Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Linhpb

Xe đạp
6C3 Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang
phonghamy nói:
Này bác có lính thì cứ bày việc mà sai nó cho nó dọn dẹp lau xe suốt ngay cho bóng, còn vài ba cái vụ lẻ tẻ lo gì, đèn đóm tối quá thì ko đi nữa gọi điện bảo mấy thằng đốt đuốc soi, mấy thằng kéo về nhà là xong cần gì đèn sáng.
Mà như bác mua xe phí tiền, có lính thì làm bố cái kiệu bằng gỗ sưa, cho mấy thằng lính nó khêch lại là xe sang. Cường $ chưa chắc có, ko ô nhiễm euro 10 luôn trên chuẩn mỹ.
Bọn em ngoài này toàn làm quân chả có lính như bác, bác là nhất đấy.:o)
Bác có vẻ nặng lời với em quá. Tính em nó thật, có sao nói vậy thôi Bác.

Linhpb

Xe đạp
6C3 Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang
xedieu nói:
Chủ tịch Tacke tuy không online chém gió nhưng cập nhật thông tin rất nhanh, vẫn nắm tình hình hội VTC rất chắc. Cụ chủ tịch vừa mail cho em và em đã mail cho cụ Linh rồi nhá! (b)
Em vẫn chưa nhận được cụ ạ.
Cụ xedieu này, em hay ra Hà Nội, có dịp thì cụ cho em tham vấn nhé.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
phonghamy nói:
Này bác có lính thì cứ bày việc mà sai nó cho nó dọn dẹp lau xe suốt ngay cho bóng, còn vài ba cái vụ lẻ tẻ lo gì, đèn đóm tối quá thì ko đi nữa gọi điện bảo mấy thằng đốt đuốc soi, mấy thằng kéo về nhà là xong cần gì đèn sáng.
Mà như bác mua xe phí tiền, có lính thì làm bố cái kiệu bằng gỗ sưa, cho mấy thằng lính nó khêch lại là xe sang. Cường $ chưa chắc có, ko ô nhiễm euro 10 luôn trên chuẩn mỹ.
Bọn em ngoài này toàn làm quân chả có lính như bác, bác là nhất đấy.:o)
Cái này là giận Cụ Điếu chém thớt đây mà =))

xedieu

Xe cút kít
Bác có vẻ nặng lời với em quá. Tính em nó thật, có sao nói vậy thôi Bác.
Cụ rẻ nói đúng đấy, giờ đổi thành câu thành ngữ: Giận Điếu chém thớt! :)) Là giận xedieu, chém thớt Tuc. Quá chuận!

xedieu

Xe cút kít
Các cụ vẫn chưa ngủ dậy à?

xedieu

Xe cút kít
Cuộc họp ban lãnh đạo liên hội Tuc Xo hôm qua đã tìm ra nguyên nhân vì sao sau 2 năm xe em vẫn bóng đẹp như mới, thậm chí còn hơn mới như kiểu gỗ lim càng dùng càng bóng. Sau khi sơ bộ kết luận, lãnh đạo 2 hội đã ký biên bản ghi nhớ về việc sắp tới CT và PCT hội Xo sẽ sang làm hàng xóm (sát hàng rào) nhà em!

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
xedieu nói:
Cuộc họp ban lãnh đạo liên hội Tuc Xo hôm qua đã tìm ra nguyên nhân vì sao sau 2 năm xe em vẫn bóng đẹp như mới, thậm chí còn hơn mới như kiểu gỗ lim càng dùng càng bóng. Sau khi sơ bộ kết luận, lãnh đạo 2 hội đã ký biên bản ghi nhớ về việc sắp tới CT và PCT hội Xo sẽ sang làm hàng xóm (sát hàng rào) nhà em!
Ô thế CT với PCT nhà em giờ lại đi buôn đất à. :))

tuctuc2010

Xe điện
CEO ng ta phải ngoại giao thế chứ lị, không thì khi anh em hữu sự biết cậy nhờ ai! :D

Em nghe nói người nào mà hay hắt hơi xổ mũi thì sống thọ, người nào mà không bệnh tật gì ốm phát là ngủm luôn. Mà gì chứ xe cụ Tuc thì dễ tình trạng ấy lắm. Này nhé 6 vạn chưa hề đảo lốp, trong khi đáng lẽ phải đảo 4 lần và thay lốp 1 lần rồi. Này nhé đèn độ lỗi như thế cẩn thận đang đi nó nổ 1 phát thì còn hơn bom. Vân vân... :P

Cụ dùng vợ 2 kiểu ấy là tác nhân gây nên dư luận xe Hàn không bền đó nhá, em thay mặt 2 hội nhắc nhở cụ: nguyên tắc là xe không làm sao vẫn phải khám định kỳ, đến ngày thay đồ dù không hỏng vẫn phải thay. Cụ đi Tucson không dùng kiểu như mấy ông chạy xe tải được đâu. Thật, em thề! :))
Báo cáo cụ là lần nào thay lỗp em cũng đảo ngói ... à quên đảo lốp ạ, tính ra em đảo chục phát òi. Cái đèn em cũng mong nó lổ mãi mà không được để em còn đi làm BH lại, ngưa mắt lắm rồi có khi hôm nào em cầm búa đập cho phát

smallboy

Xe tăng
Báo cáo cụ là lần nào thay lỗp em cũng đảo ngói ... à quên đảo lốp ạ, tính ra em đảo chục phát òi. Cái đèn em cũng mong nó lổ mãi mà không được để em còn đi làm BH lại, ngưa mắt lắm rồi có khi hôm nào em cầm búa đập cho phát
cụ để ở đâu e xử lí cho , cụ mua libety mất cắp ko ? e làm giúp :D

phonghamy

Xe điện
Chủ tịch Tacke tuy không online chém gió nhưng cập nhật thông tin rất nhanh, vẫn nắm tình hình hội VTC rất chắc. Cụ chủ tịch vừa mail cho em và em đã mail cho cụ Linh rồi nhá! (b)
Chắc giề cụ víc có thấy đâu? Bòi bé thì đam mê sắc d.. May là tửu còn ít, có làm gì đâu, nhà nghỉ và dán kính thế thôi. Cụ víc xong kengnam chơi biền biệt đang ở miền nam thì phải.
Làm báo cáo kiểu này thì quá là che mắt chủ tịch

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Khiếp quá, cụ thay lốp chục lần rồi cơ à, lãng phí quá! :((

xedieu

Xe cút kít
Chắc giề cụ víc có thấy đâu? Bòi bé thì đam mê sắc d.. May là tửu còn ít, có làm gì đâu, nhà nghỉ và dán kính thế thôi. Cụ víc xong kengnam chơi biền biệt đang ở miền nam thì phải.
Làm báo cáo kiểu này thì quá là che mắt chủ tịch
Đâu có, hôm qua anh em đang 8 vụ đèn, cụ Kè không ra mặt nhưng mail cho em ngay để em chuyển cho cụ Linh Nha Trang!

Trạng thái
Thớt đang đóng