Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
cụ đùa hay thật thế để e còn trùm chăn bật điều hoà :P ???
Quả này sau hơn 1 năm nay em kô bít nhà nghỉ là gì. Từ giờ đến sau này em chắc chẳng giám đi nhà nghỉ nào nữa các cụ ah. Em cũng là dân Camera mà. Tiết lộ chút thui

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Mợ lâu quá mới online đấy nhá, làm anh em toàn mấy ông với nhau đâm hư! :D Suốt ngày tranh cãi chuyện đi nhà nghỉ! :))

Cái lỗi lap hộp số để em post sang bên kia hỏi cụ Hardtop giúp mợ. Còn cái bệ bước thì mợ chú ý cái loại loanh quanh 3 triệu ấy xấu lắm, còn loại xịn giống của X5 hình như hơn 5 triệu 1 tý. Bọn em chưa nghe thấy loại 7 triệu bao giờ. Cẩn thận thì mợ post ảnh lên đây anh em xem giúp (em không lắp nên em cũng chịu ko tả đc chi tiết hơn)!
Đúng đấy. Cụ xem có việc tý tí thôi mà lôi ra cãi nhau chém nhau thì còn gì là anh em trong nhà nữa. E hy vọng vào đây để học kinh nghiệm về OtO ai dè học đuuwocj cả kinh nghiệm đi nhà nghỉ. Thanks các cụ.
Em bít nhà mình toàn dân anh chị săn ảnh tuyệt vời. Đặc bịt là cụ Điêuf. Nhìn góc chụp máy tấm hình Ẻm của cậu là em bít cụ có nhưng góc máy không ai chê dược cụ.:)):)):))(b)(b)(b):21::21::21:(b)(b)Chúc cụ điều có những góc ảnh đi vào lòng người dân việt nam(b)(b)(b)(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Em vừa PM nhắc cụ ý, lần sau đi nhà nghỉ, khi lâm trận thì phải trùm kín chăn chứ kể cả tắt hết điện thì vẫn bị camera quay vì bây giờ nhà nghỉ bọn em phải trang bị hết camera hồng ngoại theo yêu cầu của xxx rồi. Chả gì mà mấy vụ giết người trong nhà nghỉ tóm được ngay, bọn em quay phin hết lại òi, chạy đằng trời! :))
thôi cụ ah. E có đi nhà nghỉ đâu mà cụ lại dọa em. Em bít ý cụ nhắc gì rồi. Thông cảm chho thằng cu em đi. Em hứa sẽ ra mắt hội. Ai lại bắt em trong lúc này thế. E đang vạn sự, nên nhiều khó khăn ập đến mà cụ E hiểu ý của cụ và nhớ sẽ cảm ơn cụ giúp đỡ em lần này.

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Lại một Cụ có tật giật mình :))
Các cụ ấy khủng lắm. Các cụ ấy còn đi nhà nghỉ nhiều hơn anh em mình ấy chứ. mà các cụ ấy thì thôi rồi. Sài hàng hao lắm đó:D

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
1. Cụ thất bại trong công việc, sống bê tha nhà nghỉ em út diệu chè cờ bạc.
2. Cụ không chia sẻ công việc và những dự định tương lai với người ta. Chỉ coi là chỗ chời bời sinh lý :D
3. Cụ muốn tự tay gây dựng cơ nghiệp, lo cho cô ấy và gia đình con cái sau này nên nhiều khi chểnh mảng giả bài, cô ấy cùng tuổi cụ và không còn nhiều thời gian nữa :P đã quất 1 cụ khác có tài chính vững hơn cụ, tuổi cũng nhiều hơn cụ.
Cụ ơi, Khổ mỗi thàng cu kia nó còn ít tuổi hơn em. nhà nó còn nghèo hơn em. Chẳng qua là số phận ông trời định đoạt để em phải hi sinh cái gì trước mắt thôi.;))

tuanbac

Xe tăng
thôi cụ ah. E có đi nhà nghỉ đâu mà cụ lại dọa em. Em bít ý cụ nhắc gì rồi. Thông cảm chho thằng cu em đi. Em sẽ ra mắt hội. Ai lại bắt em trong lúc này thế. E đang vạn sự, nên nhiều khó khăn ập đến mà cụ E hiểu ý của cụ và nhớ sẽ cảm ơn cụ giúp đỡ em lần này.
Cụ Chánh vic hướng dẫn điệp viên làm thủ tục chỗ chữ đỏ nhé.

