TRẢ LỜI CÁC CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN XE PIAGGIO VIỆT NAM - LX i.e & Lyberty i.e.

hamaxink

Xe máy
Cháu cứ ra Ý Việt ở đường Bà Triệu, gặp cụ Piaggio Junior tên là Hiện sẽ có quà cho các thành viên OF.
xe Lx không nên dán nilong Cháu nhá
Nhưng mà ko quen ko biết gì cứ nói là thành viên OF là đc giảm ạ, cháu thấy hơi ngại :D thế là lơ ngơ thế nào cháu lại vào đúng chỗ cụ chủ ạ, có duyên nhỉ :) hnay cháu cũng hỏi chị nhân viên rồi chị xinh xinh ý bảo là khuyến mại cao nhất là cái thảm cao su 500k :) quà có phải là thế không nhỉ :-?

Piaggio Junior

Xe điện
Mợ ạ nhiều quá Mợ ạ, E đọc mà thấy Mợ ạ nhiều quá hoa cả mắt Mợ ạ, lần sau Mợ ạ ít thôi Mợ ạ.:))
Cám ơn cụ nhớ , cụ không nói trước hôm qua em mời mấy ly cảm ơn :D

cụ ơi, ví dụ cháu mua xe xuân cầu có mang qua chỗ cụ bảo hành được k ợ? hay là phải qua chỗ mua xe để bảo hành. Tiện cháu hỏi luôn, chẳng là hôm nay cháu nhòm thấy cái vành inox trên mặt đồng hồ, nó không khít với phần nhựa, cứ hở ngoác ra,như kiểu cái nãy nhựa nó không chặt, nhìn từ trên xuống thì k thấy, nhưng ngước từ dưới lên là thấy ngay. Cái này mình có được bảo hành k? cháu đồ là cái chỗ đó rửa nước nó vào sợ hỏng phần điện thì phiền lắm.
Hôm nay cụ mang ra anh em KT làm cho cụ kiểm tra và xử lý cho cụ rồi à .

hic e đợi mãi mà ko thấy bác chủ top trả lời. Thôi mai e ra cửa hàng ở gần Bà Triệu nhà e mua vậy. À còn 1 vẫn đề nữa là các bác đi xe LXie đã làm đc biển chưa ạ? hnay e ra 1 đại lý của Ý việt hay việt ý j đó gần nhà e thì họ bảo là chưa có biểu thuế nên mua thôi chứ chưa làm biển đc hic mà cũng chưa biết bao giờ có thuế hic. Kô biết ở các cửa hàng khác thì thế nào nhỉ sáng mai e định mua luôn rồi
Vâng , hôm nay đã được chăm sóc mợ , chúc mợ với em hai bánh luôn rực rỡ nhé .....

Piaggio Junior

Xe điện
anh ơi cho em hỏi?cái giảm xóc sau con liberty ie của em,ngồi lên nhún nhún có tiếng kèn kẹt....là bị sao hả anh?
Có chắc giảm sóc kông cụ , cụ mang ra để anh em xem cho cụ .

hamaxink

Xe máy
Vâng , hôm nay đã được chăm sóc mợ , chúc mợ với em hai bánh luôn rực rỡ nhé .....[/QUOTE]
Vâng cảm ơn anh :) cũng cảm ơn các bác đã hướng dẫn nhiệt tình ạ

uuiza

Xe tải
Chết, hỏi bên topic kia hình như là sai chủ đề. E định tuần sau lấy con Lx150ie. Cho e hỏi là ra cửa hàng có lấy ngay đc ko hay fai đợi như Li. Có lấy đc như giá thông báo ko hay sẽ bị đội giá lên ạ?
Edit chút là mệnh hỏa thì lấy màu gì ( e thích màu đỏ dưng mà ny thì thích màu vàng )

Chỉnh sửa cuối:

thangtrong4590

Xe hơi
dạo qua mấy tp thấy con LX này nhìn lạ lạ,các cụ cho xin tý thông tin với:x:x

Chỉnh sửa cuối:

hailonghk

Xe buýt

iTeen

Xe tải

tìm thông tin em này khó quá :D

đây là info em nó:

Chỉnh sửa cuối:

Piaggio Junior

Xe điện
chắc cụ ạ..mà em ko mua xe bên cụ,ngại lém ạ...em đưa qua trạm bảo hành bên em mua thì nói là ko sao đâu,cứ đi đi
BH ở đâu cũng thế mà cụ , có gì cụ cứ ghé qua nhé .

Vâng , hôm nay đã được chăm sóc mợ , chúc mợ với em hai bánh luôn rực rỡ nhé .....
Vâng cảm ơn anh :) cũng cảm ơn các bác đã hướng dẫn nhiệt tình ạ[/QUOTE]

Cần gì mợ cứ call ạ .

Em mua Li ở ý Việt 216 Bà Triệu chả được khuyến mại gì :-??
Cụ mua được Ly là quá ưu tiên rồi đấy cụ ạ .

Chết, hỏi bên topic kia hình như là sai chủ đề. E định tuần sau lấy con Lx150ie. Cho e hỏi là ra cửa hàng có lấy ngay đc ko hay fai đợi như Li. Có lấy đc như giá thông báo ko hay sẽ bị đội giá lên ạ?
Edit chút là mệnh hỏa thì lấy màu gì ( e thích màu đỏ dưng mà ny thì thích màu vàng )
Cũng có xe có giấy tờ rồi đấy cụ , giá theo niên iết cụ nhé .

doanhnhan8x21c

Xe máy
"Em chém gió từ nhỏ bác doanhnhan8x21c ạ"...:-o >:/ Này bác xebokeooto ! E có ý kiến gì bác đâu mà bác bảo e thế ?

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Bác chủ thớt cho em hỏi phát hiện tượng này là sao : Xe Li Việt của em hôm nay đi thấy xe có hiện tượng kẹt ga ( kẹt ga chứ ko phải hiện tượng ngớt ga mà xe vẫn rồ ga 1 đoạn rồi hết như mọi người vẫn nói bác ạ), chạy lòng vòng khoảng 15-20 phút mà ko hết hiện tượng này.Tăng ga lên thì thấy bình thường nhưng khi giảm ga thì chỉ giảm đc đến 1 ngưỡng nhất định, nói chung là buông tay ga ra xe vẫn chạy bình thường ( em cũng đã thử tăng giảm ga liên tục cho trơn dây ga - nếu dây ga bị kẹt nhưng ko hết).Sau lần kẹt ga đó tiếp đến lần đi thứ 2 thì ko thấy nữa.Định chạy qua bác kiểm tra nhưng thấy hết nên thôi.

cau2germany

Xe hơi
LX ie của em sau khi đi về tắt máy thì đằng sau gần cái bô nó cứ kêu tạch tạch một lúc lâu. có ai bị giống em không vậy?

em mới di được 100km.