tắt bác ợ
EDB (Electric Distribition Brake) cụ ạ: Cái này xe gần nửa trăm ngàn đô chắc có hết ấy mà! :D
ECO tự động hay manual vẫn tắt được hết cụ ạ!

xedieu

Xe cút kít
Nó ngăn xe lăn tự do mà bác ;)
Nó thay mình nhấp - nhả phanh để chống mất phanh do cháy phanh thôi.

Tóm lại: Các cụ nên mua bản BASE (thấp nhất, ít option nhất) sau đó lên đây, đi off và đi độ - Một thời gian sau sẽ thành bản Super Limited thậm chí Hyper Limited luôn!

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ nhấn trip đến eco rồi bấm và giữ vài giây là nó tắt.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com

Tóm lại: Các cụ nên mua bản BASE (thấp nhất, ít option nhất) sau đó lên đây, đi off và đi độ - Một thời gian sau sẽ thành bản Super Limited thậm chí Hyper Limited luôn!
Cụ chém ác quá, tơi tả hết cả. =))

toan1477

Xe điện
Khi mua xe mới thì rất lăn tăn về options, nhưng mua xong rồi mới biết có những thứ chả bao giờ dùng. Nói chung là options giải quyết được khâu ... tâm lý
vậy là bác mua xe chưa để ae còn off cái nhể

nobitta

Xe tải
Đợt này em đi công tác về...AE Sorento SG làm cái OFF nho nhỏ nhỉ....

Cũng tập hợp đc nhiều bác phết rồi đấy......

Cuabien

Xe điện
Không biết có lời nào để nói lên lòng xúc động của em ngoài lời cảm ơn chân thành nhất tới các cụ. Em xin thay mặt toàn thể gia đình được gửi lời cảm ơn tới tất cả các cụ của Sorento Club đã dành thời gian tới chia buồn cùng gia đình em .

Rất cảm ơn các cụ rất nhiều về việc thăm hỏi, chia sẻ và tiễn đưa em gái em về nơi an nghỉ cuối cùng !

Mọi sơ suất trong lúc gia đình tang gia bối rối em mong được các cụ lượng thứ !

3giai

Đi bộ
Tóm lại: Các cụ nên mua bản BASE (thấp nhất, ít option nhất) sau đó lên đây, đi off và đi độ - Một thời gian sau sẽ thành bản Super Limited thậm chí Hyper Limited luôn![/QUOTE]

bác nói chí lý :D

pocket190691

Xe đạp

:( Biết vậy e lên hỏi các Cụ sớm. Mà So độ bộ loa ngon bass biết đầy đủ hết bao nhiêu các Cụ. thêm nữa e vẫn loay hoay với cái GPS của nó :| làm sao để cài bản đồ Việt nhỉ.

bloodfire

Xe hơi
Một lần nưa e xin gửi lời chia buôn trân thành nhất đến gia đình bác . Mong moi chuyện buồn sẽ qua đi và mọi điều tốt đẹp nhất sẽ tới !

Không biết có lời nào để nói lên lòng xúc động của em ngoài lời cảm ơn chân thành nhất tới các cụ. Em xin thay mặt toàn thể gia đình được gửi lời cảm ơn tới tất cả các cụ của Sorento Club đã dành thời gian tới chia buồn cùng gia đình em .

Rất cảm ơn các cụ rất nhiều về việc thăm hỏi, chia sẻ và tiễn đưa em gái em về nơi an nghỉ cuối cùng !

Mọi sơ suất trong lúc gia đình tang gia bối rối em mong được các cụ lượng thứ !

bloodfire

Xe hơi
:( Biết vậy e lên hỏi các Cụ sớm. Mà So độ bộ loa ngon bass biết đầy đủ hết bao nhiêu các Cụ. thêm nữa e vẫn loay hoay với cái GPS của nó :| làm sao để cài bản đồ Việt nhỉ.
Theo như e biết thì chưa cài đc GPS vietmap vào đc cụ ạ

toan1477

Xe điện
em thấy các bác cứ loay hoay với cái Vietmap làm gì
cứ Việt ( MỒM ) mép là hay nhất
cái ông Vietmap toàn chỉ đường linh tinh

xo68

Xe đạp
Hôm qua em thấy vợ 2 của các bác nào thả rông ở Bãi Cháy, Hạ Long không biết, các bác tìm xem nhé
Một em mang số vòng eo là 29A 01982 và một em là 30Z- 2365
Cái vụ mấy cục khử rung hôm nào em phải nhờ các bác giúp em, em mới chỉ đặt xe thôi nhưng nghe cái vụ này hay quá! Lại còn vụ LOGO nữa chứ! E xin cảm ơn trước ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng