Toyota HILUX - mọi nỗ lực để biến xe tải thành xe du lịch

vitamint

Xe tăng
xe bác đẹp quá (l) ước mơ của em (y)

Em đang chạy Dmax cũng ngon lắm chứ bác?

@Noza: Em chưa thấy bác nói về cái hàng ghế thứ 2, nó hơi thẳng lưng quá, bác có độ lại không? Theo em nghĩ nên độ để nó có thể trượt và tạo ra góc nghiêng lớn hơ?

Chúc mừng bác có xe đẹp!(b)
Với Hilux thì ghế sau ngả tương đối rồi ạ, gần bằng với Sedan nên em ko cần phải độ lại. Em cũng đã xem D-MAX thấy hàng ghế sau hơi dựng, ngồi lâu chắc khó chịu.

Tien_TCFC

Xe điện
Với Hilux thì ghế sau ngả tương đối rồi ạ, gần bằng với Sedan nên em ko cần phải độ lại. Em cũng đã xem D-MAX thấy hàng ghế sau hơi dựng, ngồi lâu chắc khó chịu.

Chúc mừng Cụ và hy vọng có thêm phần nữa (b)(b)

Bóng ma

Xe buýt
Website
ditru.com.vn
Xe bác ngon quá. (b)

lancuire7848

Xe máy
bác trốn anh em đi off ở đâu mà mặt mũi bị xước nhiều thế

rockerdien

Xe máy
quá hay, 1 chai cho bác(b)

LAC5675

Xe đạp
@Noza,

Cái nắp thùng sau xe em là theo chuẩn của thằng Isuzu, nếu độ cho giống cái nắp của bác có khó gì không? Vì như của bác thì thuận tiện khi chở nhiều hàng phía đằng sau, hoặc khi picnic chở thêm vài chiếc xe đạp hoặc xe máy.

Cái thùng của bác là nguyên mẫu hay bác độ lại?

Bác có thể chụp hình chi tiết gửi cho em được không? để em ra gara nói làm lại của em cho giống của bác!

Thank bác.

MPV

Xe tải
Bác có thể cho em hỏi bác độ cái mâm lốp ở đâu không?

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
Em bồ kết bác Noza rồi đấy. Bác chịu khó tìm tòi về độ xe thế chứng tỏ bác yêu vợ 2 như vợ cả :) Hôm nào mời bác đi cafe (hoặc beer) đàm đạo về xe pháo tí nhỉ

@Noza,

Cái nắp thùng sau xe em là theo chuẩn của thằng Isuzu, nếu độ cho giống cái nắp của bác có khó gì không? Vì như của bác thì thuận tiện khi chở nhiều hàng phía đằng sau, hoặc khi picnic chở thêm vài chiếc xe đạp hoặc xe máy.

Cái thùng của bác là nguyên mẫu hay bác độ lại?

Bác có thể chụp hình chi tiết gửi cho em được không? để em ra gara nói làm lại của em cho giống của bác!

Thank bác.

Cái thùng của em là em mua nguyên mẫu của Carryboy, hãng làm Canopy và Lid cho Pickup nhiều nhất Thái lan. Em nghĩ chế hơi khó, ngay cả mua đồ xịn thì cũng thấy nó ko chuẩn lắm, tự chế thì chắc ko dùng được. Em sẽ chụp vài cái ảnh nội y của nó up lên đây cho bác ngắm nhé

Bác có thể cho em hỏi bác độ cái mâm lốp ở đâu không?
Mâm lốp thì anh em Offroad hay ra chỗ Xuân tóc đỏ, Trần Quang Khải, đoạn cuối đường Trần Hưng Đạo. Giá cả hợp lý, cứ nói em là bạn mấy ông đi Pajero, Hilux là sẽ có giá hợp lý (hy vọng thế :) )

Em bồ kết bác Noza rồi đấy. Bác chịu khó tìm tòi về độ xe thế chứng tỏ bác yêu vợ 2 như vợ cả :) Hôm nào mời bác đi cafe (hoặc beer) đàm đạo về xe pháo tí nhỉ
Thanks bác, em mời bác ra loicu, thỉnh thoảng buổi sáng em ngồi ở đấy.

rockerdien

Xe máy
Hilux của bác đẹp thật, và đây là giấc mơ Hilux của em

:'(:'(

MPV

Xe tải
Mâm lốp thì anh em Offroad hay ra chỗ Xuân tóc đỏ, Trần Quang Khải, đoạn cuối đường Trần Hưng Đạo. Giá cả hợp lý, cứ nói em là bạn mấy ông đi Pajero, Hilux là sẽ có giá hợp lý (hy vọng thế :) )
Tks bác, để mấy hôm nữa rảnh em qua đấy xem.

