[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

buicongchuc

Xe ba gác

BMW530d

Xe tăng
Việc đơn giản vậy mà cụ hay mợ đấy vẫn cứ đi tranh luận mãi. Chủ tịch Chung yêu quý với chả khách quan
Em đúng một comment với mợ này. Bởi không thể chịu được. Em xin rút kinh nghiệm.

Trần Gia

Xe tăng
Vụ hóa chất có trăm tỷ thời nay bé tý so với vụ cả chục ngàn tỷ Ciputra thời anh nào ý nhỉ, 4 hay 5k tỷ thời đó chắc bằng 20k tỷ thời bây ý nhỉ.
A Cc chết vì hở sườn quá dễ tóm thôi, thật là lạ, chắc a ko tin đc ai.
Thường chỉ cần truy vài tội là xong 1 đời chính trị rồi, chứ truy hết thì sợ ko ai dám làm NN cụ ạ:( . Ai đời CT để vk con lộ hình đi đánh chén, rách cũng phải có vài thằng đệ làm xanh đỏ, rồi ngồi đó mà đánh cờ thế với nhau. Chứ trận méo nào cũng dí vua vs hậu ra trận thì cờ tàn nhanh lắm, nghĩ lại cũng ko thấy lạ cụ nhỉ 😏

DeislerX

Xe tải
Riêng em vote cho còm cụ đấy. Chắc cụ cũng trong nghề. Biển Bạc thì oách rồi nhưng họ cũng ko lo thiếu việc đâu.

Trước có cty Biển Bạc, chuyên thầu camera cho tp HN, kinh nghiệm 20 năm nay, thế mà thua nhật cường

levision

Xe hơi
Riêng em vote cho còm cụ đấy. Chắc cụ cũng trong nghề. Biển Bạc thì oách rồi nhưng họ cũng ko lo thiếu việc đâu.
Ông biển bạc cũng có chân trong cụ ạ, có cái là làm thật chất lượng tốt, chứ ko như ông nhật cường này, lắp cam đc hơn 1 năm đã hỏng gần hết, sửa lên sửa xuống.

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
Cống cống cái c... sp phân khúc cho ng lắm tiền, chứ danh nghĩa m j. Nếu muốn làm sp thật cho ng V thì hãy như Hàn, Nhật hay đơn giản th hàng xóm: SP quốc nội cho dân giá phù hợp và sp thật tốt. Đây nhăm nhăm làm tiền, VM, Vpro, Vfa, VDS... đ ra tiền cho lên đường ngay. Dân đen lại tưởng V trăn trở vì cuộc sống ng Việt, đầu óc đơn giản và hồn nhiên quá, bảo sao..
Bình tĩnh cụ, muốn cống hiến thì trước hết phải tồn tại :) ko khéo lại xanh mồ.

E là vẫn đang đánh vật với bậc 2 trong tháp nhu cầu Maslow, chưa leo lên tầng 3,4,5 :P

Chỉnh sửa cuối:

quanfgv35

Xe tăng
Website
tamthoikhongco.com
Thớt này ít người nhắc đến NC 🤔, vụ Redoxy 3D ảnh hưởng như con muỗi so với vụ này. Không biết TXT thứ 2 có lặp lại đc không 😓. Nhưng theo e là rất khó

xe mo cau

Xe buýt
Thớt này ít người nhắc đến NC 🤔, vụ Redoxy 3D ảnh hưởng như con muỗi so với vụ này. Không biết TXT thứ 2 có lặp lại đc không 😓. Nhưng theo e là rất khó
Em sợ rằng nc đã nằm trong trại giam nào đó rồi. Đợi đến lúc lật bài thôi.

cairong_2011

Xe container
Nhiều cụ có ý kiến: Vị trí đó,chỉ cần ngồi được cám ơn là tiền tiêu ko hết, quyền lực cũng chỉ thua mưới mấy anh nhưng cũng là vua 1 vùng. Nói thế thì vô cùng. Em và nhiều cụ chỉ cần có nhà ở, vợ con khỏe mạnh, có vợ 2 để thi thoảng đi đâu đó, trong bank có mấy củ gửi tiết kiệm. Thế là đời lên tiên. Nhưng các cụ ấy nhu cầu ko "nhỏ nhen" như đa phần chúng ta. Sự ham mê quyền lực, vòng xoáy của cuộc chơi đã cuốn hút tất cả và dù có cảnh giác, được các quân sư khuyên bảo, nhờ vả các thần linh che chắn .... cũng có lúc hở sườn. Và đối thủ chỉ cần có thế. Tham gia cuộc chơi là vậy.