phonghamy

Xe điện

Em là cứ nói luôn cho cụ đỡ suy nghĩ. Khi đi thì nhớ mang theo tiền. Bọn em uống bia hơi cả Xo và Tuc khoảng 25 bác, chưa kể khi vui gọi thêm dăm bác SP đến cho nó tưng bừng, tùy bác xem lễ ra mắt.:-B

xedieu

Xe cút kít
Em là cứ nói luôn cho cụ đỡ suy nghĩ. Khi đi thì nhớ mang theo tiền. Bọn em uống bia hơi cả Xo và Tuc khoảng 25 bác, chưa kể khi vui gọi thêm dăm bác SP đến cho nó tưng bừng, tùy bác xem lễ ra mắt.:-B
Nhớ lại hồi em ra mắt các cụ cũng kinh. Nhậu nhẹt xong còn đi karaoke rồi tăng 3 tăng 4, rồi thì đập phá vỡ hết chai lọ cốc chén TV điều hòa... của cái quán ấy. Hồi ấy nếu mà bắt đền thẳng thừng có khi phải đền đến hơn trăm triệu chứ chả đùa. May nhờ em quan hệ rộng nên chủ nhà hàng nể cho qua. :P

Cũng nhờ vụ đó mà em lên chức CEO hội Tuc. Giờ mà cụ nào đưa anh em đi 1 trận như thế nữa là em mất chức vào tay cụ ấy ngay! :D

Lexus430sc

Xe điện
NG THANH LUAN nói:
Cụ ơi, Khổ mỗi thàng cu kia nó còn ít tuổi hơn em. nhà nó còn nghèo hơn em. Chẳng qua là số phận ông trời định đoạt để em phải hi sinh cái gì trước mắt thôi.;))
Thế thì rõ ràng khoai lang dưa chuột của chú kia gấp đôi của cụ, đành vậy. Con gái giờ cũng nhiều mà :D

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Thế thì rõ ràng khoai lang dưa chuột của chú kia gấp đôi của cụ, đành vậy. Con gái giờ cũng nhiều mà :D
Chắc vậy cụ ah. Em tối xoàng xoàng cũng chỉ trả được môi 4 bài kiểm tra thôi. Cả ngày thì tối đa trả được đến 6 bài thôi cụ ah.:(( E tập mãi mà chưa được đến 9 bài / ngyaf nản lắm cụ Lexus ơi

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Chắc vậy cụ ah. Em tối xoàng xoàng cũng chỉ trả được môi 4 bài kiểm tra thôi. Cả ngày thì tối đa trả được đến 6 bài thôi cụ ah.:(( E tập mãi mà chưa được đến 9 bài / ngyaf nản lắm cụ Lexus ơi
Thôi chết, cụ lại còn bị cả bệnh "ra sớm" thế này chả trách. Em tối chỉ 1 lần thôi, từ 22h hôm trước đến 6h sáng hôm sau! :P

o0atulao0

Xe tăng
cụ điếu chạy thế thì có mà cháy hết cả máy, dùng mà chẳng biết giữ gìn gì cả ~X(

xedieu

Xe cút kít
cụ điếu chạy thế thì có mà cháy hết cả máy, dùng mà chẳng biết giữ gìn gì cả ~X(
À, thì em vẫn phải hát câu "khoan nhặt mái chèo, hà hừ, hự hự hự, khoan nhặt mái chèo, hà hừ,..." - Hồ trên núi! :)

Lexus430sc

Xe điện
xedieu nói:
Thôi chết, cụ lại còn bị cả bệnh "ra sớm" thế này chả trách. Em tối chỉ 1 lần thôi, từ 22h hôm trước đến 6h sáng hôm sau! :P
Chuẩn! Ra sớm thế mợ í mất hứng mất ngủ chả bỏ đi :D

smallboy

Xe tăng

e đề nghị các cụ không làm chúng em mất hội viên nhé :(
các cụ bình tõm cụ này bán mấy cái máy tính là xoã như hôm cụ điếu ra mắt ngay , e đang tính sms phí ra nhập hội viên mới cho cụ í đây :D

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Chuẩn! Ra sớm thế mợ í mất hứng mất ngủ chả bỏ đi :D
Chắc vậy cụ ạ. Cụ thử xem có phương thốc thần kỳ nào giúp em với. Mà cũng may mà người ta bỏ đi nên em mới tìm được mấy em trẻ đẹp và thông minh hơn cụ ah. mất cái cũ được cái mới:D

Winstorm07

Xe container
Em bắt đầu mất hứng với bác Điệp viên rồi, thấy nhảm rồi, em kô tham gia nữa đâu :)

Trạng thái
Thớt đang đóng