4x4center

Xe máy
1 vodka cho người có cùng sở thích là dòng pick up giống em nhé. (b)

dangkimthu

Xe tăng
8. DVD 2 DIN - SONY XAV-W1

Em kiếm được con này chỗ Khôi Phệ với giá rất hợp lý. Chất lượng rất ngon, màn hình 7 inch độ phân giải 800x480, là 1 trong những con DVD 2 DIN ngon nhất trên thị trường. Xem phim tương phản tốt và màu sắc lên cực đẹp. Chất lượng âm thanh thì cũng tương đối. Em cũng rất kết SONY vì nó có bộ điều khiển vô lăng rất tiện. Phải nói là tiện nhất trong các loại điều khiển mà em đã sử dụng, có lẽ do thói quen vì trước đây trên con Everest em cũng gắn 1 đầu DVD SONY và cái điều khiển tương tự.

Có 1 chức năng rất hay, mặc dù ko có lỗ đọc thẻ, mình vẫn có thể load ảnh của mình vào làm hình nền. Em load hình thằng cu nhà em vào đây.

Khôi phệ phải chế 1 bộ thu phát gì đó để bộ điều khiển vô lăng này hoạt động. Mặc dù ko dùng mấy cái nút này nhưng em vẫn lắp :D, mấy cái nút này ko được nhanh lắm. Bấm thường bị trễ khoảng nửa giây.

Cái em hay dùng nhất là cái này, cục này điều khiển bằng dây. Phản xạ rất tốt nhanh, chính xác và rất thông minh. Hầu hết các chức năng đều được điều khiển qua cái này, nhiều khi lái xe mà bấm vào màn hình touch thì hơi ngại và nguy hiểm.

Chốt: Quá hài lòng với quả này âm thanh hình ảnh ngon, điều khiển sướng và rổ giá hợp lý.
Bác đang nghe Linkin Park ạk, chả biết bác thík rock ko nhưng mà em cứ add nik bác ná(b)

Hilux của bác đẹp thật, và đây là giấc mơ Hilux của em
http://i698.photobucket.com/albums/vv350/rockerdien/3914010.jpg[/IMG]
http://i698.photobucket.com/albums/vv350/rockerdien/hilux.jpg[/IMG]
:'(:'(
Thanks bác, bác kiếm được cái hình đẹp quá. Em phải trúng đề thì em nó mới giống được thế :D. Pajero của mợ Gaz69 đã thực hiện xong giấc mơ giống hệt như ảnh trên và phải đi cỡ 1/3 con Hilux nữa :))

Bác đang nghe Linkin Park ạk, chả biết bác thík rock ko nhưng mà em cứ add nik bác ná(b)
Đúng Linkin Park ạ, em thích đủ loại, hôm nào hứng thì mới nghe rock

Kể ra cụ chế làm sao để cả bộ nắp thùng đằng sau được đẩy thẳng lên cao quá nóc xe (lúc này nó giống như cái trần nhà). Khi đi chơi đâu đỗ lại đẩy lên, kê bộ bàn ghế tre làm ấm trà nóng(b). E thề là e có tiền mua pick up em sẽ làm vậy:P

Đây, mấy hôm mới kiếm được 1 ông nhét vào để chụp ảnh. Ngồi sau uống trà thoải mái cụ ạ, nếu trời mưa nhỏ mà đi picnic thì vẫn ngồi sau xe ăn trưa được.

Maybach Tàu

Xe container
Tuyệt! (b)

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Đây, mấy hôm mới kiếm được 1 ông nhét vào để chụp ảnh. Ngồi sau uống trà thoải mái cụ ạ, nếu trời mưa nhỏ mà đi picnic thì vẫn ngồi sau xe ăn trưa được.

Dưng mờ hình như vẫn chưa dựng được con cào cào ở trong cái mái này*-)*-)*-)
Thế thì vẫn chưa phải là chuẩn mất rồi.
Pick up sinh ra là để chở đồ kia mờ.