Toyota Camry 2012 - vẫn là số một.

adco

Xe điện
GS học cao nên có lần khg tập trung vào chuyên môn mà quay sang chê em viết sai chánh tả đọc mắc cười quá! . Còm của GS chưa ráo mực đã bị mấy ông ít học hơn nhảy vào bắt lỗi chính tả còn te be hơn cả em :-| Chuyện đó mà là em thì có nước độn thổ , nhưng GS bị đứt dây thần kinh tự ái nên no star where !!!

coolpix8700

Xe ngựa
Trách các ông ấy làm gì!
Ai chả biết người nào hay đứng dầu làng hô to "Tôi thông minh nhất làng" rồi!
Còn cái Bộ Ngoại giao, trừ những người theo bố, mẹ công tác lớn lên ở nước ngoài còn lại khi thi công chức vào thì sinh viên tốt nghiệp Đại học Ngoại giao vào được mấy người mà lên đây khoe tiếng nước ngoài giỏi hơn tiếng nước trong?

CR-Vic

Xe container
Có lẽ phần đó được bơm ni tơ rồi nên không ảnh hưởng gì đâu. :))

GS học cao nên có lần khg tập trung vào chuyên môn mà quay sang chê em viết sai chánh tả đọc mắc cười quá! . Còm của GS chưa ráo mực đã bị mấy ông ít học hơn nhảy vào bắt lỗi chính tả còn te be hơn cả em :-| Chuyện đó mà là em thì có nước độn thổ , nhưng GS bị đứt dây thần kinh tự ái nên no star where !!!

matiz19

Xe tăng
Vãi luyện các cụ, em mới quên đóng mở ngoặc kép thôi mà ném đá cứ rào rào :D toàn thấy anh hùng hào kiệt ở đây cả.

quocviet

Xe container
Tucson thì là đỉnh cao của "chất sám" rồi . Em có mấy bạn chơi Tucson làm đến tận CEO, trước đây chém trên này hơi bị ác. Nhưng dạo này nghe đâu đã lên núi tu luyện, cũng chả hiểu tại sao :))
cụ ko hiểu hay cố tình ko hiểu? :))

Luu Lehong

Xe container
Vãi luyện các cụ, em mới quên đóng mở ngoặc kép thôi mà ném đá cứ rào rào :D toàn thấy anh hùng hào kiệt ở đây cả.
Bác từ hồi vào OF đến giờ vẫn miệng ngậm điếu thuốc, đứng "dựa cột" một chỗ chả thấy thay đổi tý gì nhỉ :D

matiz19

Xe tăng
Bác từ hồi vào OF đến giờ vẫn miệng ngậm điếu thuốc, đứng "dựa cột" một chỗ chả thấy thay đổi tý gì nhỉ :D
Vâng em đổi avata xem có thay đổi được tý gì không. cứ ôm cây như cụ thì bao giờ mới khá được :D

lapin

Xe container
Trông cũng đẹp trai, sáng sủa phết. Sao chữ ký của gs có đủ đực cái nhưng thiếu d'ô thế?

jerrycloes

Xe máy
camry nhìn ngoài xấu quá, nhưng bên trong nội thất quá sang trọng

matiz19

Xe tăng
Trông cũng đẹp trai, sáng sủa phết. Sao chữ ký của gs có đủ đực cái nhưng thiếu d'ô thế?
Cảm ơn cụ có lời khen nhưng cụ khen vậy là hơi thừa, em sáng sủa đẹp trai bẩm sinh rồi ạ :D thiếu mỗi "Tối sủa" nữa thôi
Cái chữ ký em còn chả hiểu thì cụ hiểu sao được :D

lapin

Xe container
Cảm ơn cụ có lời khen nhưng cụ khen vậy là hơi thừa, em sáng sủa đẹp trai bẩm sinh rồi ạ :D thiếu mỗi "Tối sủa" nữa thôi
Cái chữ ký em còn chả hiểu thì cụ hiểu sao được :D
Gs kô nên «đề phòng» em quá mức như vậy:D So với avatar trc sáng rõ hơn hẳn còn gì.

