[Funland] Tổng hợp thông tin về Cty Quốc Cường Gia Lai

Giohanoi

Xe buýt
cụ biết cả trăm dự án nào như Bến Vân Đồn mà vẫn không sao thì có thể điểm ra cho em và mọi người ở đây vài cái tên được ko?

chứ thật sự em thấy dự án cỡ Hoa hậu mà sang tên thô thiển như Bến Vân Đồn thì chỉ có đúng 1 là Bến Vân Đồn thôi. Số 2 là dự án Trụ sở cũ Báo Thanh niên của anh Khế thôi.

em vẫn chưa thấy ra cái thứ 3 ... Rạng đông cũng khôbg đến nỗi trắng trợn thô thiển thế ...

Hanoi có mấy vị trí Hoa Hậu giờ cũng vào tay đại gia. Đó là Bodega Tràng Tiền và Toà nhà Artexport. Nhưng quy trình cổ phần hoá hoàn toàn đúng Pháp luật. Các đại gia hiện sở hữu hai địa điểm này đã phải bỏ ra cả núi tiền mua gom cổ phần nhỏ lẻ của các cựu nhân viên lẫn cổ phần của các cổ đông lớn. Em có cả bạn lãn người quen là cựu nhân viên của cả 2 dự án này.

Đặc biệt cổ phần hoá toà nhà Artexport đã biến khoảng chục cựu nhân viên thành đại gia do họ không chỉ mua cổ phần tiêu chuẩn của họ mà còn mua gom thêm của các nhân viên khác và giữ số cổ phần đó mãi cho đến khi bán cho ông Hiển ...
Em đến ạ cụ. 3 cái trụ sợ cũ của bên Mỹ nghệ với Bodega giỏi lắm thì được 5-700 mét vuông phố cổ chẳng xứng tầm đại gia đâu. Đã chén là phải miếng to chứ 3 cái nhà mặt phố cho nó mang tiếng à. Còn muốn biết những dự án nào thì nên tìm hiểu thông tin trên mạng cũng không khó lắm đâu. Xứ sở này phát triển dựa vào thị trường BĐS thì chuyện đánh chén đất đai cũng là điều tất yếu thôi ....

Tưởng cái trò bô đì xem minh này chỉ có ở bọn trẻ mờ cũng nhiều cụ mợ ô phân cũng sài nhể ?

Agarwood

Xe đạp
Ko biết a Cường sẽ lèo lái thế nào .

newbieshn

[Tịch thu bằng lái]
Em đến ạ cụ. 3 cái trụ sợ cũ của bên Mỹ nghệ với Bodega giỏi lắm thì được 5-700 mét vuông phố cổ chẳng xứng tầm đại gia đâu. Đã chén là phải miếng to chứ 3 cái nhà mặt phố cho nó mang tiếng à. Còn muốn biết những dự án nào thì nên tìm hiểu thông tin trên mạng cũng không khó lắm đâu. Xứ sở này phát triển dựa vào thị trường BĐS thì chuyện đánh chén đất đai cũng là điều tất yếu thôi ....
2 cái mà cụ chê nhỏ thế đã được coi là Hoa Hậu ở Hà Nội rồi đấy ạ. Kiếm đâu ra miếng nào nữa to cỡ như Bến Vân Đồn hay Trụ sở cũ Báo Thanh Niên ở Hanoi lẫn Tp Hcm mà cụ kêu là có hàng trăm dự án như Bến Vân Đồn đã bị nuốt trôi mà không bị làm sao vv.

Cụ kểcho em một vài cái tên được không? Trên mạng em gúc chả ra. Còn cụ đã mạnh miệng nói là có cả trăm cái như Bến Vân Đồn, chả nhẽ kể ra một vài cái tên cũng khó khăn thế?

Dream Thai

Xe điện
2 cái mà cụ chê nhỏ thế đã được coi là Hoa Hậu ở Hà Nội rồi đấy ạ. Kiếm đâu ra miếng nào nữa to cỡ như Bến Vân Đồn hay Trụ sở cũ Báo Thanh Niên ở Hanoi lẫn Tp Hcm mà cụ kêu là có hàng trăm dự án như Bến Vân Đồn đã bị nuốt trôi mà không bị làm sao vv.

Cụ kểcho em một vài cái tên được không? Trên mạng em gúc chả ra. Còn cụ đã mạnh miệng nói là có cả trăm cái như Bến Vân Đồn, chả nhẽ kể ra một vài cái tên cũng khó khăn thế?
Việc mua bán đất công, rổ giá ra sao, các bước ntn phải cơ quan chức năng họ điều tra mới biết, chứ mình dân đen sao biết dc :)

Cái dân nhìn thấy dc là di dời nhà máy và CCCC thay thế :(

snipapple

Xe tải
Nói chung tiền vận thế là ngon rồi :)

Cccm thử dự đoán xem sắp tới hậu van sẽ như nào cái đê :)
Dự đoán hậu vận vào mắt vì thông tin ngày sinh tháng đẻ ở mình ko chính xác đâu. Thông tin của bọn tây thì dễ hơn. Dự đoán trên thông tin sai thì tốt nhất đừng dự đoán

fadco

Xe container

sivibi

Xe tăng
Cụ biết mật độ dân số của khu Midtown Manhattan New York City không?

Nội đô bất cứ thành phố lớn nào trên thế giới không bao giờ có thể giảm tải cụ nhé! Làm sao có thể giảm khi ai cũng muốn đến ở ?

Quy hoạch mới khu Triển lãm Giảng Võ như vậy em thấy là quá đẹp và hợp lý rồi. Sẽ thành một khu Trung tâm thương mại lớn và đẹp của Thủ đô
Hạ tầng ở New York thế nào cụ ơi, Midtown Manhattan mỗi nhà có mấy xe máy?

sắt con

Xe điện
Bàn về doanh nghiệp Quốc Cường Gia Lai mac các cụ chửi cá nhân mẹ con người ta kinh quá mất

LÂM SG

Xe đạp
Chào các cụ trong diễn đàn, em vừa mới lập acc otofun hôm nay, nhưng em nằm vùng diễn đàn này khá lâu. Em ở SG cũng đôi lần có dịp chạm trán với Cường, mọi người nhìn bề ngoài có thể đánh giá Cường ăn chơi, sài tiền mẹ. Nhưng Cường không phải không giỏi đâu các cụ, một số cụ nghĩ chơi siêu xe cứ có tiền là được, dân đen thì dù có tiền cũng khó mà thông quan được ạ. Ngoài ra mua xe oto cũng là 1 cách khấu trừ thuế thu nhập doanh nghiệp (cty lời 100 tỉ mua cái xe 100 tỉ coi như hòa vốn và ko phải đóng thuế thu nhập doanh nghiệp...), bồ cũ của Cường sao hạng A hiện nay như Hà Hồ, Hà Tăng, có tiền là 1 chuyện nhưng người đàn ông đó cũng cần khó khí chất riêng của họ. Em xin mạn phép chia sẻ đôi lời ạ.

Marble Trans

Xe tăng
Ko biết a Cường sẽ lèo lái thế nào .
Qua việc này thì hình như bên QCGL không có sự chuẩn bị, đào tạo, dẫn dắt thế hệ kế cận thì phải, giờ đang gấp rút tìm người thay mợ Loan điều hành. Khả năng cụ Cường $ không thay mẹ rồi.

lexus315

Xe điện
Em cũng không chê Cường gì nhé!
Cũng chả khen!
Nhưng sao một số cụ lại tư duy là ai chê Cường thì là Loser nhỉ?
Thế khen Cường có là Winner không ạ?

Em thì chơi Game sở trưởng thì hay thắng, game trái sở trường thì hay thua! Game đời thì đang cố gắng chơi tốt nhất là bài của mình!

LÂM SG

Xe đạp
Em cũng không chê Cường gì nhé!
Cũng chả khen!
Nhưng sao một số cụ lại tư duy là ai chê Cường thì là Loser nhỉ?
Thế khen Cường có là Winner không ạ?

Em thì chơi Game sở trưởng thì hay thắng, game trái sở trường thì hay thua! Game đời thì đang cố gắng chơi tốt nhất là bài của mình!
Vâng cụ, chúng ta không phải người trong cuộc nên mọi góc nhìn đều cá nhân ! Nhưng nếu công kích cá nhân quá nó sẽ khá tiêu cực !

Dream Thai

Xe điện
Chào các cụ trong diễn đàn, em vừa mới lập acc otofun hôm nay, nhưng em nằm vùng diễn đàn này khá lâu. Em ở SG cũng đôi lần có dịp chạm trán với Cường, mọi người nhìn bề ngoài có thể đánh giá Cường ăn chơi, sài tiền mẹ. Nhưng Cường không phải không giỏi đâu các cụ, một số cụ nghĩ chơi siêu xe cứ có tiền là được, dân đen thì dù có tiền cũng khó mà thông quan được ạ. Ngoài ra mua xe oto cũng là 1 cách khấu trừ thuế thu nhập doanh nghiệp (cty lời 100 tỉ mua cái xe 100 tỉ coi như hòa vốn và ko phải đóng thuế thu nhập doanh nghiệp...), bồ cũ của Cường sao hạng A hiện nay như Hà Hồ, Hà Tăng, có tiền là 1 chuyện nhưng người đàn ông đó cũng cần khó khí chất riêng của họ. Em xin mạn phép chia sẻ đôi lời ạ.
Các cụ nói trai tài gái sắc

Ngày xưa mấy cụ tài giỏi lấy dc vợ xinh, con nhà khuê các, chứ bgio toàn con nhà giàu mới lấy dc.

Cứ cho là trai tài, nhưng ở cái tuổi 20-30 thì ko ai có ngay tiền tài danh vọng, tất cả mới chỉ ở dạng tiềm năng, có thể con gái xinh giờ họ thích ăn sẵn, thiếu kiên nhẫn, coi trọng tiền bạc hơn tài năng :(

=)) Gớm, ở ô phân này toàn cao nhân, rửa tay gác kiếm hay còn múa kiếm mãi võ phần lớn cccm đều biết về bước đi, nguồn gốc sâu xa mà cụ phải lập acc nhọc công giải thích thật phí hoài. Tiền ai mớ tiêu là đã tối thiểu đóng VaT vào ngân sách bất kể bẩn hay sạch. Nhiều ô bà trẻ học rộng hiểu nhiều tìm ra, phơi bày tội lỗi của bọn bất nhơn thì hay hơn là võ đoán, chửi đổng thì công đức vô lượng.

LÂM SG

Xe đạp
=)) Gớm, ở ô phân này toàn cao nhân, rửa tay gác kiếm hay còn múa kiếm mãi võ phần lớn cccm đều biết về bước đi, nguồn gốc sâu xa mà cụ phải lập acc nhọc công giải thích thật phí hoài. Tiền ai mớ tiêu là đã tối thiểu đóng VaT vào ngân sách bất kể bẩn hay sạch. Nhiều ô bà trẻ học rộng hiểu nhiều tìm ra, phơi bày tội lỗi của bọn bất nhơn thì hay hơn là võ đoán, chửi đổng thì công đức vô lượng.
Dạ không bác ! Em chia sẻ quan điểm cá nhân thôi ạ !!

fadco

Xe container
Nếu cu C chỉ là 1 người đàn ông làm công ăn lương bình thường tháng 20 củ thì khí chất đó có khiến mấy em trên cảm động yêu ko cụ:)