Toyota Camry 2012 - vẫn là số một.

Em chào các cụ em là lính mới
Post này em bóc tem nick mình với 1 mong muốn rất giản dị đó là : Em muốn lập Hội những người phát cuồng vì anh matiz19
Ai like thì kêu em share link nhé :'D
Chúng em ngưỡng mộ độ cùn của a lắm =))

CR-Vic

Xe container
Bên em đang tính nhận thưởng bằng phụ tùng linh kiện logo độ đẹo thay thưởng Tết đây các cụ. em là em bực cụ lưu với cả cụ zu lắm rồi đấy!

Tháng rồi trong đó bán được khá không bác ISuZU. :-w
Ngoài này khách hỏi nhiều quá mà em không kiếm đâu ra Cam để bán đây, cả tháng chỉ bán được có 300 chiếc nên thưởng tết dương lịch của em đợt này chắc thua xa bác phưong76 rồi :))

matiz19

Xe tăng
Em chào các cụ em là lính mới
Post này em bóc tem nick mình với 1 mong muốn rất giản dị đó là : Em muốn lập Hội những người phát cuồng vì anh matiz19
Ai like thì kêu em share link nhé :'D
Chúng em ngưỡng mộ độ cùn của a lắm =))
Cụ lập hội phát cuồng vì Luu lehong, Rava, Isuzu, Coopix, Phuongtv, maz, CR-vic em đảm bảo like gạch đá đủ xây Kim tự tháp, xét về độ cùn thì em vẫn ở chiếu dưới :D

RAVA

Xe ba gác
Cụ lập hội phát cuồng vì Luu lehong, Rava, Isuzu, Coopix, Phuongtv, maz, CR-vic em đảm bảo like gạch đá đủ xây Kim tự tháp, xét về độ cùn thì em vẫn ở chiếu dưới :D
-Chú hãy còn non lắm, làm nghành ngoại giao mà ko chịu được nhiệt thì có ngày mấy thằng nước lớn nó vác máy bay tàu chiến đến vả cho sưng mồm!:D

matiz19

Xe tăng
-Chú hãy còn non lắm, làm nghành ngoại giao mà ko chịu được nhiệt thì có ngày mấy thằng nước lớn nó vác máy bay tàu chiến đến vả cho sưng mồm!:D
Nó đến vả suốt rồi mà em có sưng mồm đâu? Toàn dân đen sưng thôi ạ. Em là em cứ phải chuồn chuồn cho nó lành

Isu_zu

Tháo bánh
- Bác cho ví dụ e cùn lúc nào, khi mà bác ko cùn trước?
- Chuyện bác ghét Cam thì dễ hiểu, ngày xưa, lúc Cam quá xa tầm tay của e, e cũng rất ghét Cam lượn lờ trước mặt. Giờ thì e thấy khó chịu với Bim 528i...

matiz19

Xe tăng
- Bác cho ví dụ e cùn lúc nào, khi mà bác ko cùn trước?
- Chuyện bác ghét Cam thì dễ hiểu, ngày xưa, lúc Cam quá xa tầm tay của e, e cũng rất ghét Cam lượn lờ trước mặt. Giờ thì e thấy khó chịu với Bim 528i...
Bây giờ mà ngồi thống kê lại thì lâu lắm, Chầy cối Cua gạch nhiều vô kể :D
Em thì không ghét Cam, Matiz lượn lờ Trà đá đã là ngon rồi. Cam quýt thì còn gì bằng cụ mà tặng em lấy ngay :D

Luu Lehong

Xe container
Bên em đang tính nhận thưởng bằng phụ tùng linh kiện logo độ đẹo thay thưởng Tết đây các cụ. em là em bực cụ lưu với cả cụ zu lắm rồi đấy!
Bác nếu thu nhập có kém quá thì sang mượn tạm 2 bác Maztit19 với Lê La (PLD) ít xèng mà tiêu tạm, Em nghe đâu bên láng giềng vừa rồi nâng lương và chia thưởng cho 2 bác ý năm nay cũng khá :)). Hai bác ý lao động xuất xắc, mỗi người được thưởng tết 1 con xe của Nhật rồi đấy \:D/

Em thì không ghét Cam, Matiz lượn lờ Trà đá đã là ngon rồi. Cam quýt thì còn gì bằng cụ mà tặng em lấy ngay :D
Bác còn trẻ, cứ sắm thêm cái kính đen với mũ bảo hiểm bằng sắt che tai là cuối năm đủ gạch làm cái nhà mười mấy tầng. Mỗi năm các xếp bên ý chia thưởng cho 1 cái xe Nhật cần gì phải xin ai! Trẻ tuổi, nhà xe đủ lại làm bên ngoại giao thiếu gì các em nó theo \:D/

matiz19

Xe tăng
Bác nếu thu nhập có kém quá thì sang mượn tạm 2 bác Maztit19 với Lê La (PLD) ít xèng mà tiêu tạm, Em nghe đâu bên láng giềng vừa rồi nâng lương và chia thưởng cho 2 bác ý năm nay cũng khá :)). Hai bác ý lao động xuất xắc, mỗi người được thưởng tết 1 con xe của Nhật rồi đấy \:D/

Bác còn trẻ, cứ sắm thêm cái kính đen với mũ bảo hiểm bằng sắt che tai là cuối năm đủ gạch làm cái nhà mười mấy tầng. Mỗi năm các xếp bên ý chia thưởng cho 1 cái xe Nhật cần gì phải xin ai! Trẻ tuổi, nhà xe đủ lại làm bên ngoại giao thiếu gì các em nó theo \:D/
Em không phải sale như cụ với cụ PLD nhé :D . Em cũng không cần xin ai, ý em là Cam được tặng thì quá ngon nhưng nếu bỏ tiền ra mua thì phải xét nhiều.
Em là em thích chọc vào cái chỗ lấy niềm tin ra "mị dân" của các cụ thôi. em chả được thưởng gì ngoài gạch đá xây nhà :D

PLD

Xe buýt
tình hình cam đến đâu rồi các bác ơi, vẫn đội sổ à, =))
bác luu manh năm nay ấm rồi, giá xe cuối năm tăng vù vù, thưởng tết ăn cả năm sau ko cần bán xe cũng đủ ăn.=))

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
...bác luu năm nay ấm rồi, giá xe cuối năm tăng vù vù, thưởng tết ăn cả năm sau ko cần bán xe cũng đủ ăn.=))
Em làm sale đã 51 năm và làm theo sự phân công của OF chứ em không xin ai, cũng chưa từng chạy ai bác ạ! Em thế nào thì lý lịch của em các Min hay mod rõ cả rồi :))
Nếu OF chưa yêu cầu nghỉ thì em cứ tiếp tục làm để phục vụ các cụ. Còn lương hay thưởng thì do mọi người cứ đưa cho em đấy chứ, em có yêu cầu đâu =))

Isu_zu

Tháo bánh
Có đâu mà thống kê, cụ có ghét Cam thì e cũng thấy bình thường :), nho mà trên cao toàn nho xanh, cụ nhể =))

sontung

Xe tăng
Tháng rồi trong đó bán được khá không bác ISuZU. :-w
Ngoài này khách hỏi nhiều quá mà em không kiếm đâu ra Cam để bán đây, cả tháng chỉ bán được có 300 chiếc nên thưởng tết dương lịch của em đợt này chắc thua xa bác phưong76 rồi :))
Sau tết Cam giảm giá bao nhiêu hả cụ, có được 70 triệu như tháng trước không?

Furniland

Đi bộ
Em cũng kết em này hơn đời mới, dáng 212 nhìn vẫn mịn hơn