Gcar

Xe container
Anh này không có fb, không giàu nên chắc không bị chửi

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn toà án nhân dân online xét xử, thật, nếu nhiễm Covid e thà đâm đầu xuống sông Hồng còn hơn đứng trước vành móng ngựa ofers.

toimuondie

Xe container
E cũng đang bị tạm cách ly đây, hồi hộp phết dù em chỉ liên đới chút. Họ vừa lấy mẫu xét nghiệm của e, để tối e mở thớt hầu các cụ chuyện của e, mà e đang đc ở Hotel 4sao cùng khoảng hơn chục ng nữa! Hehe
Em đề nghị Min Mod cách ly cụ này.
Chưa có 1 nghiên cứu khoa học nào chứng minh virus cúm corolla không lây qua đường Otofun.
Ngay sau khi em quote còm của cụ, em cũng tự cách ly 14 ngày.

Quân Đuôi

Xe điện
Cách ly tập chung ko biết như nào, đáng ngại phết. Thấy bảo ăn uống đây hơi vất vả nữa :(. (Bé em gái cô nhân viên bên em đang cách ly ở đây, về Vân đồn rồi đưa thẳng về NB)

Kyson1

Xe điện
Cách ly tập chung ko biết như nào, đáng ngại phết. Thấy bảo ăn uống đây hơi vất vả nữa :(. (Bé em gái cô nhân viên bên em đang cách ly ở đây, về Vân đồn rồi đưa thẳng về NB)
vụ cáhc ly này thì nam nữ ngủ riêng chứ cụ ?! Hok thì ra khỏi khu này lại vào viện sản thì mệt lắm . Em fun tý cho đỡ căng... :D

cr7aleale20

Đi bộ
cách ly tập trung cũng chia nhiều cấp độ mà, thằng nào có nguy cơ cao cách ly riêng, người ko có biểu hiện cách ly riêng. nên hạn chế rủi ro lấy chéo

coolpix8700

Xe ngựa
Nhìn toà án nhân dân online xét xử, thật, nếu nhiễm Covid e thà đâm đầu xuống sông Hồng còn hơn đứng trước vành móng ngựa ofers.
Ngẫu nhiên nhiễm bệnh thì chẳng có tội, tới hiện giờ còn được hưởng chính sách gần như miễn phí của Nhà nước VN.
Nhưng tìm cách trốn tránh, không chấp hành các biện pháp phòng tránh, cách ly làm cho dịch bệnh lây lan, ảnh hưởng đến cộng đồng, xã hội,... mà ở việc này là ảnh hưởng trực tiếp đến sinh mạng của rất nhiều người khác thì tất nhiên phải bị lên án!

Hn07

Xe tăng
Nhìn quả ảnh này nếu là thật thì dính ca nặng rồi.

Nó trẻ thế, đề kháng tốt, đáng nhẽ chỉ bị nhẹ rồi tự hồi phục chứ, không lẽ như mấy cụ đồn là con corona chủng ý mạnh và lây khiếp hơn chủng gốc?
Cụ vẫn khoẻ chứ . Từ ngày mua đc ít thuốc cụ post lên nhà em có lạc quan hơn về tinh thần cụ ạ . Ít nhất có sự phòng bị chủ động chứ lo lắng cũng chẳng giải quyết được gì .
Tết âm lịch xong đến vụ dịch covid này em dự các cụ đang ngồi đọc OF hết 90% tăng cân .

Chỉnh sửa cuối:

Scooterman

Xe tăng
Cụ bật mí để bọn em còn biết đường tránh ạ! Đội ơn cụ nhiều.
E chưa đc phép nói, nhưng cụ yên tâm là ko có ảnh huỏng gì cả. Chiều tối nay có kết quả của tất cả e sẽ báo cáo.

lvtuan

Xe tải
Cái này người ta cách ly ngay khi về đến Việt Nam rồi, 2 ae đi siêu thị ở vùng dịch và về VN là bị cách ly ngay lây làm sao được cụ, có em nhung là nguy hiểm thôi!
Vậy thành viên tổ bay, hành khách cùng đi chung chuyến bay thì sao nhỉ?

nvht

Xe điện

coolpix8700

Xe ngựa
Sẽ lọc máu mà.
Phải qua 24h lọc máu thành công
Sau đó mới dùng đến thuốc mà.
Như em đã nói
Có khỏi phổi tổn thương vĩnh viễn.
Em nhìn ảnh trên weibo TQ rồi.
...
Lọc máu làm gì hả mợ?
Con vi dút này nó sinh ra rất nhiều độc tố phải lọc ra khỏi máu hay là lọc máu thì lọc được vi dút ra khỏi máu?

selfer

Xe buýt
Nó mà thành thật khai báo rồi bị phát hiện dương tính trong khi cách ly thì chả ai dám chê trách gì nó đâu cụ?

Hay cụ tính làm quả giống nó?

Scooterman

Xe tăng
Em đề nghị Min Mod cách ly cụ này.
Chưa có 1 nghiên cứu khoa học nào chứng minh virus cúm corolla không lây qua đường Otofun.
Ngay sau khi em quote còm của cụ, em cũng tự cách ly 14 ngày.
Hehe, chúa phù hộ cho cụ. Mà nick cụ thế kia e gửi cho cụ em cô vy thật

Quân Đuôi

Xe điện
vụ cáhc ly này thì nam nữ ngủ riêng chứ cụ ?! Hok thì ra khỏi khu này lại vào viện sản thì mệt lắm . Em fun tý cho đỡ căng... :D
Nghĩ tội đi về khi hết hạn Visa mua vé rồi bị huỷ bao lần vẫn quyết tâm chấp nhận cách ly để về cụ ạ! Cơ sơ vật chất ở đây không tốt lắm nên khả năng sẽ ko tốt với số còn lại. Hy vọng là em đang lo lắng hơi quá :(