Trao đổi các vấn đề kỹ thuật - Hội Jolie

Trạng thái
Thớt đang đóng

anhvu1

Xe hơi
Các Bác ơi cho em hỏi tí: nếu thay mặt đồng hồ SS vào MB thì có phải câu thêm dây cho đồng hồ vòng tua rpm ko ạ ?:102::102: Bác nào từng lắp thêm đồng hồ vòng tua chỉ giáo em với(c)

vinatour

Xe buýt
Các Bác ơi cho em hỏi tí: nếu thay mặt đồng hồ SS vào MB thì có phải câu thêm dây cho đồng hồ vòng tua rpm ko ạ ?:102::102: Bác nào từng lắp thêm đồng hồ vòng tua chỉ giáo em với(c)
Bác hỏi câu lạ thật, e chẳng hiểu gì về kỹ thuật nhưng ko câu thêm dây thì nó đo vòng tua kiểu gì, có thể cái mặt đồng hồ của SS nó có sẵn dây thì bác cũng phải đấu nó vào đâu đó thì nó mới đo được vòng tua chứ... Bác làm chuột bạch xong chỉ giáo cho e nhé !

anhvu1

Xe hơi
Bác hỏi câu lạ thật, e chẳng hiểu gì về kỹ thuật nhưng ko câu thêm dây thì nó đo vòng tua kiểu gì, có thể cái mặt đồng hồ của SS nó có sẵn dây thì bác cũng phải đấu nó vào đâu đó thì nó mới đo được vòng tua chứ... Bác làm chuột bạch xong chỉ giáo cho e nhé !
Bác này đúng là.(y)..Em hỏi thía vì em thấy cáp cắm vô mặt đồng hồ giống nhau, như thế nghĩa là cáp nối từ đồng hồ đến khoang máy như nhau roài, chỉ cần 2 đầu câu kéo gì thêm cho chuản ko cừn chỉnh thui..hehe nhà Bác FEAT nhẩy ?:21::21:

vinatour

Xe buýt
Bác này đúng là.(y)..Em hỏi thía vì em thấy cáp cắm vô mặt đồng hồ giống nhau, như thế nghĩa là cáp nối từ đồng hồ đến khoang máy như nhau roài, chỉ cần 2 đầu câu kéo gì thêm cho chuản ko cừn chỉnh thui..hehe nhà Bác FEAT nhẩy ?:21::21:
Bác biết rồi mà cứ giả vờ hỏi ! Nếu nó có cái dây tổng thì cứ gắn vào là nó chạy thôi, bác cứ lắp thử là biết ngay mà, nó ko chạy thì lại cho nó thêm 1 dây nữa rồi nó ko chạy nữa thì bác chuyển cho e lắp vào xe e, e chỉ cần cái đòng hồ thôi, nó chạy hay ko kệ :)):)):))

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)

Theo em thì....gắn 2 cái đầu nó lại, chắc M<>FM của MB và SS như nhau - SAU ĐÓA - lấy kìm bấm -> cắt cái dây đi là xong :))

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Theo em thì....gắn 2 cái đầu nó lại, chắc M<>FM của MB và SS như nhau - SAU ĐÓA - lấy kìm bấm -> cắt cái dây đi là xong :))
Vòng tua bi giờ là mốt cũ rồi, mốt bi giờ đo số vòng bánh quay cơ.. :21:

2BC

Xe tải
Em vừa về tới nhà! Báo cáo các bác là nhà bác VNT tối qua đi thế nào mà ...mất hết cả điện! :'(:'(:'(:'(:'(, phải gọi cứu hộ đấy ạ! Có bác nào vào hỏi thăm, an ủi động viên đi ạ!:41::41::41:

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Em vừa về tới nhà! Báo cáo các bác là nhà bác VNT tối qua đi thế nào mà ...mất hết cả điện! :'(:'(:'(:'(:'(, phải gọi cứu hộ đấy ạ! Có bác nào vào hỏi thăm, an ủi động viên đi ạ!:41::41::41:
Hehe, lý do a phone em lúc 1h30 sáng hả??
Lúc đó e cũng chưa ngủ... A gọi xong e lại lo nhà VNT bị gì. Mạng bị gì ko vào được mãi tới bi giờ mới ok!!

pdkhoajp

Xe điện
Bác 2BC kể rõ hơn xem nào !

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Sao VNT không gọi Liv nhề?:ohmy:

tối qua sau khi ọp xong VNT về Sóc sơn mà, khổ thân đêm hôm:102:

Em nghe bảo trên Sóc Sơn đang có đoàn thanh niên tình nguyện về phát thuốc cho đồng bào... có phải lý do này ko mà VNT lo về SS nhỉ??

Em còn nghe bảo các cán bộ thanh niên phái nữ cực kì xinh xắn!(l)(l)

Trạng thái
Thớt đang đóng