Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Nói chung là em thấy có vấn đề trên mọi phương diện :D
Điệp viên gì mà như thế??!!!!

cubi2010

Xe buýt
Các cụ ơi vụ 24/9nay đi nghỉ cuối tuấn có tổ chức ko nhẩy em hóng mãi chẳng ai có ý kiến gì nhẩy

Winstorm07

Xe container
Ơ thế vẫn chưa có tin tức gì của của Cụ VÍC hở các CỤ, em sốt ruột quá. :(
Theo tin em mới nhận được thì cụ Víc đang từ nằm ngửa bị các cụ chém kinh quá nên giờ chuyển sang nằm sấp rồi ạ :D

civictau

Xe tăng
Ơ thế vẫn chưa có tin tức gì của của Cụ VÍC hở các CỤ, em sốt ruột quá. :(
khè khè... em đây... nghỉ mấy ngày các cụ nói xấu em kinh nhể, Chém tơi bời...??? Ơ thế không cụ nào ngủ à... dậy sớm thía.. Đêm qua MU đá kinh nhể??? (b)
Cụ nhá rẻ nhận được đôi Tông em gửi chưa? Dạo này ra đường thấy Tuc chạy đầy đường nại thấy buồn buồn.... Có khi chuyển mili Nhật chạy cho lành...

xedieu

Xe cút kít
Cụ Điếu làm ăn kiểu này thì nhanh giàu lắm. Nhưng em thấy Cụ vẫn còn hoàn cảnh lắm chắc vì Cụ có lòng tốt nhắc nhở là chính - Đàn ông cả mà. Có Cụ nào đến xin lại bản gốc Cụ ới em xin cốc bia nhé !
Khổ thế, tính em thương người chứ ko em chả nghèo như này đâu! :((

pro.9x

Xe hơi
khè khè... em đây... nghỉ mấy ngày các cụ nói xấu em kinh nhể, Chém tơi bời...??? Ơ thế không cụ nào ngủ à... dậy sớm thía.. Đêm qua MU đá kinh nhể??? (b)
Cụ nhá rẻ nhận được đôi Tông em gửi chưa? Dạo này ra đường thấy Tuc chạy đầy đường nại thấy buồn buồn.... Có khi chuyển mili Nhật chạy cho lành...
có nhẽ nào oan hồn cụ vic vẫn chưa siêu thoát..:-ss vẫn còn quanh quẩn đâu đây......X_X

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ chuyển sang con BYD G3 của khựa ý, đảm bảo ko đụng hàng. :))

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Cụ nên nhớ gần như toàn bộ các nhà nghỉ, KS ở HN đều do cụ Điếu quản lý. Lơ mơ có cả Fin của cụ trong camera cũng nên.
:D Vậy ah cụ. Em không bít cụ Điều nhà mình lại quản lý rộng vây. Nhưng mà thôi, Làm váng anh chút cho nổi tiếng, biiets đâu lại thành Sao thì nổi thiếng qua. Em chỉ xin làm người dân sống bình thường thôi cụ ah.:(([-O<:((

civictau

Xe tăng

smallboy

Xe tăng
các cụ đi làm về chưa ?
e muốn thưa ít chuyện kinh nghiệm vợ cả chút , có khi thằng e này sắp ra đi ... tình hình ban căng quá , e nhờ vả các bác chút .

xedieu

Xe cút kít
Nói đi, anh đang rửa tai đây!

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Lại một Cụ có tật giật mình :))
Giật đâu mà jật cụ. EM đang muốn xem trong ảnh với trong Fin em diễn như nào. Co giống như các diễn viên fin nhật và fin hàn không thôi. Biết đâu em lại nổi tiêng từ đây. ;))

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Em xem ảnh mấy đứa lễ tân nó chụp khách ở quầy, rồi xem lại cả camera lắp trên phòng 305, thấy giống cụ lắm nhưng nếu không phải thì em xin lỗi ạ! :)
Cụ ơi xem em có Pro như diễn viên nhâth và hàn kô cụ. Nếu có gửi vào mail cho em mấy tấm làm kỷ niệm tuổi trẻ: ntlx30@gmail.com. Thanks cụ nhé^#(^^#(^^#(^^#(^[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<:-??:-??:-??

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Chào các cụ!
Hôm nay em vừa lắp cái bậc lên xuống đây và em phọt mấy tấm ảnh cho các cụ chiêm ngưỡng, mong các cụ đừng ném đá mà tội nghiệp em lắm. Em nghĩ là nó có phải đồ zin hay không không quan trọng, quan trọng là nó hợp với xe là OK các cụ nhẩy. "Zin" ở đây em nghĩ không phải là xịn mà là nó thiết kế để dùng cho một mình em túc nó thôi phải không các cụ?

[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Cụ có cô Ẻm mạnh mẽ quá. Hầm hố và sang trọng nữa. Chúc cụ an toàn trên từng tuyến đương.

Trạng thái
Thớt đang đóng