Trả lời mọi câu hỏi liên quan đến xe LX Việt Nam

Mr qhunter

Xe tải
Các cụ cho em hỏi cái, em xem trên mạng thấy Vespa S nó có cái che đồng hồ điện tử bằng kim loại và yên xe là loại gồ lên đằng sau, nhưng sao ra mấy cửa hàng thì em toàn thấy loại cái che bằng nhựa đen và yên phẳng.

Có cụ nào biết ở đâu bán cái loại như em bảo không ạ?
Em cũng có thắc mắc y như bác này?
Bác PJ pm cho e cái giá của em S với được ko? Đầy đủ tất cả ( trước bạ, thuế) bạc ợ

Thanks bác nhiều

Ken ku

Đi bộ
Các bác cho e bon chen tí. E đang tìm hiểu về LX VN, gặp thread này như bắt đc vàng \:D/.
Chả là gấu nhà e chả biết trời xui đất khiến thế nào lại kết LX VN, cơ mà phải cái gấu nhà em lại chim chích quá, cao có 1m55, cộng cả giầy cả dép lại thì được 1m6 hơn 1 tí. E đã khuyên ngăn đủ điều về vấn đề chênh lệch chiều cao với lại nghe ae giang hồ truyền tai nhau là LX hay bị hỏng hóc vặt sợ đi đường k an toàn. thế mà ả ta vẫn nhất quyết đòi nằng nặc ~X(, các bác cho e lời khuyên xem có nền chiều gấu k hay là đành mất lòng trước được lòng sau?

Chỉnh sửa cuối:

vietnam89

Xe hơi
Các bác cho e bon chen tí. E đang tìm hiểu về LX VN, gặp thread này như bắt đc vàng \:D/.
Chả là gấu nhà e chả biết trời xui đất khiến thế nào lại kết LX VN, cơ mà phải cái gấu nhà em lại chim chích quá, cao có 1m55, cộng cả giầy cả dép lại thì được 1m6 hơn 1 tí. E đã khuyên ngăn đủ điều về vấn đề chênh lệch chiều cao với lại nghe ae giang hồ truyền tai nhau là LX hay bị hỏng hóc vặt sợ đi đường k an toàn. thế mà ả ta vẫn nhất quyết đòi nằng nặc ~X(, các bác cho e lời khuyên xem có nền chiều gấu k hay là đành mất lòng trước được lòng sau?
các gấu mà đi lx là chuẩn nhất rồi bác ạ.con gái mà thích thời trang hơn chất lượng.mà gấu nhà bác 1.55 đi tốt. gấu nhà em cũng chỉ cao có thế mà vẫn lượn ầm ầm bây h đi lib 2k9 cao hơn nhìu mà vẫn lái ngon ..chiều vợ đi bác ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

30L

Đi bộ
Cám ơn bác PJ nhé hôm qua đến lấy con LX chỗ bác được ưu đãi 1 số thứ thủ tục giấy tờ nhanh gọn, sáng nay đi làm biển bốc được biển khá đẹp 30L9-04508->(bốc ngẫu nhiên nhé, các bác đừng tin kò kiếc biển đẹp, kinh nghiệm bỏ ra 20K nhờ đội bán BH trong phòng đăng ký/nộp thuế trước bạ khai cho nhanh và chính xác)
30L9 là ở quận nào thế bác ?

Piaggio Junior

Xe điện
Các cụ cho em hỏi cái, em xem trên mạng thấy Vespa S nó có cái che đồng hồ điện tử bằng kim loại và yên xe là loại gồ lên đằng sau, nhưng sao ra mấy cửa hàng thì em toàn thấy loại cái che bằng nhựa đen và yên phẳng.

Có cụ nào biết ở đâu bán cái loại như em bảo không ạ?
Xe nhập đó cụ , PI VN không có nhưng phố Huế có đấy a,nhưng không được bảo hành đâu nhé .

PSi_J

[Tịch thu bằng lái]
Em định múc 1 em Lx chỗ bác hải, cho em hỏi có thể đôn yên cao lên được ko ạ? Nhìn yên thấp tè tè rất khó chịu mà gấu nhà em lại cao.

duyvudo

Xe đạp
Em định múc 1 em Lx chỗ bác hải, cho em hỏi có thể đôn yên cao lên được ko ạ? Nhìn yên thấp tè tè rất khó chịu mà gấu nhà em lại cao.
cao trên 1m70 k bác? mà 1m70 vẫn phải nhón chân đó nhé! còn nếu nhà bác cao tầm 1m75 thì nên mua loại xe nào cao cao ấy!

PSi_J

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, em vẫn đặt vấn đề muốn nâng yên xe ạ, nói chung là đủ cao.

Piaggio Junior

Xe điện
Bác lấy xe xong lên Hà Trung bác thích cao bao nhiêu cũng ok hết , trên đó chuyên làm yên bác a.

PSi_J

[Tịch thu bằng lái]
Vấn đề là em lo nó làm cao lên kiểu gì, có đôn trục cao lên đc ko hay là chêm yên, làm cho cái yên dày cui lên thì nói làm gì.

Piaggio Junior

Xe điện
Vấn đề là em lo nó làm cao lên kiểu gì, có đôn trục cao lên đc ko hay là chêm yên, làm cho cái yên dày cui lên thì nói làm gì.
Thế thì em chịu bác a, bác thử chạy ra mấy cụ chuyên độ xem sao .

koj

Xe tải
bác ơi cho e hỏi chút h e mua LX 125 có dc khuyến mại khung bảo vệ và thảm để chân k hả bác
nếu k dc khuyến mại thì giá của 2 cái đó là bao nhiêu ạ

Piaggio Junior

Xe điện
bác ơi cho e hỏi chút h e mua LX 125 có dc khuyến mại khung bảo vệ và thảm để chân k hả bác
nếu k dc khuyến mại thì giá của 2 cái đó là bao nhiêu ạ
THời điểm này thì không bác a, nhưng đang có chương trình KM của Piaggio VN là tặng chảo xem truyền hình trị giá hơn 3 triệu đới , bác qua của hàng tham khảo a.

koj

Xe tải
e vừa gọi bác pi lớn nhà bác nhưng k thấy nghe máy chắc nay chủ nhật nên nghỉ, thôi mai e gọi vậy.
Bác có thể cho e bik giá của thảm, quây bảo vệ dc k ạ
À quên chân chống phụ của lx thì có phải mua hay dc tặng hay đi kèm theo xe hả bác nếu mua thì bác cho e giá luôn nhé

Piaggio Junior

Xe điện
e vừa gọi bác pi lớn nhà bác nhưng k thấy nghe máy chắc nay chủ nhật nên nghỉ, thôi mai e gọi vậy.
Bác có thể cho e bik giá của thảm, quây bảo vệ dc k ạ
À quên chân chống phụ của lx thì có phải mua hay dc tặng hay đi kèm theo xe hả bác nếu mua thì bác cho e giá luôn nhé
Giá cả phụ tùng cụ chịu khó call giúp em a,cám ơn cụ

Chân chống LX phiên bản 2010 là chân chống điện theo xe rùi cụ ơi , cụ cứ qua cửa hàng xem nhân viên bán hàng tư vấn nhiệt tình cho cụ nhé .

boo bun

Đi bộ
Bác pi cho em hỏi cái. em định múc 1 em 125 thôi. giá rổ call cho bác nào ạ?

kingtun

Đi bộ
Hi hi hi worlcup bấy lâu đã đủ $ mua lx hehehe không hiểu bác piaggio có khuyển mãi gì cho em không nhỉ.