Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Hầm hố quá, đc đấy cụ!

@All: Các cụ pm giả nhời em đi để em xếp lịch ọp nhá! (b)
Em này nhìn ăn khách quá còn gì nữa cụ. Hầm hố nhưng nhìn lại mềm mại kết hợp tính cách đầy sức mạnh. Đường cong sắc nét quá. Chúc mừng cu. Nhưng yêu cầu cụ giúp em gỡ cái P/S của cụ hộ e. Không mọi người lại tưởng thật thì em cưới vợ sao được

Lexus430sc

Xe điện
NG THANH LUAN nói:
Em này nhìn ăn khách quá còn gì nữa cụ. Hầm hố nhưng nhìn lại mềm mại kết hợp tính cách đầy sức mạnh. Đường cong sắc nét quá. Chúc mừng cu. Nhưng yêu cầu cụ giúp em gỡ cái P/S của cụ hộ e. Không mọi người lại tưởng thật thì em cưới vợ sao được
He he, sự thật thế nào cụ thành khẩn khai báo đi. Xong đâu đấy em bẩu cụ Điếu xoá cờ líp mấy cả dòng P/S cho.

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Cụ xedieu ơi là cụ. Cụ có tháo hộ em cái P/S của cụ xuống không. Cụ định cho thằng cu em này ế vợ đấy ah. Tiếng thì có mà đâu có được cái miếng nào đâu. Em ngoan ngoãn đâu có biết nhà nghỉ là cái gì đâu. Cụ làm ơn hộ em cái . Em thanks cụ

Chỉnh sửa cuối:

phonghamy

Xe điện
Đang tìm tung tích cụ vic, sau khi bị đưa lên bàn, may mắn được thả. giờ dang ở đâu to thế thì kiểu gì chả bị bắt lại.

Lexus430sc

Xe điện
NG THANH LUAN nói:
Cụ xedieu ơi là cụ. Cụ có tháo hộ em cái P/S của cụ xuống không. Cụ định cho thằng cu em này ế vợ đấy ah. Tiếng thì có mà đâu có được cái miếng nào đâu. Em ngoan ngoãn đâu có biết nhà nghỉ là cái gì đâu. Cụ làm ơn hộ em cái . Em thanks cụ
Thì cụ cứ khai thật đi đã, hồi trước em cũng bị cụ í bắt gặp, can tội chối mãi không nhận, sau phải mất bữa bia mời các cụ đến uống xong kể hết xong xin cụ í mới gỡ xuống cho đấy.

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
He he, sự thật thế nào cụ thành khẩn khai báo đi. Xong đâu đấy em bẩu cụ Điếu xoá cờ líp mấy cả dòng P/S cho.
Thì sự thật là từ ngày bạn gái bỏ em đi lấy chồng, em cay đắng chỉ biết đâm đầu vào công việc để cứu Doanh nghiệp của em thoạt khỏi cảnh vạn sự khởi đầu nan thôi. Em đang trật vật để cứu doanh nghiệp của em thoát chết lấy đâu ra tư tưởng nào để đi đâu nữa. Huuuu cụ lại tống tìn thàng em ròi Oan cho thằng cu em qua :'(:'(:'(:'(:'([-O<^:)^

Lexus430sc

Xe điện
NG THANH LUAN nói:
Thì sự thật là từ ngày bạn gái bỏ em đi lấy chồng, em cay đắng chỉ biết đâm đầu vào công việc để cứu Doanh nghiệp của em thoạt khỏi cảnh vạn sự khởi đầu nan thôi. Em đang trật vật để cứu doanh nghiệp của em thoát chết lấy đâu ra tư tưởng nào để đi đâu nữa. Huuuu cụ lại tống tìn thàng em ròi Oan cho thằng cu em qua :'(:'(:'(:'(:'([-O<^:)^
Tội nghiệp cụ, chắc cụ phải mắc lỗi gì ghê gớm lắm thì người yêu sau bao năm đầu gối tay ấp mới bỏ cụ đi lấy chồng chứ! Hay kẻ đó tham giầu, đứng núi này trông núi nọ, chê cụ nghèo mà bỏ rơi cụ? Nếu đúng loại í thì bỏ cũng chả tiếc, sớm muộn thì cũng chia tay thôi.

