Thảo luận Toyota corolla cross đang tự vả vào mình?

Big Bang

Xe điện
Một thông tin để các bác tham khảo thêm.

Doanh thu của Hyundai + Kia chỉ bằng mình thằng Honda, bằng nửa của Toyota. Trong khi Nhật còn cả đống thằng như Nissan, Mazda, Suzuki, Subaru, v.v.
Vậy mà các bác cứ so Hàn với Nhật làm gì. Hay thế giới họ không khôn bằng VN mình nhỉ.
Này thì thông tin này:

2xe4banh

Xe hơi
Nhờ các cụ tư vấn giúp vụ nâng cấp đá chân mở cốp cho Cross V. Số là nhà em mua xe cho bà cả mà đang xếp hàng, cơ quan bà cả có 2 người đã lấy đợt 1, đợt này có đến 5 người đua nhau đổi xe để lấy nên em muốn khác biệt chút không biết có làm được không? Mong các cụ tư vấn giúp!

2xe4banh

Xe hơi
Hôm qua e đi chạy thử cross. Đợi một thời gian nữa cho nhiều người chê xong toy giảm giá cross e múc. Kaka.
Cụ chờ giảm giá em e khó vì giờ đang phải xếp hàng. Không biết nhà em có cuồng quá không chứ bà cả thấy xe này là quyết chứ chả cần tìm hiểu gì, thấy nhiều người xếp hàng mua lại càng bốc máu!

Doun

Xe điện
Cụ chờ giảm giá em e khó vì giờ đang phải xếp hàng. Không biết nhà em có cuồng quá không chứ bà cả thấy xe này là quyết chứ chả cần tìm hiểu gì, thấy nhiều người xếp hàng mua lại càng bốc máu!
E chẳng chê xe nào nhưng cứ bán kèm đĩa đậu phộng là em next.

2xe4banh

Xe hơi

Mới là doanh thu mà báo viết là kiếm được thì em cũng chịu nhà báo. Mới DT thì chỉ làm cho người XH thôi. Khi nào là lãi thì mới là kiếm được!

Doun

Xe điện
thế cụ đã đi đặt xe này chưa mà biết có kèm lạc thế. Còn có giá tốt cơ chứ ở đó mà bia với lạc. hi
Tất nhiên là em chưa, và sẽ không vì em chưa có nhu cầu đổi xe cụ ợ. Nhưng mấy anh đại lý Toy là chúa hay làm mình làm mẩy với khách hàng. Nếu không còn kèm lạc thì là điều đáng mừng cho người tiêu dùng như cụ.

livetolove23

Xe đạp
Tất nhiên là em chưa, và sẽ không vì em chưa có nhu cầu đổi xe cụ ợ. Nhưng mấy anh đại lý Toy là chúa hay làm mình làm mẩy với khách hàng. Nếu không còn kèm lạc thì là điều đáng mừng cho người tiêu dùng như cụ.
Thế thì đừng nói như khẳng định vậy cụ à.

agrimeco

Xe lăn
Nhờ các cụ tư vấn giúp vụ nâng cấp đá chân mở cốp cho Cross V. Số là nhà em mua xe cho bà cả mà đang xếp hàng, cơ quan bà cả có 2 người đã lấy đợt 1, đợt này có đến 5 người đua nhau đổi xe để lấy nên em muốn khác biệt chút không biết có làm được không? Mong các cụ tư vấn giúp!
Cơ quan gấu cụ làm món gì mà lắm xiền thế nhỉ;)) sao cụ ko hỏi trong hãng xem có làm ko? Vì đụng vào máy móc hay ht điện sợ liên quan tới vấn đề bảo hành xe đấy.

datto70

Xe container
Xe này các mợ đi phố thì hợp + thương hiệu bền mãi kg hỏng nên bán chạy quá.

2xe4banh

Xe hơi
Cơ quan gấu cụ làm món gì mà lắm xiền thế nhỉ;)) sao cụ ko hỏi trong hãng xem có làm ko? Vì đụng vào máy móc hay ht điện sợ liên quan tới vấn đề bảo hành xe đấy.
Xe cộ giờ cũng bình thường mà cụ, làm cơ quan ai chả đi xe!!! Về vụ đá cốp em nghĩ mình thích thì cứ làm chứ bảo hành thì có cần đến đâu? Mà còn mua bảo hiểm nữa.

agrimeco

Xe lăn
Xe cộ giờ cũng bình thường mà cụ, làm cơ quan ai chả đi xe!!! Về vụ đá cốp em nghĩ mình thích thì cứ làm chứ bảo hành thì có cần đến đâu? Mà còn mua bảo hiểm nữa.
5 người cùng lúc đổi xe thì cũng ko phải đậu vừa dang;)) tức muốn nói là trong time bảo hành mà xe cụ có vấn đề trục trặc kỹ thuật sẽ bị từ chối sửa chữa vì lý do đổi lỗi cho cụ lắp thêm thiết bị ngoài hãng nên gây sự cố ý ạ.

2xe4banh

Xe hơi
Xe này các mợ đi phố thì hợp + thương hiệu bền mãi kg hỏng nên bán chạy quá.
Không hiểu sao xe này hót vậy? Nhà em đặt mà tháng 11 mới có xe, mà đại lý này đến nay đã dừng nhận đặt hàng (nghe họ nói có đến 100 đơn rồi). Nhưng vấn đề là bà cả nhà em không hiểu gì về xe, mấy người đặt xe cũng vậy mà vẫn khăng khăng chỉ mua xe này. Chiều nay em có chạy thử thì thấy nội thất không được thông thoáng, ngồi lên có cảm giác mọi thứ nó gò bó vào mình, phần kính trước và sau có cảm giác nhỏ nên tầm quan sát hơi bức bí, không thể so đước với CX 5, Tucson; ngoại thất, với cá nhân em thì cũng thua 2 xe kia; các chức năng theo em đi phố cũng không cần, chỉ có mỗi camera 360 là cần thôi (bà cả nhà em còn đòi mua về lắp camera lùi - nản luôn). Vậy nhưng chốt lại bà cả thích. Chấm hết!

Mà em bổ sung thêm: xung quanh xe, nhựa viền hốc bánh nhiều và nổi quá nên nhìn xe nó vẫn có vẻ không được thanh thoát; cuối xe chỗ trụ C làm thêm miếng nhựa nhìn cũng rối! Là em chê xe bà cả nhà em ạ! Còn các cụ thấy sao là việc của các cụ!

Chỉnh sửa cuối:

quoctrung1515

Xe hơi
Cụ mua bản nào, màu gì, e đang có cọc chuyển phi lợi nhuận luôn cho cụ lấy xe đợt đầu luôn, em chuyển xe khác rồi

2xe4banh

Xe hơi
Cụ mua bản nào, màu gì, e đang có cọc chuyển phi lợi nhuận luôn cho cụ lấy xe đợt đầu luôn, em chuyển xe khác rồi
Bản V, màu trắng, giá 81x. Là đàn ông thì nên chọn CX5/Tucson hợp hơn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Vodka
Reactions: Fim