TUCSON9389

Xe điện
Nhiều cụ có ý kiến: Vị trí đó,chỉ cần ngồi được cám ơn là tiền tiêu ko hết, quyền lực cũng chỉ thua mưới mấy anh nhưng cũng là vua 1 vùng. Nói thế thì vô cùng. Em và nhiều cụ chỉ cần có nhà ở, vợ con khỏe mạnh, có vợ 2 để thi thoảng đi đâu đó, trong bank có mấy củ gửi tiết kiệm. Thế là đời lên tiên. Nhưng các cụ ấy nhu cầu ko "nhỏ nhen" như đa phần chúng ta. Sự ham mê quyền lực, vòng xoáy của cuộc chơi đã cuốn hút tất cả và dù có cảnh giác, được các quân sư khuyên bảo, nhờ vả các thần linh che chắn .... cũng có lúc hở sườn. Và đối thủ chỉ cần có thế. Tham gia cuộc chơi là vậy.
ở vị trí đó thì anh ta cũng thừa hiểu là nhiều kẻ thù như thế nào rồi, thế mà để những cái thứ nó không phải là hở be bé nữa mà nó to đùng luôn thì anh ta quá ngạo mạn, coi trời bằng vung cụ ạ

QMintech

Xe tăng
Kiểu dính vào vào vòng xoáy Mai Thúy muốn ra cũng khó.

QMintech

Xe tăng
ở vị trí đó thì anh ta cũng thừa hiểu là nhiều kẻ thù như thế nào rồi, thế mà để những cái thứ nó không phải là hở be bé nữa mà nó to đùng luôn thì anh ta quá ngạo mạn, coi trời bằng vung cụ ạ
Em thì cho rằng lần 1 chữa bênh gì đó tưởng xong, có vẻ lượt về chén mạnh quá nên ntn cũng bt.

shiluo

Xe container
Ký thì để Redoxy3c của con anh đổ đi đâu. Chưa nói chuyện ODA mà ai cũng ký được à? Cụ copy thì cũng phải nhìn nhận đa chiều.
Cụ nhìn cũng phải đa chiều, ông Chung nói không công nghệ nào xử lý được nếu không thu gom đưa vào nhà máy xử lý. Redoxy3c của anh ấy cũng không có cửa vào đây nhé cụ

dtrung

Xe điện
Tranh đấu bị thua thì không lỗi này sẽ lỗi khác, mà thắng thì tỷ lỗi vẫn được ngạo mạn như thường cũng chả sao. Anh ý thua đâu vì mấy cái chuyện vợ con, chả qua anh ý thua rồi thì người ta lôi cái lỗi dễ làm ra để tuyên truyền thôi.

Bigcat1

Xe buýt
Cụ nhìn cũng phải đa chiều, ông Chung nói không công nghệ nào xử lý được nếu không thu gom đưa vào nhà máy xử lý. Redoxy3c của anh ấy cũng không có cửa vào đây nhé cụ
Đúng roài.
Em thấy bác Chung nói thẳng vụ Nhật làm trò lởm ở Tô Lịch là đúng. Lãnh đạo phải thế. Nói định hướng cái đúng cho dân chúng đỡ u mê.
Xử lý nước thải chỉ gom riêng vào cống mới triệt để. Còn lòng sông cứ mưa vài trận là sạch.
Em thấy phương án bơm nước sông Hồng tạo dòng chảy cho sông Tô Lịch cũng chẳng sai. Ko bơm đến lúc mưa to nó cũng cứ cuốn chất thải xuống hạ lưu ( khi chưa có xử lý).
Rồi việc bác ấy tuyên bố chắc nịch đá lát vỉa hè hồ Gươm bền 50 năm cũng đúng luôn. Đá dầy 10cm, có đục tạo nhám chống trơn. Ô tô con leo lên cũng chẳng vỡ. Để người đi bộ đi thì muôn đời. Đẹp vãi.

BMW530d

Xe tăng
Vâng, vậy hơn 400 tấn Redoxy3c hoá giá gần 140 tỷ của ngân sách. Chỉ định độc quyền cung cấp, thậm chí vận chuyển bằng hàng không thì nước sôi lửa bỏng nhỉ. Nếu thuận chắc nhập về tẩy trắng Sông Hồng cũng giám làm đấy.

khicon

Xe buýt
Thế tin đồn là thật hay bịa ạ?

Trạng thái
Thớt đang đóng