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Tội nghiệp cụ, chắc cụ phải mắc lỗi gì ghê gớm lắm thì người yêu sau bao năm đầu gối tay ấp mới bỏ cụ đi lấy chồng chứ! Hay kẻ đó tham giầu, đứng núi này trông núi nọ, chê cụ nghèo mà bỏ rơi cụ? Nếu đúng loại í thì bỏ cũng chả tiếc, sớm muộn thì cũng chia tay thôi.
Thank cụ nhiều đã động viên em. Thì lỗi là do em mai miết qua. Cũng vì CV của Cty nên em kô dành thời gian cho người ta.
Nhưng mà giờ em cũng không quan tâm. Quan tâm của em bây giờ là dàn thời gian để tìm cách huy động vốn đầu tư thui. còn yêu đương kệ nó thôi. vì hoài bão cũng như ước mơ em đã mất bạn gái, em phải hy sinh thôi. Đàn ông cần có sự nghiệp đã bác ah. thế giới này đàn bà có chết hết đâu cụ nhỉ. :D

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Em xem ảnh mấy đứa lễ tân nó chụp khách ở quầy, rồi xem lại cả camera lắp trên phòng 305, thấy giống cụ lắm nhưng nếu không phải thì em xin lỗi ạ! :)
:D:DĐâu dâu, Bác gửi ảnh vào mail: ntlx30@gmail.com em xem nào. Mà em đa hơn năm nay đâu có biết nhà nghỉ đâu.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Lexus430sc nói:
Không phải đâu Cụ, tại bạn gái của Cụ ý có quen biết với chỗ nhà Cụ Điêu. =))

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Không phải đâu Cụ, tại bạn gái của Cụ ý có quen biết với chỗ nhà Cụ Điêu. =))
chịu thui. E giờ độc thân cô đơn nên em cũng không quan tâm. Em làm gì có bạn gái nào đâu mà bít.;))

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Các cụ thấy em nhỏ tuổi lại cứ nhằm thằn em để trêu. Thôi em đi ngủ đã mai em còn phải đi ký hđ. Chúc cả nhà một tuần mới nhiều điều tốt đẹp.

tuanbac

Xe tăng
Điệp viên lừng danh VN Nguyễn Thành Luân(X30) cũng bị Cụ Điếu xẻ thịt lúc cần thôi.

Lexus430sc

Xe điện
NG THANH LUAN nói:
Thank cụ nhiều đã động viên em. Thì lỗi là do em mai miết qua. Cũng vì CV của Cty nên em kô dành thời gian cho người ta.
Nhưng mà giờ em cũng không quan tâm. Quan tâm của em bây giờ là dàn thời gian để tìm cách huy động vốn đầu tư thui. còn yêu đương kệ nó thôi. vì hoài bão cũng như ước mơ em đã mất bạn gái, em phải hy sinh thôi. Đàn ông cần có sự nghiệp đã bác ah. thế giới này đàn bà có chết hết đâu cụ nhỉ. :D
Em nghĩ đấy không phải lí do:
1. Cụ thất bại trong công việc, sống bê tha nhà nghỉ em út diệu chè cờ bạc.
2. Cụ không chia sẻ công việc và những dự định tương lai với người ta. Chỉ coi là chỗ chời bời sinh lý :D
Cụ nhận xem là phần 1 hay phần 2?

xedieu

Xe cút kít
cụ đùa hay thật thế để e còn trùm chăn bật điều hoà :P ???
Thật chứ chả đùa đâu, lễ tân thì chụp ảnh còn trên phòng nghỉ thì gắn camera hồng ngoại. Chú đi lang thang thì nhớ trùm chăn cho kỹ, không ai đảm bảo sẽ không có clip trên Liên xô đâu! :))

xedieu

Xe cút kít
:D:DĐâu dâu, Bác gửi ảnh vào mail: ntlx30@gmail.com em xem nào. Mà em đa hơn năm nay đâu có biết nhà nghỉ đâu.
Thì cụ bảo không phải, em gửi cho cụ làm gì. Nếu không phải thật cụ lại post lên websex để chết khách hàng của em à. Còn nếu cụ nhận đi, có sao khai thật hết, thì em sẽ gửi cho cụ và xóa bản gốc ngay và luôn ạ! :D

tuctuc2010

Xe điện

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ Điếu làm ăn kiểu này thì nhanh giàu lắm. Nhưng em thấy Cụ vẫn còn hoàn cảnh lắm chắc vì Cụ có lòng tốt nhắc nhở là chính - Đàn ông cả mà. Có Cụ nào đến xin lại bản gốc Cụ ới em xin cốc bia nhé !

tuctuc2010

Xe điện
Em dự cụ bị bạn gái bỏ vì thật thà và ngây ngô quá:D. Ai đời thời đại nào rồi mà kêu không biết NN là cái gì, em ứ tin, và bạn gái cụ chắc chán vì không được xyz, được cụ chăm sóc tới bên nên bỏ cụ chứ giề. Không tin vụ này cụ cứ hỏi Bòi bé là biết liền:))

Trạng thái
Thớt đang đóng