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
E đến lạy Cụ ạ. Cụ khen nó đẹp nó tốt gì cũng đc nhưng để cái tiêu đề Cam là số 1 E thấy nó thất đức thế nào ấy^:)^. Mỗi người 1 ý thích thôi chứ với cá nhân E cách đây mấy tháng E đi ra bãi xe lúc đầu nhìn thấy cái đầu xe bóng loáng tưởng con xe Tầu đang định xem nhưng thấy cái logo Toy là đã k thèm nhìn rồi đi thẳng ạ

Isu_zu

Tháo bánh
E đến lạy Cụ ạ. Cụ khen nó đẹp nó tốt gì cũng đc nhưng để cái tiêu đề Cam là số 1 E thấy nó thất đức thế nào ấy^:)^. Mỗi người 1 ý thích thôi chứ với cá nhân E cách đây mấy tháng E đi ra bãi xe lúc đầu nhìn thấy cái đầu xe bóng loáng tưởng con xe Tầu đang định xem nhưng thấy cái logo Toy là đã k thèm nhìn rồi đi thẳng ạ
Vậy thì cụ múc em Mer S rồi post Mer là số 1, có sao đâu cụ, Mer cũng có doanh số tốt nhất trong dòng xe sang ở VN. E thấy Cam là số 1 về doanh số trong phân khúc của nó, cũng đúng chứ có sai đâu. E cũng ko mua Cam LD cụ nhé, để cụ khỏi phải lạy em. Mà Toy làm gì cụ mà cụ ghét vậy, e thì xe hãng nào cũng coi, cái nào hợp lý với mình thì mua, chứ ko ghét cực đoan như cụ. Yêu thì e yêu BMW, số 1 về sự hấp dẫn (với e thôi).

Isu_zu

Tháo bánh
Cụ này sale ác quá. Thời buổi kinh tế loạn lạc người mua theo xe theo khả năng tài chính chứ ko mua theo cảm tính toy nữa rồi. Em thề
Cụ phát biểu hay:
- Cụ vừa vào OF, đã biết e là sale :), bái phục trình của cụ
- Mua xe mà ko theo khả năng tài chính, thì mua theo khả năng s...ex hả cụ, lại phải bái phục cụ phát nữa! :(

Luu Lehong

Xe container
Cụ phát biểu hay:
- Cụ vừa vào OF, đã biết e là sale :), bái phục trình của cụ
- Mua xe mà ko theo khả năng tài chính, thì mua theo khả năng s...ex hả cụ, lại phải bái phục cụ phát nữa! :(
Tháng rồi trong đó bán được khá không bác ISuZU. :-w
Ngoài này khách hỏi nhiều quá mà em không kiếm đâu ra Cam để bán đây, cả tháng chỉ bán được có 300 chiếc nên thưởng tết dương lịch của em đợt này chắc thua xa bác phưong76 rồi :))

Isu_zu

Tháo bánh
Tháng rồi trong đó bán được khá không bác ISuZU. :-w
Ngoài này khách hỏi nhiều quá mà em không kiếm đâu ra Cam để bán đây, cả tháng chỉ bán được có 300 chiếc nên thưởng tết dương lịch của em đợt này chắc thua xa bác phưong76 rồi :))
E mà nói doanh số của e thì lại có người tức ói mật! :), bí mật chút nha bác!

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
Vậy thì cụ múc em Mer S rồi post Mer là số 1, có sao đâu cụ, Mer cũng có doanh số tốt nhất trong dòng xe sang ở VN. E thấy Cam là số 1 về doanh số trong phân khúc của nó, cũng đúng chứ có sai đâu. E cũng ko mua Cam LD cụ nhé, để cụ khỏi phải lạy em. Mà Toy làm gì cụ mà cụ ghét vậy, e thì xe hãng nào cũng coi, cái nào hợp lý với mình thì mua, chứ ko ghét cực đoan như cụ. Yêu thì e yêu BMW, số 1 về sự hấp dẫn (với e thôi).
à Cụ bảo số 1 về doanh số thì E ok rồi. Đúng là E ác cảm thật sự TOY đến mức đi taxi cũng k bao giờ vẫy TOY vì tính E ghét nhất là điêu ngoa giả dối mà bọn TOY thì nó ăn bớt thôi rồi

hieubui

Xe tải
Ghét thì thôi đừng dùng
Tại sao ghét mà tối ngày cứ bay vô box toyota đọc bài bình luận troll nhau??
Bác mâu thuẫn quá hay dư thời gian k biết làm gì khác?

Em là em chán cái chủ đề toyota thế này thế nọ, so sánh với xe mỹ xe hàn này kia lắm rồi ^:)^ Mà dạo này cứ vô đây là topic nào cũng y như topic nấy. 1 chủ đề duy nhất

Chỉnh sửa cuối: