[Funland] Tổng hợp thông tin về Cty Quốc Cường Gia Lai

Diep1979

Xe container
Với 1 Thằng như em đang bị ôm 2K FLC, thì em nhận định ca này sẽ ko khác FLC cho mấy. Em chỉ nói trên quan điểm CK thôi là nó sẽ chìm dần dần, sau đó nó sẽ chết luôn. Vì các yếu tố sau: Liên quan đến sếp lớn pháp luật/ Cty ko có nội lực gì cả ( chỉ chém gió)/ Công ty như kiểu gia đình quyết hết/ cái cuối cùng là niềm tin của NĐT CK...!
EM chỉ nói vậy thôi nhá, còn lại thì hên xui đi, do em chơi CK cũng trên 10 năm mà cũng ôm bom 2K FLC làm kỉ niệm đây ( em có khai báo làm đơn rồi ha ha)!
Chắc cụ trong mấy nghìn người được triệu tập với tư cách bị hại.
Cháu thấy bảo mã CP của QCGL đang bán tháo mà không ai mua

vim732000

Xe buýt
Rình nó xuống 500đ làm mớ, coi như đầu tư mạo hiểm. Kiểu gì cũng giãy một hai sóng trước khi huỷ niêm yết nhể?

tamtu34

Xe tải
Rình nó xuống 500đ làm mớ, coi như đầu tư mạo hiểm. Kiểu gì cũng giãy một hai sóng trước khi huỷ niêm yết nhể?
Chờ xuống 100đ làm một lố, tăng 1 phiên lên 200đ là ăn 100% bằng 10 năm gửi tiết kiệm.

lexus315

Xe điện
Với 1 Thằng như em đang bị ôm 2K FLC, thì em nhận định ca này sẽ ko khác FLC cho mấy. Em chỉ nói trên quan điểm CK thôi là nó sẽ chìm dần dần, sau đó nó sẽ chết luôn. Vì các yếu tố sau: Liên quan đến sếp lớn pháp luật/ Cty ko có nội lực gì cả ( chỉ chém gió)/ Công ty như kiểu gia đình quyết hết/ cái cuối cùng là niềm tin của NĐT CK...!
EM chỉ nói vậy thôi nhá, còn lại thì hên xui đi, do em chơi CK cũng trên 10 năm mà cũng ôm bom 2K FLC làm kỉ niệm đây ( em có khai báo làm đơn rồi ha ha)!
Quan trọng dòng tiền có bị dứt không?
Dòng tiền mà dứt, thì nó lịm dần, lịm dần. Kiểu như cái bơm máu không hoạt động ấy!
Tài sản liên quan đến vụ án chắc chắn bị phong tỏa.
Về mặt cổ cánh: Nếu có tay to vào thâu tóm thì có cửa tăng -đổi kèo. Còn cứ để C lái thì em tin cụ đúng 99%

lexus315

Xe điện
HAG của anh Đ - lúc thảm nhất giá xuống 4 đồng!

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Cụ làm ơn đừng nhét chữ vào miệng em được không? Trong thớt này em chưa có dòng nào chê Cường $ cả, em chỉ đơn giản không đồng tình với những nhận định cho rằng anh này giỏi.
Ơ em có bẩu cụ đâu, em bảo các cụ mà chê anh ý chứ!
Còn cái nhận định giỏi hay ko thì nó tùy người mà cụ. Ví dụ em đi học được 5đ thì e đánh giá các bạn dc 7,8 là giỏi; nhưng cụ được 8,9đ thì cụ không coi như thế!

Diep1979

Xe container
Cháu chịu,
Tầm này chắc chả có ai dám ngồi ghế nóng nên đành "bế" ông con lên bắt ngồi rồi
Mất tiền thật ôm mớ giấy lại chết :))

Mzc

Xe điện
Đúng rồi cụ ! Như "Qua" Trung Nguyên Caffe đấy, đi lên từ sản xuất xây dựng thương hiệu , kinh doanh vậy nó mới bền vững, "Qua" có chơi cả trăm con siêu xe cũng được . Chứ mấy ông BĐS, tài nguyên, khoáng sản, chạy dự án liên kết lợi ích nhóm khó bền lắm, động vào đâu là sai phạm đó, vấn đề là đã muốn thịt chưa thôi !
Qua cũng đang vướng mấy vụ đất đai đấy.

Mzc

Xe điện
Với nhiều năm ăn học, tu nghiệp ở nước ngoài, về nước với ngoại ngữ thông thạo, nền tảng gia đình tốt. Lẽ ra cụ Cường $ phải có sự nghiệp riêng hoành tráng để xứng với tên tuổi.
Cường học rmit nhưng chưa tốt nghiệp thì phải.

connguatrungsinh

Xe tải
Dạ em cũng làm theo đủ thứ kiểu lên gặp cơ quan/làm đơn/ghi lời khai abc xyz... đầy đủ. Em xác định mất nhưng e thì điên nó với em ham thôi chứ nếu đúng thì e cũng ko lỗ nhiều.
Còn con QC GL này thì cái đường nó đi chả khác FLC đâu, nên em chém là A/E đừng vào thôi, chơi gì thì chơi đừng chơi con CP nào mà có liên quan đến PL!
Quan trọng dòng tiền có bị dứt không?
Dòng tiền mà dứt, thì nó lịm dần, lịm dần. Kiểu như cái bơm máu không hoạt động ấy!
Tài sản liên quan đến vụ án chắc chắn bị phong tỏa.
Về mặt cổ cánh: Nếu có tay to vào thâu tóm thì có cửa tăng -đổi kèo. Còn cứ để C lái thì em tin cụ đúng 99%
Nếu mà đi sâu mà vào tí BCTC/DA/DT/kì vọng tương lai... em nói thiệt con QCGL này còn tệ hơn FLC nữa, do chả có gì cả hết.
Em đoán chả có tay nào vào mà ôm, do A ôm A phải có cái gì chứ ở đây nội lực nó ko có gì đâu đúng nghĩa luôn đó!
P/S E chưa đủ trình độ đánh giá Anh Cường nhưng nếu về mặt quản lý CTy làm ăn thì Anh Cường này đúng nghĩa Mamaboy thôi chứ chưa đủ trình. Em gái Anh Cường thì ok, nhưng cũng dính luôn rồi, chứ Anh CƯờng này thì PR/Marketting thì được!

Diep1979

Xe container
Dạ em cũng làm theo đủ thứ kiểu lên gặp cơ quan/làm đơn/ghi lời khai abc xyz... đầy đủ. Em xác định mất nhưng e thì điên nó với em ham thôi chứ nếu đúng thì e cũng ko lỗ nhiều.
Còn con QC GL này thì cái đường nó đi chả khác FLC đâu, nên em chém là A/E đừng vào thôi, chơi gì thì chơi đừng chơi con CP nào mà có liên quan đến PL!

Nếu mà đi sâu mà vào tí BCTC/DA/DT/kì vọng tương lai... em nói thiệt con QCGL này còn tệ hơn FLC nữa, do chả có gì cả hết.
Em đoán chả có tay nào vào mà ôm, do A ôm A phải có cái gì chứ ở đây nội lực nó ko có gì đâu đúng nghĩa luôn đó!
P/S E chưa đủ trình độ đánh giá Anh Cường nhưng nếu về mặt quản lý CTy làm ăn thì Anh Cường này đúng nghĩa Mamaboy thôi chứ chưa đủ trình. Em gái Anh Cường thì ok, nhưng cũng dính luôn rồi, chứ Anh CƯờng này thì PR/Marketting thì được!
C chỉ có tác dụng duy nhất là tạo xì căng đan, pr hình ảnh và làm mọi thứ để truyền thông về tiền bạc, thú chơi xa xỉ :))

connguatrungsinh

Xe tải
C chỉ có tác dụng duy nhất là tạo xì căng đan, pr hình ảnh và làm mọi thứ để truyền thông về tiền bạc, thú chơi xa xỉ :))
Nói chung là chán, mà thôi em chỉ chém vậy chứ lỡ tháng sau nó tím miết thì sao ha ha. Cái sàn CK VN là sàn CK tâm linh, tin xấu tăng tin tốt giảm nên miễn bàn, thích thì chơi chứ nghiên cứu làm chi ha ha!

lexus315

Xe điện

Các cụ nói thế nào chứ! Idol Cường của bao cháu GenZ mà các cụ bảo Mamaboy =)))))

lexus315

Xe điện
Nói chung là chán, mà thôi em chỉ chém vậy chứ lỡ tháng sau nó tím miết thì sao ha ha. Cái sàn CK VN là sàn CK tâm linh, tin xấu tăng tin tốt giảm nên miễn bàn, thích thì chơi chứ nghiên cứu làm chi ha ha!
Dính thông tin VTP, nó được kéo từ 8 lên 19 rồi! Dòng sông trở lại thì chắc còn xa! Chắc về 2, 3K xong kéo lên 4, 5K!

connguatrungsinh

Xe tải

nhatthang

Xe Cứu Trợ
Ơ em có bẩu cụ đâu, em bảo các cụ mà chê anh ý chứ!
Còn cái nhận định giỏi hay ko thì nó tùy người mà cụ. Ví dụ em đi học được 5đ thì e đánh giá các bạn dc 7,8 là giỏi; nhưng cụ được 8,9đ thì cụ không coi như thế!
Nếu cụ không có ý bảo em chê Cường $ thì cụ cũng không nên đề cập đến những người đó khi trích lại còm của em.

toyota219

Xe điện
Xây đại lộ Đông/ Tây rồi đổi đất xây như Phú Mỹ Hưng thì còn phục với có cái để học hỏi.
Chứ chuyển đổi đất mấy cty, bu bám hạ tầng cơ sở có sẵn thì😂😂😂😂
Hay ít ra cũng phải đấu giá công khai này nọ.

dheIa

Xì hơi lốp
HAG của anh Đ - lúc thảm nhất giá xuống 4 đồng!
HAG lúc thảm nhất còn có hơn 2k thì phải ạ.
Sau thoát cửa tử vì biết quay đầu là bờ, về nuôi heo trồng chuối và tránh xa đất cát.

Tầm này ko riêng gì QCG mà các cổ họ nhà đất đều sẽ cần oxi nguyên chất để thở ạ.

Nhưng anh QCG thì sẽ nặng nhất. Vì bản chất là ảnh đã thấp bé nhẹ cân hơn cả khi so với các anh em cùng họ đất khác. Sẽ là một FLC thứ 2. Nhanh thì 2 năm, lâu hơn thì 3. Đội kền kền đã có kế hoạch rồi!

Ăn của rừng rưng rưng nước mắt.
Phiên thứ 5 của chuỗi những phiên sàn liên tiếp!

minhhai985

Xe lăn
Sàn độ 3 phiên nữa chắc sẽ có cụ nhảy vào bắt đáy, sau đại hội cổ cánh có khi lại nhảy nhót.